กระทู้รับแจ้งปัญหาการแปลของ Fm ThaiBuild
0

60 posts in this topic

ของผมใช้แผ่นแม้พอลงแล้วมันบอกว่าหาข้อมูลfrontไม่เจอ

ปัญหาประมาณนี้ป่ะครับ

โอเค ผมไม่เถียงเพราะ Silva มันก็ประทับใจ Moraes จริงๆแหละ

แต่ที่ถูกน่าจะเป็น Moraes ประทับใจการเล่นของ Silva มากกว่า

เพราะมันเป็นข่าว การให้สัมภาษณ์ของ Moraes ไม่ใช่ Silva

ปล.ใครช่วยอธิบาย บานาน่าซู๊ตกับสามเหลี่ยมปีศาจผมหน่อย

อย่าพยายาม crack เลยโปรแกรมมันฟรีอยู่เเล้ว มันขึ้นแบบนี้อะคับ ทำยังไงดี FM ThaiBuild Beta 5 คับ ลองทำตามทุกวิธีแล้วครับมันก็ยังเข้า

ThaiBuild fm2012 patch 12.0.4 ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ T T อยากเล่นภาษาไทยมากมาย

รบกวนหน่อยครับผมเล่นfm2012ใช่thai build beta5 มันไม่ได้แปลการพูดคุยกับนักเตะตอนก่อนแข่ง พักครึ่ง และหลังแข่งให้หรอครับ

คือผมโหลด Thaibuild จากกระทู้ http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=52560

และกระทู้นี้ http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=104866

เพื่อจะเล่น แบบภาษาไทย พอโหลดเสร็จแตกไฟล์เสร็จได้แบบนี้

ผมก็กดไทยบิวตัวนี้ มันก็ขึ้นแบบนี้

แล้วมันก็ขึ้นแบบนี้

แล้วพอกด ok มันก็ไม่ขึ้นอะไรอีกเลย เหมือนมันผิดขั้นตอนอะไรบ้างอย่างซึ่งผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าอะไร

แต่ผมก็ได้เพิ่งลบ fm2011 ไปโดยลบไทยบิวอันที่เล่นกับ 2011 ไปด้วยไม่ทราบว่าเกี่ยวมั้ย แต่มันไม่สามารถเล่นได้

ผมพอจะมีทางมั้ยที่จะเล่น มันเกี่ยวกับเวอร์ชั่นของเกมส์หรือไม่??? เพราะผมลงจากแผ่นก๊อป ไม่ได้อัพเลย

หรือผมลบไทยบิวเวอร์ชั่นก่อนไม่ถูกต้อง ?? รบกวนผู้รู้แจ้งทีครับว่าอะไร

TK+1

จะลงแล้ว มัน ขึ้น ????? แทนภาษาไทยทุกตัวเลยมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ ช่วยด้วยขอบคุณครับ ของผม win 7

ผมจ่ายตัง paypal ไปแล้วต้องทำไงต่ออ่ะครับ ไม่เห็นได้ key เลย

คือ ตัว 2013 beta 1 แปลค่อนขข้างน้อยอยากรู้ว่าจะมีตัวที 2 ไหมครับ

น่าจะพอมีความหวังมั้ยครับ รบกวนช่วยแก้ไข ให้ได้มั้ยครับ   :005:

:018:  :018:  :018:  :018:  :018:  :018:  :018:  :018:  :018:

thai build 2015 ใช้กับตัว fm demo 2015 ในสตีมได้ป่ะครับ 

ไม่ทราบจิงครับ   .ขอบคุนครับ

Edited by ICESTEIN ♥

เป็นหมดเลย ทุกคน

นักเตะเจ็บ ไม่ใช่ถูกไล่ออก

พอดีผมใช่้ภาษาไทย 

ส่วนมากเมนูเป็นภาษาไทยหมด

แต่ตรงสัมภาษณ์ ตรงข่าวสารพวกนี้เป็นภาษาอังกฤษหมด 
ไม่ทราบว่าเป็นเหมือนกันไหมครับ

Thaibuild2015นี่ลงบนWindowsXpได้ไหมครับ

ตอน Browse ที่จะลง มันมีข้อความว่า TFileOpenDialog Requires Windows Vista or later

รบกวนหน่อยคับ ทำไมผม ลง ภาษาไทยของ FM2015 แล้วแต่มัน ไม่เป็นภาษาไทย

มีภาษาไทยตรงแค่โหลดเซฟเกมส์ที่เดียว นอกนนั้นอังกฤษหมดเลยคับ

รบกวนพี่แนะนำหน่อยนะครับ ผมไม่รู้ว่าต้องทำยังไง

สวัสดีครับ. อยากได้. Thaibuild. 16.2. อ่าครับ. ยังพอมีอยู่มั้ยครับ

ขอโทดนะคับ ไม่ทราบว่า พอลงTHAI BUILD 2016 BETA5 แล้วมันขึ้นyou can not found ทั้งที่ของผมเป็นแผ่นแท้ มีวิธีแก้ยังไงไหมคับ

Edited by arick

ขอโทดนะคับ ไม่ทราบว่า พอลงTHAI BUILD 2016 BETA5 แล้วมันขึ้นyou can not found ทั้งที่ของผมเป็นแผ่นแท้ มีวิธีแก้ยังไงไหมคับ

ลงให้ตรงกับที่อยู่ของตัวเกม ถ้าลงไม่ตรงจะขึ้นแบบนี้

www.surebet88.com
-*ไม่มีขั้นต่ำในการเติมเงิน
-*ฝาก-ถอนภายใน 5 นาที ตลอด 24 ชม.
-*มีออฟฟิสจริงและพนักงานติดต่อสอบถามได้ 24 ชม
-*โปรโมชั่นมากมายรอคุณอยู่
-*สมาชิกใหม่รับ 50% สูงสุด 1000 บาท ทำยอดเทิร์น 5 เท่า
สนใจสมัครง่ายๆไม่ยุ่งยาก ติดต่อสอบถาม
แอดไอดีไลน์ ==>>SUREBET88
หรือโทรสมัครกับพนักงงานสาวสวยได้ที่เบอร์ 094-2277-288 ถึง 688 ได้ตลอด 24 ชม.จ้า

ขึ้น1ก่อน พอเลือกที่ลงแล้วขึ้น2

1.failed to get data for installed

2.กรุณาอัเดทเกมส์ให้เป็นเวอชั่น 16.3.x

ขอบคุณล่วงหน้าคับ พี่ๆ

ขึ้น1ก่อน พอเลือกที่ลงแล้วขึ้น2

1.failed to get data for installed

2.กรุณาอัเดทเกมส์ให้เป็นเวอชั่น 16.3.x

ขอบคุณล่วงหน้าคับ พี่ๆ

ลงได้เฉพาะเวอชั่น16.3.1และ16.3.2เท่านั้น