Jump to content
Qetesh

4-1-1-2-2 Optimus By Qetesh กระหน่ำกันยิง

Recommended Posts

Hi Qetesh,

When are you going to release v3? waiting for it eagerly.

truly sorry for waiting ,, i'm in final exam i will finish in the first week of April so i will release in that week. Plz wait ><

โอ้วว อักษร "ม" 555+ :001:

Version 3 !! มาแล้วนะครับ มีรายละเอียดและลิ้งค์ดาวโหลดอยู่ที่หน้าแรก ในช่วงบนนะครับ ผมจัดทำมาเพื่อ แพทช์ 12.2 โดยเฉพาะ ปัจจุบันคือ 12.2.2 ก็ยังใช้ได้ดีเยี่ยม อยากให้ทุกคนนำไปลองแล้วเอาผลงานมาแสดงให้ดูเป้นกำลังใจคนทำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Edited by Qetesh

ขอบคุณคับ แผนดีมากเลยคับ

ขอบพระคุณมากเลยนะครับเดวลอง ซัก ๑ วันแล้ว วันพรุ่งจะมาบอกนะครับ

ขอบพระคุณมากเลยนะครับเดวลอง ซัก ๑ วันแล้ว วันพรุ่งจะมาบอกนะครับ

ขอบพระคุณเช่นกันครับ :072:

match prep ตั้งไงครับแล้วก็ OI ด้วยขนาดสนามชี้แนะทีนะครับ ผมเป็นหนึ่งในแฟนคลับ คุณคร้าบบ

match prep ตั้งไงครับแล้วก็ OI ด้วยขนาดสนามชี้แนะทีนะครับ ผมเป็นหนึ่งในแฟนคลับ คุณคร้าบบ

- Match prepare ส่วนตัวผมตั้ง Teamwork ไปจนเต็มก่อน(ปรับ High หรือ Very High) พอเต็มแล้ว เปลี่ยนไปปรับลงมาเหลือแค่ Low พอผ่านไปครึ่งฤดูกาลผมก็ปรับลงมาเหลือแค่ very low ซึ่งขณะที่ March Preare เต็มแล้ว ตอนนั้นก็ปรับมาเป็น Attack movement ได้เลยนะครับ- ส่วน Opposite instruction ผมให้เป็นหน้าที่ของผู้ช่วยหรือโค้ชที่มีค่าพลัง Tactical knowledge สูงๆ หรือโค้ชที่มีความสามาถด้านนั้นๆเป็นคนจัดการครับ ตอนก่อนเริ่มแข่ง และพักครึ่ง- ขนาดสนามผมปรับ กว้างสุดครับ เนื่องจากจะมีพื้นที่ให้กระชากได้มากกว่า เป็นแนวฟุตบอลที่เน้นไปข้างหน้าขอบคุณที่ติดตามนะครับ ขอให้มีความสุขกับการเล่นครับ ^^

ขออภัยนะครับ ผมกลับไปใช้ V๒ แล้วหละครับ แผน v๓ มันเสมอบ่อยครับผม

สุดยอดเลยครับ พึ่งถล่มเซลชีไป

Edited by Mazdog77

ขออภัยนะครับ ผมกลับไปใช้ V๒ แล้วหละครับ แผน v๓ มันเสมอบ่อยครับผม

ใช้กับแพทช์ไหนครับ ผมลองแล้วลองอีก ถ้าเป็นแพทช์ล่าสุดยังไง V.3ก็ดีกว่า อย่าลืมปรับ Focus Attack movement นะครับ ,, มีรายละเอียดอะไรรบกวนช่วยแชร์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^

ใช้กับแพทช์ไหนครับ ผมลองแล้วลองอีก ถ้าเป็นแพทช์ล่าสุดยังไง V.3ก็ดีกว่า อย่าลืมปรับ Focus Attack movement นะครับ ,, มีรายละเอียดอะไรรบกวนช่วยแชร์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^
แพชล่าสุด อัพเทดตาม steam อะครับ ลองปรับเปน attack movement แล้วครับ แต่ว่า ยิงไม่ค่อยเข้าแผนเก่า v๒ ยิงโหดมากครับ แผนใหม่ ผมว่า โดนยิงง่ายไปหน่อยไว้ยังไง เดี่๋ยวเรื่มต้น ฤดูการใหม่ แล้วจะลองอีกทีแล้วจะมารายงานผลนะครับขอบพระคุณมากครับ

ลองทำแบบ advance ดูครับ ผมว่ามันจะน่าสนใจกว่านี้ (เพราะผมทำยังไงๆ ก็ไม่ค่อยเวิร์ค ฮ่าๆๆ )

เท่าที่ลองมา คุมแมนยู ตัวเดิมๆไม่ได้เปลี่ยน ก็ถือว่าโอเคนะครับจริงๆแล้วแผนทุกแผนก็ดีหมด แต่ก็ขึ้นอยู่กับความสามารถนักเตะด้วย คงจะเวิร์คไปซะทุกทีมคงเป็นไปได้ยากผมก็ลองปรับนิดปรับหน่อย ก็โอนะครับ ดูจากแผนแล้วกองกลางถ้าเก็บบอลได้ จ่ายออกปีก หรือทะลุช่องให้กองหน้าก้ได้ลุ้นหมดล่ะครับ ล่าสุด แมนยูผมเอาชนะ อาแจ็คนอกบ้าน กดไป 9 - 0 ในแชมเปี้ยนลีก รูนี่ยิงไป 5 ลูก ผมปรับให้ กลาง กับกลางรับ ไม่ต้องเติม ปีกก็ลด creative ลง ให้เล่นตามแผน ก็ยิงกันเพลิน กลางใช้สโคล์ (ต้องขอบคุณ patch 12.2.2 ที่มีโอกาศได้วางตัวเหมือนปัจจุบัน)ปีกใช้กิกส์ กับวาเลนเซีย ก็ยิงกันเป็นว่าเล่น ผมปรับแผนก่อนแข่งทุกครั้ง รู้สึกว่าpatch ใหม่ก็คอมเก่งขึ้นเหมือนกัน รูนี่ ชิชา แค่นี้ก็ยิงกระจายแล้วครับ เวลเบคก็ยิงดี ขอชมว่าแผนดีครับ

เอาผลงานมาลงครับเพราะพึ่งจบฤดูกาลมะกี้

อันนี้นัดชิง UCL :002: ปล. rooney เจ็บนะเนี่ย

ส่วนนี้ผลงาน ถั่วน้อย :007:

ได้แชมป์ครบทุกรายการครับ ชอบมากๆแผนนี้ แพ้ยากมากๆ :016:

มีเกมนอกบ้าน จะเสียประตูเยอะหน่อย หรือ เด เคอา ผมนูปหว่า :005:

ขอบคุณสำหรับแผนดีๆนะครับ :002:

มีปัญหาเวลาเป็นทีมเยือนมันบุกสู้อ่ะครับ ปรับตั้งรับสุดๆ อะไรยังไงก็เอาไม่อยู่ ทำไงดีอ่ะครับ