Jump to content
Sign in to follow this  
Hobbyandgames

FM2012 แผ่นแท้ 599 จาก Hobbyandgames (ไฟฉายลาย FM 2012 หมดแล้ว)

Recommended Posts

โปรโมชั่นพิเศษสำหรับสมาชิก fm-thai จาก www.hobbyandgames.com (เจ้าเดียวกับ buynewgame เมื่อปีที่แล้วครับ ^^)

สินค้าพร้อมส่งแล้วนะครับ ^^

พิเศษ!! Football Manager 2012 ในราคา 699 599 (พร้อมไฟฉายลาย FM 2012)

ฟรีค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนทั่วประเทศ (เพิ่ม 20 บาทสำหรับการส่งแบบ EMS)

จัดส่งสินค้าวันละ 1 ครั้งประมาณ 11 โมง (รายการที่ชำระหลัง 10 โมงจะจัดส่งให้ในวันถัดไป)

บริษัทตั้งอยู่ที่ถนนศรีนครินทร์ใกล้ๆแยกพัฒนาการถ้าสะดวกสามารถมารับของและชำระเงินที่บริษัทได้ครับ (ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ด้านล่างของโพสท์ครับ)

*กรณีที่สถานที่จัดส่งประสบปัญหาอุทกภัยและไปรษณีย์ไม่สามารถนำจ่ายได้ทางร้านจะทำการจัดส่งให้ภายหลังนะครับ (ส่ง CD-Key ให้ก่อนได้ถ้าต้องการ)

กติกา

ง่ายๆครับเพียงแค่คุณเป็นสมาชิกของ fm-thai ก็สามารถซื้อ FM 2012 ในราคาพิเศษได้ทันที

วิธีการสั่งซื้อและชำระเงิน

[*]ต้องการสั่งซื้อแบบลงทะเบียนธรรมดา ให้โอนเงิน 599 บาท

[*]ต้องการสั่งซื้อแบบ EMS ให้โอนเงิน 619 บาท

*กรณีมารับของเองสามารถมาชำระเงินที่บริษัทได้เลยครับ

**ทางไปรษณีย์ไทยแจ้งว่าสินค้าที่ส่งไปต่างจังหวัดอาจมีการขนส่งล่าช้าไปบ้างเนื่องจากปัญหาอุทกภัยของกรุงเทพฯรอบนอก

1. ชำระเงินโดยโอนเงินผ่านทางธนาคารมาที่ (เก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ด้วย)

Posted Imageธนาคารกรุงศรีอยุธยา

ชื่อบัญชี: นายกิตติพงศ์ พรเลิศ

สาขา: สุขุมวิท 35

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลขบัญชี: 116-1-39002-1

Posted Imageธนาคารกรุงเทพ

ชื่อบัญชี: นายกิตติพงศ์ พรเลิศ

สาขา: ซิตี้ รีสอร์ท (สุขุมวิท 39)

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลขบัญชี: 063-7-00359-1

Posted Imageธนาคารไทยพาณิชย์

สาขา: ซิตี้ รีสอร์ท (สุขุมวิท 39)

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลขบัญชี: 204-2-05907-5

Posted Imageธนาคารกสิกรไทย

สาขา: ฟอร์จูนทาวน์

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลขบัญชี: 629-2-11906-0

2. สแกน, ถ่ายภาพหรือในกรณีที่ใช้ Online Banking ให้ Print Screen (แคปภาพ) หน้าจอไป paste ลงในโปรแกรมแต่งรูป (เช่น Paint) ของหลักฐานการโอนเงินแล้วส่งมาที่ hobbyandgames@hotmail.com พร้อมกับกรอกรายละเอียดต่อไปนี้ให้ครบถ้วน

(กรณี ที่ไม่สะดวกส่งภาพขอให้ทำการโอนเงินโดยใส่เศษสตางค์ (เช่น 619.03) และระบุธนาคาร, วันเวลาที่โอนเงินมาให้ชัดเจนเพื่อความสะดวกในการตรวจสอบ)

กรอกรายละเอียดตามแบบฟอร์มนี้แล้วส่งมาที่ hobbyandgames@hotmail.com (กรุณากรอกทุกหัวข้อที่มีเครื่องหมาย [*])

ชื่อ * :

นามสกุล * :

อีเมล์ * :

ที่อยู่ * :

จังหวัด * :

รหัสไปรษณีย์ * :

เบอร์โทรศัพท์ * : :

ชื่อสมาชิกเว็บ fm-thai.com * :

ธนาคารที่โอน * :

(สำหรับผู้ที่ต้องการ CD-Key ก่อนและยินยอมให้ทางร้านแกะกล่องเกมขอให้แจ้งมาตรงนี้ด้วยครับ

