LOKITO - 3-1-4-2 แผนปั้นกองหน้าคว้าดาวซัลโว ไม่ยากเลย!!
0

17 posts in this topic

แผนนี้ได้ทดสอบกับทีมเล็ก ทีมปานกลาง และทีมใหญ่มาหมดแล้ว ซึ่งผลของแผนนี้คือ กองหน้าหาโอกาสในการยิงประตูได้มากขึ้น กองกลางช่วยกันป้อนบอล และการตั้งโซนตั้งรับ ทำได้ยอดเยี่ยม ว่าแล้วอย่ามัวเสียเวลาเลย เรามาดูสถิติ แผนการเล่น และแท๊คติก กันดีกว่า !! 

ผลงานของแผน / และสถิติการยิงประตู

เฉลี่ยผลงานของนักเตะ และกองหน้า Paco Alcacer ซัดไปแล้ว 40 ประตู

แมทช์ประทับใจ

--------------------------------------------------------

ทดลองกับทีมใน พรีเมียร์ ลีก

แมทช์ประทับใจ

พักฤดูกาลจนถึงต้นฤดูกาลให้ฝึก

เมื่อผ่านครึ่งฤดูกาล (บางครั้งควรฝึก Ball Control,Attack,Team Cohesion ตามรูปแบบของทีมและนักเตะในทีม)

ก่อนเจอทีมใหญ่ ทีมที่ชื่อเสียงดังกว่า (เข้าดูโปรแกรมแข่ง) ควรไปตั้งค่าให้ฝึกซ้อมแบบ DEF.Position ตามรูป

และที่สำคัญ อย่าลืมให้นักเตะฝึกตามตำแหน่งของแผน 

DOWNLOAD

by Lok1to

• Like 2

ขอรับไปศึกษาหล่ะนะครับ

ผมลองทำแผนเองหลังรั่วเป็นรูโบ๋วเลย

โอ้.. ต้องลองซะละ

ลองไป 2-3 นัดเองคับ บังเอิญมันไม่ต่างกันแผนเดิมมาก โหลดมาก็ Fluid เลย

ผมว่ามันก็แน่นดี แต่ก็เปิดโอกาสคู่แข่งเยอะ แล้วก็เล่นติดๆขัดๆ ดูไม่หนุกไงไม่รุ

ส่วนตัวแล้วผมว่าคล้ายๆ FM15 TUGA แต่เหมือนจะรับแน่นกว่า เพราะตัวไปกองกันตรงกลางเยอะ

ขอบคุณครับ ขอลองรับไปศึกษาดู แผนผมกองหน้าก็ยิงได้ดีทีเดียว แต่กองหลังชอบรั่ว ไม่รู้เป้นที่นักเตะหรือแผน

:014:  เอาไปเล่น 5 เกมส์ บุกโหดอยู่ครับ  ชนะ 4  แพ้ 1 

สงสัยต้องรอให้เข้าระบบก่อน    

ไปเอาแผนจากเว็ป http://www.fm-base.co.uk/มาไม่ให้เครดิตเค้าเลยนะครับ เหมือนกับว่าคุณคิดแผนเองเลย นี่ลิ้งครับแผน http://www.fm-base.co.uk/forum/share-download-fm-15-tactics/205973-lokito-3-1-4-2-all-versions.html

เอาแผนเค้ามาให้เครดิตเค้าด้วยนะครับ  มันไม่ดีครับ

Edited by เด็กเก็บบอล
  • Like 1

Menu ยังเป็นภาษาสเปนอยู่เลยอิอิ

ไปเอาแผนจากเว็ป http://www.fm-base.co.uk/มาไม่ให้เครดิตเค้าเลยนะครับ เหมือนกับว่าคุณคิดแผนเองเลย นี่ลิ้งครับแผน http://www.fm-base.co.uk/forum/share-download-fm-15-tactics/205973-lokito-3-1-4-2-all-versions.html

เอาแผนเค้ามาให้เครดิตเค้าด้วยนะครับ  มันไม่ดีครับ

ไฟล์อะไรต่าง ๆที่ผม เอามาจากที่อื่น ผมจะแนบไว้ทุกอย่าง อย่างอันนี้ ผมก็ได้กำกับผู้ทำไว้แล้ว มุมขวาล่าง ท่านไม่เห็นหรอครับ ? 

ลองไปสังเกตนะครับ ว่าทุกไฟล์ ทุกอย่าง ทุกกระทุ้ที่ผมโพส ผมได้แนบเครดิตไว้หรือไม่ by Lok1to (ล่างขวา) โอเคนะครับ

และที่ผมแปล ผมแปลมาอีกที แล้วนำมาเรียบเรียงเพื่อให้ง่ายต่อการเข้าใจของสมาชิกเว๊ป ผมทำไม่ถูกตรงไหนครับ ?

บรรทัดไหนที่ผมบอกว่า ผมคิดแผนเองบ้างครับ ?

Edited by mAn{C}hEStER
  • Like 1

บางคนนี่ก็ไม่ดูอะไรเลยนะครับ เงิบไปดิ :016:  :016:

ถามนิดนึงครับ ซ้ายขวานี่ควรใช้แบคธรรมชาติ หรือปีกธรรมชาติดีครับ

ถามนิดนึงครับ ซ้ายขวานี่ควรใช้แบคธรรมชาติ หรือปีกธรรมชาติดีครับ

แผนนี้น่าจพเป็นแบคธรรมชาตินะครับเพราะต้องเล่นเกมรับด้วย ค่าstamina ต้องมากหน่อยเพราะวิ่งขึ้นลงตลอด

แผนนี้น่าจพเป็นแบคธรรมชาตินะครับเพราะต้องเล่นเกมรับด้วย ค่าstamina ต้องมากหน่อยเพราะวิ่งขึ้นลงตลอด

ขอบคุณครับ

สถิติโหดมาก ขอลองหน่อย

ขอยอมครับแผนนี้สุดยอดจริงๆครับ เล่นบาเยิร์น

ช่วงแรกๆอาจจะติดขัดหน่อย พอผ่านไป 2-3 นัด ชนะรวดเลย แพ้ในยูฟ่า เกมเดียว 0-1

15 นัดในลีก

ชนะ 15 ยิง 67 เสีย 7

เลวาน 24 ประตู ดาวซัลโวเลย

อิอิ