เล่น FM2009 แล้วนักเตะเจ็บบ่อย สาเหตุเกิดจากอะไร
0

25 posts in this topic

ขนาดเล่น เกมส์ใหม่นักเตะยังเจ็บเยอะแถมระยะเวลาก็พอๆ กัน

รอแพทช์หน้าละกัน

คิดว่าSIน่าจะปรังปรุงเรื่องนี้นะ

เขาบอกว่าเพื่อให้เกิดความสมจริงครับผม ทีมผมก็เจ็บกันระนาวเหมือนกัน ไม่พอแผนที่คิดมายังไม่เข้าที่ด้วย กว่าจะชนะได้ยากมาก

ทีมเราเจ็บ ทีมอื่นก็เจ็บเยอะเหมือนกันครับผมลองไปดูสโมสร อื่นๆดูสิครับเจ็บกันหมดตอนนี้เอา ดาวรุ่งมาเล่นแล้วครับ

ของผมเจ็บไม่เยอะนะครับ

Patch 9.1.0

ผมว่ามันต้องเป็นบัคของแพทนี้ละครับ จะบอกว่าทำให้เหมือนจริงนี่คงไม่ใช่ละเตะ4นัดเจ็บนัดละ1คนอย่างต่ำนี่มันไม่ธรรมดาแน่ๆครับ :hell_boy: คงต้องรอแพทแก้ครับสงสัยว่าแพท9.2.0จะออกในไม่ช้าแน่ๆ

Edited by gear

สาเหตุเกิดจากผู้ผลิตเกมครับ คอนเฟิร์มๆๆๆๆ อยากรู้เรื่องความรักให้ผมคอยเฟิร์มให้สิครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม เกิด แก่ เจ็บ ตาย ในเกมมีหมดเลย - -"

:waaaht: ทางผู้สร้างยืนยันว่าไม่ใช่บัคเหรอครับเนี้ย แบบนี้สงสัยโปรแกรมโกงได้แพร่หลายแน่ๆ

ผมเคยเจอเล่นๆแล้วเจ็บ2ใบแดง1(กรรมการใจร้ายจริง ให้แบบไม่มีเตือน)เล่นเอาแทบบ้า นัดนั้นยังดี แก้เกมได้เลยชนะไปได้ แบบเสียวๆ2-1 :sweat:

ของผมเล่นแพท 9.1 ก็เจ็บไม่เยอะนะ ตอนเดโมนี้เจ็บทุกนัดแต่อันนี้นานๆเจ็บที แล้วสักพักก็หายลงมาเตะได้ แต่โอเว่นนี้ เจ็บตลอดหายเจ็บกลับมาลงเจ็บต่ออีก พอหายจับมาลงเจ็บอีก ชักจะเหมือนจริงเกินไปละ >.<

เล่น อาเซนอล เปิดมา เจ้บ ไปครึ่ง ทีมอ่ะเหอๆ เอาสำรองลงไปโดนอัดมาอีก งุงิทำจายๆ

เหมือนกันคับ เล่นน่อล เปิดมา ผมว่า นักเตะเจ็บระยะเวลา พอๆกันเลย 2 เดือน ส่วนมาก - -"นักเตะใหม่เพิ่งซื้อ เล่นไปนัดเดียวเจ็บไป 2 เดือน - - อาจจะเป็นบั๊คก็ได้นะคับ

ผมว่ามันเจ็บเวอร์ไปอะ อย่าง นักเตะเล่นๆอยู่เจ็บ ไอ้ตัวที่เปลี่ยนลงมาเจ็บซ้ำอีก บางนัดเจ็บ 3-4 ตัวโอ้แม่เจ้า แทบซ๊อค

เล่นวีแกน เจ็บนัดละคนเลย เริ่มเล่นก็ต้องซื้อแบ๊คซ้ายมาสำรองทันที กว่าจะกลับมาฟิตก็ช้าอีก แล้วมันแปลกๆ นะ เวลานำอยู่ 2ลูก โดนยิงคืนครึ่งหลัง ไม่เสมอ ก็แพ้ไปเลย แก้เกมส์ยาก ถอดกองหน้าเพิ่มตัวรับไปตัวนึงก็ยังเสียประตู เกมเยือนแพ้งายมาก ภาคนี้ ยิงประตูยากด้วยคับ

ช่วงแรกๆก็เจ็บเยอะคับพอเปลี่ยนโค้ชฟิตเนท เอาเต็ม 20 ก็พอช่วยได้บ้าง จริงๆนะ

ช่วงแรกๆก็เจ็บเยอะคับพอเปลี่ยนโค้ชฟิตเนท เอาเต็ม 20 ก็พอช่วยได้บ้าง จริงๆนะ

จุดประกายเลย โค๊ช ฟิตเนตผมก็20ทีมแพท ก้อ20 เพราะสองอย่างนี้หรือป่าวหว่านักเตะผมเลยไม่เจ็บตอนนี้เล่นถึงกลางเดือน พ.ย. นักเตะในทีมชุดใหญ่มะมีคัยเจ็บเลยสักคนงะ หรือเพราะว่าเซฟนี้ดวงดีหว่า หรือจะเกี่ยวกับแผนการเล่นด้วยหว่า

สงสัยเรื่องโค้ชผมคงเอาไปลองมั้งละครับไม่ไหวเจ็บกันยาว ๆ ทั้งนั้นพวกเจ็บออด ๆ แอด ๆ ไม่นับละกัน ซาย่า ขาหักพัก 6เดือน :waaaht: บายอเจ็บกล้ามเนื้อ พัก 5 เดือน :sweat: โรซิคกี้ หายเจ็บกลับมาลงได้ 5 นัด เจ็บกล้ามเนื้อพักยาว 5 เดือน (สรุปทั้งฤดูกาลพี่แกลง 5 นัด) :go: ความหวังของทีมอย่างเพอร์ซี่ก็เจ็บออด ๆ แอด ๆ ตลอด ดีหน่อยเซสยังไม่เจ็บมะงั้นเน่าแน่ :go: :go:ปล.แต่ส่วนใหญ่มันเจ็บจากช่วงแข่งน่ะครับแบบคู่แข่งเข้าหนักแล้วเจ็บ (เจ็บจากทีมชาติอีกอันนี้โคตรเซ็ง)

Edited by tigtag

เริ่มเล่นมาได้ 2 เดือนกำลังจะแข่ง ลีคเลย ตอเรส ผมเจ็บไป 5 เดือน - -"ใครมีวิธีเอา ronaldo อ้วน มาเข้าทีบบ้างครับ ชอบเลยอยากได้มาเข้าทีมเห็นว่า ฟรีด้วย - -"แต่ทำไมเวลาส่งสัญญาไปมันบอกปัดตลอดเลยอ่า T_T

Edited by kookkok

ของผมเจ็บจะทั้งทีมแล้ว

รอ ร้อ รอกว่าจะสมบูรณ์

ของผมน่ะมันลงมาเหยียบหญ้าก็เจ็บเลยยังไม่ทันได้เตะเลย

ทีมผมเจ็บระนาว 6 คน Hagreav , berb , Ronaldo , Nani , Giggs , Anderson พลัดกันเจ็บพลัดกันหาย โคตรเซ็ง TT^TT

เจ็บบ่อยโคตรๆ เจ็บทีเดือนสองเดือน -.-

โอ้