นักเตะที่เรารู้จักไม่มีในฐานข้อมูล เพราะเลือกลีกน้อยหรืออะไรครับ?
0

9 posts in this topic

คือ ณ ปัจจุบันผมเริ่มเกมส์เป็นฐานข้อมูลแบบ Large ลีกที่เลือกเล่น ลีกเดียว คือ อังกฤษ จนถึง Bluesquareทีนี้ อยากไปสอยนักเตะที่เราพอรู้จักบ้างอย่าง Erik Torres หรือ ตัวอื่นๆอีกหลายๆตัว เช่น David Praet อะไรงี้แต่เสิร์ชแล้ว แม้แต่ชื่อยังเสิร์ชไม่เจอ ไปที่ต้นสังกัดก็ไม่เจอผมสงสัยว่า แบบนี้เป็นเพราะอะไรครับ และจะเปลี่ยนการเซตให้ข้อมูลมันใหญ่ขึ้นยังไงได้บ้างครับ ร้อนใจมากรบกวนขอข้อมูลด้วยนะครับขอบคุณครับ-/\-

โหลด ไฟล์นี้ http://www.mediafire...me+settings.xml

เอาไปวางไว้ตรง นี้

My DocumentsSports InteractiveFootball Manager 2013panels

เิริ่มเกมส์ใหม่ เลือก Huge มันจะเยอะกว่า Large :086:

Edited by mAn{C}hEStER

ห๊ะ!!! เริ่มเกมส์ใหม่เหรอครับ55555 เอาละเหวยยย กำลังเล่นเกมส์ลีกนัดแรกพอดีขอบพระคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ถ้าคำถามซ้ำซ้อนยังไงผมขออภัยด้วยนะครับดีนะ ที่ยังเล่นไปไม่ไกลเท่าไหร่ :125:

Edited by mAn{C}hEStER

ห๊ะ!!! เริ่มเกมส์ใหม่เหรอครับ55555 เอาละเหวยยย กำลังเล่นเกมส์ลีกนัดแรกพอดีขอบพระคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ถ้าคำถามซ้ำซ้อนยังไงผมขออภัยด้วยนะครับ

ดีนะ ที่ยังเล่นไปไม่ไกลเท่าไหร่ :016:

สรุปต้องเริ่มใหม่จริงๆใช่ไหมครับท่าน T T

สรุปต้องเริ่มใหม่จริงๆใช่ไหมครับท่าน T T

ต้อมเริ่มใหม่ครับ เพราะเราต้องเลือกฐานข้อมูลใหม่น่ะ :020: Edited by mAn{C}hEStER

ขอบพระคุณครับ โอเช ^^เสียดายรายละเอียดต่างๆที่ลงทีมไป กำลังบู๊เลยขอบคุณมากครับ -/-

เริ่มใหม่เป็นฐานข้อมูลhugeแล้วครับ เช็คตรงข้อมูลเกมส์ละแต่ทำไมมันก็ยังไม่เจอนักเตะที่หลายๆคนแนะนำไว้ในห้องแนะนำนักเตะเลยครับ อย่าง erick torres อย่างที่บอก หรือ Oliver Schnitzlerเห็นกระทู้นู้นเค้าบอกว่า ต้องไปเปิดลีกด้วย ถ้าเปิดลีกอื่นเยอะๆ เวลาโหลดมันจะช้ากว่าเดิมไหมละครับนั่น T T