Jump to content
Sign in to follow this  
MaDBoy

[12.0.4]MadDog 4-1-1-3-1 v1 ทดลองจนได้แชมป์ T..T

Recommended Posts

โดยส่วนตัวเป็นคนชอบแผนกองหน้าตัวเดียวมานานแล้ว เคยสร้างแผนเองล่าสุดก็เมื่อภาค 2008 หลังจากนั้นก็ไม่เคยได้สร้างเองอีกเลยโหลดในเว็บใช้เอาตลอดจนมาภาคนี้พยายามลองสร้างมาหลายแบบมาก ต้องขอขอบคุณแผนทุกแผนที่เป้นแนวทางมาให้จนได้มาเป็นแผนนี้

MadDog 4-1-1-3-1 v1

ด้านบนเป็นแผนการเล่นครับ รายละเอียดที่ต้องการดังนี้

GK โกลนี้ ขอทีั่หาได้ดีที่สุดเท่าที่จะหาได้ครับ

FB แบ็กซ็ายขวา นี้ ขอป้องกัน 14+ วิ่ง 14+ ครับ แต่ส่วนใหญ่แบ็กจะเิติมเกมส์รุกเท่าที่จำเป็นครับ

CB ด้านขวานี้ ตัวโหม่งเวลาได้ลูกเตะมุม ส่วนด้านซ้ายจะทำประตูได้จาก ลูกฟรีคิกครับผม ขอ ป้องกันดีๆ 15+ ส่วนความเร็วนี้อย่าต่ำกว่า 11 ก็พอครับ

DM ตำแหน่งนี้เป็นตัวรับแท้ๆครับขอให้ เป็นตัวรับโหดๆจะดีมากครับผม

MC ถือว่าเป็นหัวใจของกองกลางเลยครับ ตัวทำเกมส์ตัวเชื่อมเกมส์ จะอยู่ที่ตัวนี้ ขอค่า คริเอทีัฟ 13+ จ่ายบอล 14+ จะดีมากครับ

AMR/AML ปีกทั้ง 2 ข้าง นี้ เป็นทุกอย่างของการทำประตูครับจ่ายบอลยิงเอง ของ ค่าจ่ายบอล คริเอทีฟ เลี้ยงบอล อย่าให้ต่ำว่า 13 จะดีมากครับ

AMCR ตัวนี้ดูเผินๆอาจจะคิดว่าเป็น กองกลางตัวทำเกมสแต่จริงๆแล้วผมเซ็ตให้เป็นหน้าต่ำครับ แต่ สามารถใส่ AMC ให้อยู่ต่ำแหน่งนี้ได้ครับ เช่นกัน คริเอทีฟ จ่ายบอล เลี้ยงบอล ต่ำสุด 14ครับ

FC ตัวนี้ คือทุกสิ่งทุกอย่างครับ เอากองหน้าที่ดีที่สุดที่ หาได้ ยัดลงมาเลยครับ แค่อย่าวิ่งช้ากว่า 13 เป็นพอครับ ขอบอกว่า คาวาีนี่ เหมาะกับแผนนี้มากเลยเท่าที่ผมลองมากับแผนนี้นะ ยิงไม่ต่ำกว่า 60ประตู ต่อฤดูกาล ครับ

ขนาดสนาม ใหญ่สุดครับ การคุยก่อนแข่งกับ ระหว่างแข่ง ผมจะเป็นคนคุยเองทั้งหมด ส่วนใหญ่จะพูดไปตามเกมสครับ เจอทีมเล็กผมเน้นชนะเจอทีมใหญ่ผมจะพูดให้ทีมผ่อนคลาย แต่ถ้าแพ้แบบน่าเกลียดก็ด่าครับ ไม่มี แพ้แล้วชมครับ

ผลงาน เล่นมา 2ฤดูกาล ปีแรกได้ ที่ 3 กับ บอลถ้วย ส่วนล่าสุด ได้ ดับเบิ้ลแชมป์ ทั้ง ซี่รี่เอ กับ โคป้าอิตาเลียครับ ส่วนบอล แชมป์เปี้ยนลีก ตกรอบ 4ทีม 2ฤดูกาลติดครับ -..-

หลังจากได้กลับไปลองเทสใหม่ ก็ได้ V2 ออกมาครับผลงานตามรูปเลยครับ

อันนี้ทดลองกับ อินเตอร์ มิลาน ฤดูกาล แรก ได้ 3แชมป์ ครับ ซ๊รีA โคปา แล้วก็ แชมป์เปี้ยนลีก

Uploaded with ImageShack.us

ส่วนอันนี้ทดลองกับ ดอทมุน 3ฤดูกาล ได้ บุนเดส 3ปี เดเอฟเบ 2ปี

ส่วนอันนี้ ทดสอบกับ ลิเวอร์พูลได้ตามรูปครับ เล่นไป 7ฤดูกาล ได้พรีเมียร์ 5สมัย เอฟเอคัฟ 3 ลีกคัพ 3

ส่วนนี้เป็นฟอเมชั่นเดิมครับจาก V1

เวอร์ชั่นนี้ ตัวโหม่งกองหลังจะอยู่ด้านขวาครับผมส่วนคำอธิบายแต่ละตำแหน่งอยู่ด้านบนเลยครับ ขนาดสนามเลือกใหญ่สุดครับ ตรงด้าน Macth Preparation ถ้าเพิ่งเล่นหรือใช้ครั้งแรกเลือกไปที่ High ส่วนด้านล่างเลือก Teamwork นะครับ แนะนำ* ส่วนตรงการตั้งค่าการทุ่มผมแนะนำให้ใส่ผู้เล่นในฝั่งนั้นๆในการทุ่มนะครับ เช่น ด้านขวา ผมจะใส่ ผู้เล่นในตำแหน่ง AMR AMCR และ FB ด้านขวา ในการทุ่มด้านขวาครับ ส่วนด้านซ้าย ก็ใส่ AML และ FB ด้านซ้ายในการทุ่มครับเพราะจากที่ลองมาถ้าไม่กำหนดมันจะสุ่มเองบางทีตัวด้านขวาไปทุ่มด้านซ้ายมักจะกลับมาประจำตำแหน่งไม่ทัน บ่อยๆทำให้ตำแหน่งมันรั่วไปเพราะหลังจากได้กำหนดแล้ว การยืนตำแหน่งดีขึ้นเยอะเลยครับ

ลิ้งโหลดตรงนี้เลยครับ http://www.mediafire.com/?u9bggx6p3l4u361

Edited by MaDBoy

โดนลบไปแล้วโหลดไม่ได้คับ ช่วยอัพใหม่ด้วยคับ

โอ้เพิ่งมาดูครับโทษทีไฟล์อยู่ที่บ้านใว้จะอัพให้ใหม่ครับ เป็นเวอร์ชั่นปรับปรุง ทดสอบกับลิเวอร์ ได้แชมป์ พรีเมียร์ 5ปี ติดไม่โหลดเซฟไม่ใช้โปร แน่นอนครับ