อยากให้ FM ภาคต่อไปมีแบบนี้คับ
0

11 posts in this topic

อยากให้มีแบบ เวลาเราได้แชมป์อะไรก้อแล้วแต่ มีภาพประกอบตอนถือถ้วย อะไรเถียกๆนี้อะคับ มันน่าจะมีอะไรตื่นเต้นเข้ามาอีก รึมันมีอยุ่แล้วแต่ผมไม่รุ้หว่า

:011:  :011:  :011:  :011:

• Like 1

ผมอยากได้มาตั้งต่ปี 2008ละครับ

ผมอยากได้มาตั้งต่ปี 2008ละครับ

นั่นสิเน๊าะ จะได้สัมผัสบ้าง เน๊าะ เวลารับถ้วย เอิ๊กๆๆ

ผมว่ามันได้อารมณ์ร่วมจริงๆนะ

ผมว่ามันได้อารมณ์ร่วมจริงๆนะ

ได้จิงๆคับ มันจะทำให้เราอยากจะสัมผัสแชมป์มากยิ่งขึ้นไปอีกนะ

ขนาดเล่น ps2 ตอนเล่นแบบ มาสเตอร์ลีค แล้วได้ถ้วย ยังรู้สึกดีเลย ขนาด FM มีแบบนั้น คงรู้สึกดีมากเลยทีเดียว

:008:  :008:  :008:  :008:

ผมอยากให้มีการตั้งค่าโดยละเอียดว่า ฟรีคิกหวังผลให้คนยิงฟรีคิกสูงๆ ยิง ส่วนฟรีคิกระยะไกลที่ต้องเปิดบอลให้เป้นคนที่ค่าเปิดบอลสูงครับ ที่ผ่านมานี่เป้นคนเดียวกันเลย

ผมอยากให้มีการตั้งค่าโดยละเอียดว่า ฟรีคิกหวังผลให้คนยิงฟรีคิกสูงๆ ยิง ส่วนฟรีคิกระยะไกลที่ต้องเปิดบอลให้เป้นคนที่ค่าเปิดบอลสูงครับ ที่ผ่านมานี่เป้นคนเดียวกันเลย

อยากให้มียิงฟรีคิกใกล้ ไกลด้วย ว่าให้ใครยิง อย่างเช่นผมเล่นลิเวอร์ ให้ซัวเรสเป็นคนเตะฟรีคิก แต่บอลอยู่กลางสนามก็ยังเป็นคนเตะ ทั้งๆที่ถ้าเป็นระยะไกลเค้าควรจะไปอยู่ในกรอบเขตโทษแล้วให้เจอราดมาเตะแทน

อืม ยังคงมีอะไรๆอีกหลายอย่างที่ เพื่อนๆ อยากให้เป็นใช่มั้ยล่ะคับ ถ้าทางทีมงานเขารู้เขาจะทำให้เรามั้ยน้อ?????

:011:  :011:  :011:  :011:

:013:

แค่คิดก้อฟินนแล้วน่ะ  ทำออกมาจริง ๆคงจะมีอารมณ์ร่วมสนุกน่าดู

:013:

แค่คิดก้อฟินนแล้วน่ะ  ทำออกมาจริง ๆคงจะมีอารมณ์ร่วมสนุกน่าดู

อยากให้มีมากๆเลย ดูตอนมาดริดรับถ้วยยูฟ่า แล้วอยากเห็นเราในเกมส์ไปรับบ้าง ส่งเรื่องไปถึง คนทำเกมส์ FM มั้ยพวกเรา ฮ่ะๆๆๆ

:013:  :013:  :013:  :013:

อยากให้มีมากๆเลย ดูตอนมาดริดรับถ้วยยูฟ่า แล้วอยากเห็นเราในเกมส์ไปรับบ้าง ส่งเรื่องไปถึง คนทำเกมส์ FM มั้ยพวกเรา ฮ่ะๆๆๆ

:013:  :013:  :013:  :013:

.ใช่ครับ  :016: