สำหรับสมาชิกที่ถูกย้ายไปอยู่กลุ่ม ลาพักร้อน
0

419 posts in this topic

เน็ทที่บ้านมีปัญหา ไม่ได้เข้าซะนานเลยครับรบกวนช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ

เลิกเล่น FM ไปพักหนึ่งครับ จะกลับมาเล่น 2008 อกีครั้งครับ แก้ให้ด้วยครับพี่

ไม่ได้เล่นาน แต่ตอนพอดีติดเรียน ตอนนี้ว่างแล้วอยากเข้าบอรือ่านความเนเหมือนเดิมแล้วคร้าบ

มาแล้วคับ แก้ไห้ที

แก้ไขกลับคืน ให้ด้วยครับ ผม ขอบคุณครับ :burn_joss_stick:

ผมเข้ามาบ่อยแต่ไม่ได้ log in ตอนนี้ขอรายงานตัวครับ

สำหรับสมาชิกที่ถูกย้ายไปอยู่กลุ่ม ลาพักร้อน นะครับ

กลุ่มลาพักร้อนคือกลุ่มสมาชิกที่ไม่ได้ Login ด้วยชื่อของสมาชิกเข้ามาใช้งานในบอร์ดนี้เป็นเวลานานเกินกว่า 60 วันนับจากการเข้าใช้งานด้วยชื่อของสมาชิกครั้งล่าสุด แล้วถ้าถูกย้ายเข้าสู่กลุ่ม ลาพักร้อน จะทำให้สมาชิกคนที่ว่ามองไม่เห็นห้องอื่น นอกจากห้อง ปัญหาต่างๆ เท่านั้น ถ้าต้องการใช้งานต่อก็ต้องเข้ามา Login ด้วยชื่อของสมาชิกแล้วทำการโพสบอกในกระทู้นี้ แล้วผมจะทำการปรับให้กับสมาชิกนั้นๆ เป็นรายๆ ไป สำหรับการปรับกลุ่มของสมาชิกให้กลับไปอยู่กลุ่มเดิม จะไม่นับรวมถึงสมาชิกที่ถูกทำโทษด้วย

สำหรับสมาชิกที่ถูกย้ายเข้ากลุ่ม ลาพักร้อน จะมีผลเฉพาะกับสมาชิกกลุ่ม เด็กเก็บบอล เท่านั้น กลุ่มสมาชิกกลุ่มอื่นจะไม่มีผลกับส่วนนี้ (แต่ในอนาคตอาจจะเปลี่ยนแปลงรวมกลุ่มอื่นเข้าไปด้วย)

กลุ่มสมาชิกกลุ่ม ลาพักร้อน จะเอาไว้รวมชื่อของสมาชิกที่ไม่ได้ Login นานเกินกว่า 60 วัน รวมถึงสมาชิกที่ถูกทำโทษด้วย

เพราะฉะนั้น สมาชิกลุ่ม เด็กเก็บบอล ที่

- ไม่ได้ Login ด้วยชื่อของสมาชิกตั้งแต่ 60 วันขึ้นไป แล้วถูกย้ายไปอยู่กลุ่ม ลาพักร้อน

จะต้อง Login เข้ามาด้วยชื่อของสมาชิกเอง แล้วทำการโพสบอกที่กระทู้นี้ หรือไม่ก็ PM มาบอกกับผมก็ได้เหมือนกัน

ถ้าสมาชิกที่ถูกย้ายไปอยู่กลุ่ม ลาพักร้อน นานเกินกว่า 60 วัน แล้วยังไม่ได้ Login เข้ามาใช้งานในบอร์ด ผมจะทำการลบชื่ออกทุกคน

ถ้านับรวมกันก็ 120 วันหรือ 4 เดือนเลยนะครับ เริ่มตั้งแต่ไม่ได้ Login เข้ามาใช้งานนานเกินกว่า 60 วัน แล้วถูกย้ายเข้ากลุ่ม ลาพักร้อน หลังจากนั้นอีก 60 วัน ถ้ายังไม่ได้ Login แล้วมาโพสบอกอีก ก็จะกลายเป็นว่าสมาชิกนั้นๆ ไม่ได้เข้ามาใช้งานในบอร์ดนานเกินกว่า 120 วัน ผมจะลบชื่อที่ใช้งานออกทุกคน เพราะฉะนั้นให้ดูด้วยนะครับ

มาแว้วคับ

ช่วยปลดให้ด้วยค๊าบบบบ

ช่วยทีนะครับ ไม่ค่อยว่างเข้าบอร์ดเลยก่อนหน้านี้

กลับมาแล้วครับ

รบกวนด้วยนะครับ พอดีหยุดไปอ่านหนังสือสอบมานาน(?)แล้วก็เพิ่งฟอแมทคอมใหม่ เลยไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่ครับ

กลับมาแล้วครับ รบกวนแก้ไข login ทีครับ ขอบคุณครับ

แก้ให้ทีนะคราบ

ของคุณอยู่กลุ่ม รอการยืนยัน ไม่ใช่กลุ่ม ลาพักร้อน นะครับ ของคุณต้องกลับไปยืนยันทางเมล์ให้ผ่านก่อน

ผมงงเลยอ่ะไม่เห็นทำอะไรได้เลยขอโทษที.....ลาไปรับปริญญานานไปหน่อยไม่ได้เข้ามาเลยอ่ะช่วยทีน่ะครับ ผมรู้หล่ะ พรุ่งนี้โอนให้น่ะโทษที ช่วงนี้ยุ่งๆ

Edited by toon_boy

กลับมาแล้วคร้าบ พอดีย้ายบ้านใหม่ เปลี่ยนงานใหม่ อะไรๆมันยังไม่ลงตัว คร้าบบบ

กลับมาแล้ว รบกวนด้วยนะครับ