แนะนำทีครับจะปั้นเด็ก
0

5 posts in this topic

ผมเล่น FrankFrurt อ่ะคับ อ่ะคับ แพท walv.7 จะปั้นเด็กครับ เงินให้น้อยมากคับ 2-3m จะหา กองหลัง ตรงกลาง ปีก ซ้าย ขวา มาปั้น อ่ะคับ เอาเด็กๆ ราคาถูก แนะนำหน่อยคับ ตำแหน่ง อื่น ผมเซ็นพวกนักเตะอายุเยอะพอควร 28-31 ประมาณ นี้ ราคาถูกๆแต่ค่าพลังเยอะมาเล่น คับ ผ่อน 48 เดือนทุก องค์เลยคับ ที่ได้มาตอนนี้ ก้ Caio , Miguel Medina , อีกตัวกองหลังจำชื่อไม่ได้ อยาก ได้ เด็กๆ ค่าพลังดีๆ ที่เป็นกอหลัง-ปีกถู้กถูก แนะนำทีคับ

Edited by Games99

FrankFrurt ทำให้ทีมลอยตัวอยู่ในลีคก่อนไม่ดีเหรอ แล้วค่อยปั้นเด็กทีหลัง

ส่งลงชุดใหญ่บ้างบางนัด ครับ ปล่อยยืมตัว แล้วก็ให้ฝึก PM กะรุ่นกี่ในตำแหน่งนั้น ครับ (เลือกตัวที่พอเก่งๆนะ)

ผมว่าน่าจะทำให้ทีมลอยตัวก่อนนะ คือเราจะซื้อเด็กเก่งๆ คงยาก ทางที่ดีเราก้อฝึกนักเตะในทีม (ที่พอมีเเวว PM เข้าไป อัดๆ) ส่งเล่นทีมชุดใหญ่บ่อยๆ พอมันลอยตัว พอมีชื่อสียงมันจะซื้อคล่องขึ้นคราวนี้ ก้อ จัดเต็ม ให้รุ่นพี่สอนด้วยก้อดีนะ มันจะเร็วขึ้น หาในตำแหน่งที่ทีมกำลังขาดอ่ะคับ มันจะเป็นดาว ง่าย แตเราต้องแน่ใจว่าทีมขาดเเละมัน เจ๋งพอ แต่ต้องใช้เวลาหน่อยนะคับ พอช่วงมันเก่ง มันจะฟอร์มตกเร็วมากๆใช้เวลาซักพักพออายุซัก22-23 จะเห็นแวว ช่วงนั้นแหละ ลุย!!สู้ๆครับ ทีมผมอายุเฉลี่ย 23เอง

ใจเย็นๆ ครับๆ ค่อยเป็นค่อยไป