FM2014 แผ่นแท้ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก fm-thai
1 1

1,871 posts in this topic

พอจะเข้าใจละครับ ขอบคุณครับ คือถ้าได้แผ่นมา ก็ลงเล่น ได้เลยใช่มั้ยครับ CD-Key ก็อยู่ในกล่องใช่ป่ะครับ

ใช่ฮะ Key จะแปะอยู่ในฝากล่อง

น่าสนใจครับ ค่าส่ง EMS 20 เองรึ

เชื่อถือได้ครับ เพราะ 2012 ผมก็สั่งจากเวปนี้โดยให้เค้าส่ง Key มาเพื่อโหลดเกมผ่านสตีมก่อน แล้วแผ่นตามมาทีหลัง ได้แผ่น+ของแถม ครบถ้วน

Edited by ★ OPZ ★

โอนไปแล้ว ส่งหลักฐานไปแล้ว ยังไม่ได้การติดต่อกลับเลยครับ :006:หรือว่ายังไม่สะดวกหว่า รออยู่ครับเพื่่อความสบายใจ

ผมก็แจ้งโอนไปแล้ว ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับเหมือกันครับ ทำไงดี

เอาอันนึงครับ เดี๋ยวจะแจ้งโอนไปครับ :007:

โอนไปแล้ว ส่งหลักฐานไปแล้ว ยังไม่ได้การติดต่อกลับเลยครับ :006:

หรือว่ายังไม่สะดวกหว่า รออยู่ครับเพื่่อความสบายใจ

ผมก็แจ้งโอนไปแล้ว ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับเหมือกันครับ ทำไงดี

ลองโทรไปสอบถามดูครับ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะครับ ส่งหลักฐานไปทางอีเมลแล้วครับ ช่วยเช็คด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขอโทดนะครับ แบบว่าไม่เคย แต่อยากทราบน่ะครับว่าโหลดผ่านสตรีม โหลดได้ที่ไหน ยังไงเหรอครับหรือถ้ารอแผ่นมา ทำไมต้องลงเกมส์ผ่านอินเตอร์เนตด้วยเหรอครับขอบคุณครับ

ขอโทดนะครับ แบบว่าไม่เคย แต่อยากทราบน่ะครับว่า

โหลดผ่านสตรีม โหลดได้ที่ไหน ยังไงเหรอครับ

หรือถ้ารอแผ่นมา ทำไมต้องลงเกมส์ผ่านอินเตอร์เนตด้วยเหรอครับ

ขอบคุณครับ

ตัวโปรแกรม steam โหลดได้จากทางเว็บ steam เลยครับ

http://store.steampo.../?snr=1_4_4__11

เหมือนเป็นร้านค้าออนไลน์ครับ ซื้อเกมผ่าน steam ได้ หรือหาคีย์จากที่อื่น(เช่นซื้อจากเว็บเราแบบนี้)

แล้วนำคีย์ที่ได้ไปโหลดตัวเกมผ่าน steam อีกที

คือเราไม่ต้องใช้แผ่นลงเกมก็ได้ (แต่ถ้าใช้แผ่นลงเร็วกว่า)

ลองโหลด steam มาลง แล้วหาพวก demo เกมอื่นมามาลองเล่นดูก่อนครับ จะได้คุ้นเคย

โอนเงิน และส่งหลักฐานไปทางอีเมลล์แล้วครับ ช่วยเช็คด้วยครับ ขอบคุณครับ :008: Edited by InTerLucK

โอนเงินแล้วเหมือนกัน และส่งหลักฐานไปทางอีเมลล์แล้วครับ ช่วยเช็คด้วยครับ ขอบคุณครับ :007: Edited by chaiyojub

เอ...ทำไม ไม่เห็นเขามาตอบไรเลย ว่าจะสั่งซักแผ่น

จะได้โค้ดทันเล่นเดโมพรุ่งนี้มั้ยครับ :006:

โอนเงินเรียบร้อยอยากได้คีย์จังเยยย อดทนไม่ไหวแว้ว ^^ส่งเมลไปแล้วนะครับ

Edited by sengpeed

ผมได้รับโค้ดจากทางร้านแล้ว วันนี้เอง เพื่อนๆใจเย็นๆได้รับกันแน่ :021:

ผมได้รับโคดแล้วเหมือนกันครับ

ได้รับโค้ดแล้วครับ อัพเดตหน้ากระทู้ด้วยก็ดีนะครับ

จะไปรับเองต้องไปที่ไหนครับ :002:

ศรีนครินทร์ใกล้ๆแยกพัฒนาการครับพอเกมตัวเต็มใกล้ออกจะทำการอัพเดทแผนที่ลงไปในโพสท์นะครับ(กลัวคนมารับก่อนเกมออกเลยยังไม่ลงครับ) :014:

พอจะเข้าใจละครับ ขอบคุณครับ คือถ้าได้แผ่นมา ก็ลงเล่น ได้เลยใช่มั้ยครับ CD-Key ก็อยู่ในกล่องใช่ป่ะครับ

ใช่ครับ cd-key ของเกมตัวเต็มจะอยู่ในกล่องที่ซีลไว้ครับ (ถ้าไม่ขอให้จัดส่ง cd-key ก่อนทางร้านจะไม่แกะกล่องครับ)แต่ถ้าสั่งซื้อในช่วง Pre-season จะได้รับ code สำหรับเล่นเบต้าครับและสามารถนำโค้ดตอนเล่นเบต้าไปใช้เล่นต่อในเกมตัวเต็มได้(เล่นได้ถึงวันที่ 5 พฤศจิกายนหลังจากนั้นต้องเปลี่ยนเป็น code ในกล่องครับ)

ร้านนี้เขาดีจริง ปีนี้นึกว่าไม่มีโปร เลยอุดหนุนของ FM-Thai ไปแล้วนะครับ เกมใหม่ที่จะออกเดี๋ยวโทรไปถามนะ :007:

ผมโอนไปแล้วน่ะครับเมื่อทุ่มกว่าๆๆๆ และได้ส่งข้อมูลไปให้ล่ะครับเมื่อกี้นี้เอง :008: :008: :008: :008: :008: อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆ

โอนไปตอน 2 ทุ่มวันนี้ ส่งเมล์ไปตอน 2 ทุ่มครึ่งโดยประมาณ ...ไม่ทราบจะได้คีย์ตอนไหนครับ อยากเอาไปลงโหลดเล่นแล้ว ^^" รบกวนตอบเมล์กลับด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

เดี่ยวกำลังจะโอนให้ครับผม

โห ผมโอนไปตั้งแต่วันที่ 16 ต.ค. แจ้งโอนไปตั้ง 2 รอบ ไม่มีตอบกลับมาสักรอบเลย โค้ดก็ไม่ได้ เห้อออ