Jump to content
Sign in to follow this  
golfer222

ปิดตลาดนักเตะ จะเลือกเล่นซัก DB เลือกไม่ถูก รบกวน กูรู ที่เล่นแล้วทั้งหลาย VOTE ด่วน !!

Recommended Posts

Update ข่าวใหม่จาก DB Wallys>>>>> http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=99718ขออนุญาติ คุณโย ด้วยนะครับคุณโย ได้บอกว่า1.ตอนนี้ Wallys ปล่อย Beta V.17 ออกมาแล้ว คาดว่า v17 ตัวเต็มจะออกอีกที ในวันศุกร์ใครสนใจจะเอาไปลองไหม2.เช็คคร่าวๆตัวเบต้าทำการแก้ไข สปอนเซอร์ของหงส์แดง จากเดิม 2012 = 80ล. กลับไปเป็น 2014=80ลส่วนสปอนเซอร์ใหม่ยังคงเดิม คือจะมีการเซ็นสัญญาในปี 2012อัพเดท บิเซนเต้ ของบาเลนเซีย ย้ายไป ไบรท์ตัน ฟรีค่าพลัง มีการเปลี่ยนแปลง โดยสมาชิกในเวป sigames.com ร่วมกันออกความเห็นว่านักเตะคนไหนควรจะมีการปรับค่าพลัง เจ้าของไฟล์ไม่ได้ทำการปรับตามอำเภอใจ และปรับตามความเหมาะสมเผื่อใครอยากได้ไปลองก่อน อัพโหลดโดย Wallys :still_dreaming: ปล. เพื่อนๆ ที่สนใจ ไปโหลด ตาม link คุณโย ด้านบนเลยนะครับ :look_down:

แหล่มเลย คุณกอล์ฟ :still_dreaming:

มันน่าจะแก้ให้กาก้า ย้ายตัวสมเหตุสมผลกว่านี้นิดค่าตัวน่าจะซัก15-20 ล้าน อันนี้ย้ายง่ายเกินไปนิด ติอยุ่นิดเดียวจริงๆนอกนั้นจัดว่าแหล่มมาก DB Wallys

Edited by birdza10

มันน่าจะแก้ให้กาก้า ย้ายตัวสมเหตุสมผลกว่านี้นิดค่าตัวน่าจะซัก15-20 ล้าน อันนี้ย้ายง่ายเกินไปนิด ติอยุ่นิดเดียวจริงๆนอกนั้นจัดว่าแหล่มมาก DB Wallys

เห็นด้วยเลยครับท่าน 9 ล้าน กว่า ก็ ได้ มาแล้ว ง่ายเกินไป :sweat:

ยังไม่ได้เริ่มตัวอัพเดตล่าสุดเลย Wallys จะออกใหม่อีกแล้ว

แต่ก็ดีมากเลยที่ไม่มีการปรับค่าพลังที่เกินจริงจนเกินไป

:sweat: db Metal_Guitarist's_11.3_Update มีใครเป็นแบบผมบ้าง

ตารางแข่งเป็นแบบนี้ทุกทีมเลย แถมแมนซิได้แชมป์ พรีเมียร์กลับไม่ได้ไปเตะ

เห็นด้วยเลยครับท่าน 9 ล้าน กว่า ก็ ได้ มาแล้ว ง่ายเกินไป :sweat:
กาก้าราคาถูกเพราะว่า แก่แล้วครับแถมเจ็บง่ายด้วย ค่าตัวคือสมเหตุสมผล แต่ค่าเหนื่อยนี่สิ ที่ลำบากกว่า

:sweat: db Metal_Guitarist's_11.3_Update มีใครเป็นแบบผมบ้าง

ตารางแข่งเป็นแบบนี้ทุกทีมเลย แถมแมนซิได้แชมป์ พรีเมียร์กลับไม่ได้ไปเตะ

เป็นหลายคนแล้วครับแบบนี้ :sweat:

ฉลองครบ 200 Vote ++ :waaaht: ขอบคุณทุกท่านสำหรับการ Vote และ การคอมเม้น :too_sad:

ฉลองครบ 207 Vote ++ :waaaht: ขอบคุณทุกท่านสำหรับการ Vote และ การคอมเม้น อีกครั้ง :too_sad: :too_sad:

Edited by golfer222

ตัดสินใจลำบากนะเนี่ย :sweat:

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ ผมก็ไม่ต่างกัน 555 + :sweat:

Update ข่าวใหม่จาก Metal_Guitarist's

>>>>> http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=91716

ขออนุญาติ คุณโย ด้วยนะครับ

.:: [NEW] Metal Guitarists 11.3 Update ::.