ถ้าแจ้งหลังส่งสินค้าไปแล้วทางร้านจะไม่สามารถส่ง CD-Key ให้ก่อนได้นะครับ)

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 0-2720-4202 ในวันและเวลาทำการ (9.00 - 17.30, จันทร์ - เสาร์)

บริษัทอยู่ที่ตำแหน่ง A (Regent Sri Nakharin Tower) ติดต่อห้อง 62 อาคาร A

ลิงค์สำหรับ google map http://g.co/maps/jhzut

ยังมี fm2011 ด้วยมั๊ยคับ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ จะซื้อสองแผ่นเลยคับ

โอนเงินไปแล้วนะครับ ตรวจสอบด้วยนะครับ ^^

สนใจครับ ถ้า ออนไลน์แบงค์กิง แบบ ems พรุ่งนี้ได้ของเลยใช่ไหมครับ ดูของ zest แพงกว่าเยอะเลยครับ ค่าส่งก็แพงอีก

โอนแล้วนะครับ แจ้งรายละเอียด+ลงที่อยู่ในเมล์แล้วครับ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

ถ้าได้รับแล้ว รบกวนช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณคัรบ http://www.fm-thai.com/board/public/style_emoticons/default/baffle.gif

ขออภัยที่ล่าช้านะครับพอดีติดธุระข้างนอกส่วนพนักงานคนอื่นยังงงๆกันอยู่เพราะไม่เคยมีโปรโมชั่นแบบนี้ ^^'

ยังมีคนที่ชำระเงินเข้ามาแล้วแต่ยังไม่ได้แจ้งการโอนเงิน

ซึ่งทางร้านไม่สามารถตรวจสอบได้ว่ามาจากใครนะครับ

ใครรู้ตัวขอให้ส่งหลักฐานการโอนเงินมาพร้อมกับข้อมูลที่ขอไว้ในโพสท์แรกด้วยนะครับ

ยังมี fm2011 ด้วยมั๊ยคับ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ จะซื้อสองแผ่นเลยคับ

FM2011 ราคา 250 บาทครับค่าส่งสินค้าชิ้นที่ 2 ขึ้นไปสำหรับ EMS เพิ่มชิ้นละ 10 บาทครับ (เก่ากว่านี้ก็มีนะครับถ้าจำไม่ผิดจะมี 05 06 07 09 11 ถ้าสนใจจะเช็คราคาให้อีกทีครับ)

สรุปคือถ้าซื้อ FM2011 + FM2012 จะรวมเป็นเงิน 849 หรือ EMS 879 บาทครับ

โอนเงินไปแล้วนะครับ ตรวจสอบด้วยนะครับ ^^

ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

หนึ่งแผ่นเล่นได้กี่เครื่องครับ ..

1 key ลงได้ 1 id สตีมครับและต้องออนไลน์ตอนลงครั้งแรกด้วย

ถ้าต้องการเล่นหลายๆเครื่องพร้อมกันโดยใช้สตีมออฟไลน์แล้วใช้ id เดียวกันนี่ผมไม่แน่ใจนะครับ (ถาม New Era เค้าก็บอกว่าไม่รู้เหมือนกันแต่ถ้าได้เค้าก็คงไม่บอกหรอกมั้ง :P)

สรุปได้ว่าใครรู้บอกผมด้วยนะครับ

สนใจครับ ถ้า ออนไลน์แบงค์กิง แบบ ems พรุ่งนี้ได้ของเลยใช่ไหมครับ

ดูของ zest แพงกว่าเยอะเลยครับ ค่าส่งก็แพงอีก

ตรวจสอบการโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

โดยปกติ EMS ใช้เวลาส่ง 2-3 วันแล้วแต่ระยะทาง

จากการตรวจสอบที่อยู่คาดว่าจะได้รับสินค้าวันเสาร์ที่ 5 ครับ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

ถ้าได้รับแล้ว รบกวนช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณคัรบ http://www.fm-thai.com/board/public/style_emoticons/default/baffle.gif

ตรวจสอบการโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

เข้ามารอ Key จะมาตอนไหนหว่า http://www.fm-thai.com/board/public/style_emoticons/default/still_dreaming.gif

ขออภัยที่ล่าช้านะครับ

ส่ง CD-Key ให้ตามที่แจ้งมาเรียบร้อยแล้วครับ

เวลาประมาณ 19.24 นะครับ

ขอบคุณครับ

Edited by Hobbyandgames

โอนเงินให้แล้วนะครับ ^ ^

ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วขอบคุณครับจะทำการจัดส่งสินค้าให้วันพรุ่งนี้นะครับ

ต้องโอนเงินก่อน หรือยังไงครับ

ใช่ครับ โอนเงินค่าสินค้าเข้ามาก่อนแล้วจะจัดส่งสินค้าให้ครับ

โอนเงินให้แล้วนะครับ

ไม่ทราบว่าแจ้งการโอนเงินพร้อมรายละเอียดที่จัดส่ง (ดูเพิ่มเติมที่โพสท์แรก)เข้ามาทาง e-mail hobbyandgames@hotmail.com หรือยังครับเท่าที่ตรวจสอบดูยังไม่มีข้อมูลของคุณครับ ถ้าส่งแล้วรบกวนลองส่งมาใหม่อีกครั้งนะครับ (หรือโพสท์ในนี้เลยก็ได้ครับ) Edited by Hobbyandgames

มีจำนวนจำกัด หรือป่าวครับ ?? อยากได้มากๆเลย รอเงินออกอยู่ จะสั่งแน่นอนครับ

มีจำนวนจำกัด หรือป่าวครับ ?? อยากได้มากๆเลย รอเงินออกอยู่ จะสั่งแน่นอนครับ

ตัวเกมตอนนี้ยังไม่มีกำหนดนะครับ (ถ้ามีเมื่อไหร่จะมาแก้ไขอีกทีครับ)แต่ที่แน่ๆไฟฉายมีจำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยนะครับ (จะแจ้งอีกครั้งเมื่อใกล้หมดครับ) ขอบคุณครับ

ตัวเกมตอนนี้ยังไม่มีกำหนดนะครับ (ถ้ามีเมื่อไหร่จะมาแก้ไขอีกทีครับ)แต่ที่แน่ๆไฟฉายมีจำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยนะครับ (จะแจ้งอีกครั้งเมื่อใกล้หมดครับ) ขอบคุณครับ
ตอนนี้ ยังเหลือเยอะเลย ใช่ไหมครับ 55+ แค่สงสัยน่ะครับ

ยังมีคนที่ยังไม่ได้แจ้งการโอนเงินมานะครับ (ดูข้อมูลเพิ่มเติมที่หน้าแรกได้เลย)

ทางร้านจะไม่สามารถส่งสินค้าให้ได้เพราะไม่มีชื่อและที่อยู่ผู้รับนะครับ

โอนเงินเรียบร้อย + ส่ง mail แล้วครับ

ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วจะจัดส่งให้ในวันพรุ่งนี้นะครับ

ขอบคุณครับ

มีจำนวนจำกัด หรือป่าวครับ ??

อยากได้มากๆเลย รอเงินออกอยู่ จะสั่งแน่นอนครับ

ตัวเกมตอนนี้ยังไม่มีกำหนดนะครับ (ถ้ามีเมื่อไหร่จะมาแก้ไขอีกทีครับ)

แต่ที่แน่ๆไฟฉายมีจำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยนะครับ (จะแจ้งอีกครั้งเมื่อใกล้หมดครับ)

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ ยังเหลือเยอะเลย ใช่ไหมครับ 55+ แค่สงสัยน่ะครับ

ก็เยอะนะครับ

เพราะลังแบบในรูปไม่ได้มีแค่ลังเดียว http://www.fm-thai.com/board/public/style_emoticons/default/big_smile.gif

ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วขอบคุณครับจะทำการจัดส่งสินค้าให้วันพรุ่งนี้นะครับ
ถ้าเกิดว่าจะให้ส่ง CD-Key มาก่อนจะได้มั๊ยครับ พอดีตอนแจ้งหลักฐานไม่ได้บอกไว้ตอนนี้ลาดพร้าวน้ำเข้ามาเรื่อยๆแล้ว กลัวว่าไปรษณีย์หยุดส่งซะก่อน

ขอโทษครับขอเพิ่มเกม Heroes of Might Magic V: Silver Edition โอนเพิ่ม + mail แล้ว ขอบคุณครับ

ถ้าเกิดว่าจะให้ส่ง CD-Key มาก่อนจะได้มั๊ยครับ พอดีตอนแจ้งหลักฐานไม่ได้บอกไว้ ตอนนี้ลาดพร้าวน้ำเข้ามาเรื่อยๆแล้ว กลัวว่าไปรษณีย์หยุดส่งซะก่อน
จัดส่งให้แล้วทาง e-mail ครับ

ส่งพรุ่งนี้เช้า ถึงวันเสาร์เลยใช่ปะครับ EMS

ใช่ครับตามปกติ EMS จะใช้เวลา 2-3 วันในการส่งแล้วแต่ระยะทางครับ(แต่ช่วงนี้อาจจะล่าช้าได้ถ้าเส้นทางหรือสถานที่นำจ่ายประสบปัญหาอุทกภัยครับ)

ขอโทษครับขอเพิ่มเกม Heroes of Might Magic V: Silver Edition โอนเพิ่ม + mail แล้ว ขอบคุณครับ

รับทราบครับ

อยากเล่นแบบไม่ต้องผ่านสตรีมอ่ะครับ