UPDATE 03/09/11

*** ตัวล่าสุด 3 ก.ย 2011 แก้ไขตารางการแข่งที่แชมป์ลีก ไปแข่งบอลยูโรป้าลีกแล้ว

:still_dreaming:

ปล. เพื่อนๆ ที่สนใจ ไปโหลด ตาม link คุณโย ด้านบนเลยนะครับ :look_down:

ขอบคุณ กระทู้นี้ มาก ๆ ช้วยในการตัดสินใจได้ดีมาก ๆ ครับ :yim:

รอตัว v1.7 ออกมาคงจะสมบูรณ์สุด

ผมว่า ไม่มี DB ตัวไหน สมบูรณ์ และ perfect ที่สุดหรอกครับ1.Wallys Update V.17 ที่กำลังจะออก2..:: [NEW] Metal Guitarists 11.3 Update ::.UPDATE 03/09/11 (ผมเล่นไปครี่งฤดูกาลละ โดยรวมก็ ok อยู่ :still_dreaming: )ต่างก็มีข้อดีข้อเสียไป คนล่ะ แบบ คนล่ะ อย่างอยู่ที่เราจะชอบ พอใจ และสนุก ไปกับ DB ตัวไหนมากกว่ากัน :doubt:

ขอบคุณ กระทู้นี้ มาก ๆ ช้วยในการตัดสินใจได้ดีมาก ๆ ครับ :yim:

กระทู้นี้จะไม่มีค่าเลย ถ้าไม่ได้พวกคุณ มาช่วยตอบ คอมเม้น และ Vote :too_sad: ขอบคุณพวกคุณจริง จริง ที่ทำให้กระทู้นี้ มีประโยชน์ :amazed:

กำลังเลือกอยู่เหมือนกันเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

DB Metal Guitarists ตัวล่าสุดมีโปรแกรมอะไรบ้างมั้ยครับที่จะแก้ให้ วิลเชีย-แรมซี่ของนอลไม่โดนปล่อยยืมแต่ให้เป็นตัวหลักแทน เห็นแล้วมันขัดใจนิดหน่อย ฟิมปง-มิยาอิชิ อยู๋ชุดใหญ่แต่ วิลเชีย-แรมซี่ดันไปอยู่สำรอง -*-

DB Metal Guitarists ตัวล่าสุดมีโปรแกรมอะไรบ้างมั้ยครับที่จะแก้ให้ วิลเชีย-แรมซี่ของนอลไม่โดนปล่อยยืมแต่ให้เป็นตัวหลักแทน เห็นแล้วมันขัดใจนิดหน่อย ฟิมปง-มิยาอิชิ อยู๋ชุดใหญ่แต่ วิลเชีย-แรมซี่ดันไปอยู่สำรอง -*-

แต่ผมเล่นไปครึ่ง ฤดูกาล เวนเกอร์ ก็ เอาทั้งคู่ขึ้นชุดใหญ่นะครับ :look_down:

Nik33's FM11 Summer Pack v1.5 for 11.3.0 (07/09/2011)

DB นี้ไม่มีในตัวเลือกโหวตหรอฮะ

ของ wallys มีลูกซีดานลูกมัลดินี่มั้ยฮะ

ถามหน่อยครับ ตรงรายละเอียดนักเตะมันไม่มีรายละเอียดการลงเล่น มีแต่รายละเอียดการลงเล่นในลีค ยกตัวอย่างเช่นเวลเบค ใช้โปรแกรมไรแก้ไขได้รึเปล่า

Sir Oh ครับ

ตามผลงานท่านSirตั้งกะ 2008

รู้สึกว่าค่าพลังของท่านSir จะลงตัวนะครับ

หรือยังไงนี่เป็นความคิดเห็นของผมอ่ะครับ

Update ข่าวใหม่จาก DB Wallys (ผล Vote อันดับ 1)

>>>>> http://www.fm-thai.com/board/index.php?sho...718&start=0

ขออนุญาติ คุณโย ด้วยนะครับ

★ FM2011 Wallys Update V.17 ★

updated 09/09/2011

:still_dreaming:

ปล. เพื่อนๆ ที่สนใจ ไปโหลด ตาม link คุณโย ด้านบนเลยนะครับ :look_down:

ถามหน่อยครับ ตรงรายละเอียดนักเตะมันไม่มีรายละเอียดการลงเล่น มีแต่รายละเอียดการลงเล่นในลีค ยกตัวอย่างเช่นเวลเบค ใช้โปรแกรมไรแก้ไขได้รึเปล่า

น่าจะเป้นแค่ ฤดูกาลเดียวครับ ปีต่อไปน่าจะปกติ

ว้าวๆๆๆ สิ่งที่ดีที่สุด สำหรับข้าพเจ้ามาแร้ว ขอบคุณมากขอรับ อิอิ สำหรับ DB ดีดี