Jump to content
Sign in to follow this  
zamoonza

DB 2012-2013 Fm2011 โปรดอ่านก่อนโหลด

Recommended Posts

รายละเอียดเพื่มเติม

ออกตัวไว้ก่อนนะครับว่า อย่าคาดหวัง100เปอร์เซ็นต์กับDBนี้ เพราะผมทำคนเดียวแค่วันกว่าๆ โดยนำตัว

january update และ Metal_Guitarist's 11.3 Database มาทำต่อในช่วงตลาดที่ผ่านมา

โปรดอ่านข้อความเหล่านี้ก่อนโหลด สำหรับ เวอร์ชั่น 11.3 เท่านั้นนะครับ

1.เนื่องจากเวลาผมแทบไม่มีว่างเลย การทำDBนี้เลยทำการย้ายนักเตะแค่5ลีค เฉพาะลีคสูงสุดในแต่ละประเทศ

คือ English spain Italy Germany France

2.ถ้าไมีมีอะไรผิดพลาดจากความเบลอ นักเตะที่ค่าตัวหลัก 1 ล้านยูโรขึ้นไป ผมย้ายทีมครบแน่นอน โดยอิงจาก ค่าตัวจริง

3. นักเตะที่มีมูลค่าต่ำกว่า1.5ล้านยูโรหรือนักเตะฟรี ที่โนเนม ค่า CA PA ต่ำเรียดติดดิน ผมไม่ได้ทำการย้ายนะครับ เพราะในระบบเกมส์ นักเตะเหล่านี้แทบไม่มีความสำคัญอยู่แล้ว ในลีคใหญ่ๆ ยกเว้นพวกพอจะมีชื่อเสียงและย้ายตัวไปฟรีๆหรือย้ายไปด้วยค่าตัวน้อยๆ เพราะอยู่ในหลัก30+ พวกนี้ผมน่าจะย้ายให้เกือบหมดและถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด

4.มีการปรับ CA PA นักเตะ 4-5 คน และความสามารถบางประการนะครับ แต่ปรับนิดหน่อย เพราะปัจจุบันในช่วงปีที่ผ่านมา นักเตะเหล่านี้โชว์ฟอมได้ดี เช่น Joe Allen Clint Dempsey

5.ผู้จัดการทีมผม ผมแทบไม่ได้เข้าไปยุ่งเลยนะครับยกเว้นพวกที่มีชื่อเสียงจริงๆ และย้ายไปคุมที่อื่น เช่น บาซ๋า

สเปอร์ ลิเวอร์พูล เชลซี

เชิญโหลด http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=4E6FAC772NL41V[614U7VM7GO9IRN

สำรอง http://v3.gushare.com/file.php?file=0612fde2f93c30944dd8de778d6d74ad

จะเอาไปโพสที่อื่นก็กรุณาให้เครดิตเวป http://www.fm-thai.com ด้วยนะครับ

Edited by zamoonza
  • Like 1

ในที่สุด ก็มา เย้ๆๆๆๆขอบคุณมากกคับ เดวเล่นก้อนจะมาบอก นะครับ ว่ามี ปห หรือป่าว :005: :005: :005:

ครับผมยินดีรับฟังคำเสนอแนะ เพราะคาดว่าคงไม่น่าจะมีใครทำDBภาค2011อีกแล้ว เดือนมกราคมก็ตั้งใจว่าจะทำอีกครับ ถ้ามีเวลาก็อยากจะทำให้มันครบถ้วนกว่านี้ แต่นี่ด้วยเวลาที่จำกัดเพราะงานช่วงนี้เยอะมากมาย

ผิดพลาดตรงไหนผมไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

:005: :007: :008:

หลังจากที่ตั้งใจรอคอยมาตั้งนาน ในที่สุดก็ได้เล่นแล้ว แย้.....

ขอบคุณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ

625]
ขอแก้ไขชั่วคราวนะครับจะอัพให้ภายในวันอังคารนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด

1.แก้นักเตะลงเล่นบอลถ้วยและบอลยุโรปและไม่มีสถิติการลงเล่น

2.แก้ไขวันย้ายทีมให้อยู่ในวันที่ 10.7.2010 เพือความสมจริงทางด้านการเงินนะครับ เพราะสโมสรเล็กๆที่ขายนักเตะตัวเก่ง

จะได้มีเงินเข้ามาสู่ทีม

ขอบคุน มากเลยนะคับโหลดตรงใหนอะคับน่าจะเวอร์คนะตับ

โอ้วววววววแม่เจ้า...มาแล้วววววว....ขอบคุณมากกกกกกกกกก

ขอบคุณครับบ รอ ๆ พรุ่งนี้แล้วสินะ อ๊าคคค อยากทราบว่า หงส์แดงมีการปรับค่าพลังนักเตะที่เข้ามาใหม่ไหมครับ อย่าง อัสไซดี้ หรือ บอรินี่ อัลเลน โดยเฉพาะ 2 รายหลัง เล่นดีมาก + กับ ดาวรุ่งหลายราย เช่น สเตอร์ริ่ง เยซิล วิสดอม ซูโซ่ ถ้า จขกท ไม่ว่าง เดี๋ยวผมค่อยใช้ FMRTE ไปปรับเพิ่มเองนิดหน่อยก็ได้ อิ ๆ

บอรินี่กับอเลนปรับเพื่มแน่นอนครับ เพราะฤดูการก่อนโดยเฉพาะอเลนนี่เด่นมาก พอย้ายมาอยู่หงษ์ก็ยังโชว์ฟอมร์มได้ดีอยู่ pa เดิมมัน130กว่าๆเองมั้งไม่ปรับคงน่าเกลียด เลยใส่ pa - 9 ซึ่งมันจะสุ่มระหว่าง150-170 ส่วนค่าCAผมใส่ไว้ที่150นะครับเทียบจากฟอร์มณ เวลาที่โพสนี่เสร็จหมดและครับขอตรวจทานสักพัก คาดว่าอาจจะโพสได้ช่วง2-3ทุ่มวันนี้ ใครมีอะไรเพื่มเติมอยากเสนอแนะนักเตะคนไหนลองว่ามาได้นะครับ

Edited by zamoonza

ขอโทดนะครับ ไม่ทราบว่าลืมปรับทีมที่เลื่อนชั้นขึ้นมาพรีเมียร์ลีครึเปล่า ทำไมพอผมเริ่มเกมยังมีBolton Blackburn Wolvesอยู่เลยอ่าครับ พวกSouthampton Reading Westham ยังอยู่แชทเปี้ยนชิพอยู่เลยอ่าครับ

ขอโทดนะครับ ไม่ทราบว่าลืมปรับทีมที่เลื่อนชั้นขึ้นมาพรีเมียร์ลีครึเปล่า ทำไมพอผมเริ่มเกมยังมีBolton Blackburn Wolvesอยู่เลยอ่าครับ พวกSouthampton Reading Westham ยังอยู่แชทเปี้ยนชิพอยู่เลยอ่าครับ

ไม่ได้ลืมครับแต่เป็นความตั้งใจ เพราะว่าผมกลัวมันบัคโปรแกรมการแข่งขันจนต้องทำใหม่ครับ เพราะผมเคยทำแล้วมันเคยติดบัค บางทีมที่ปรับปีต่อไป ไม่มีโปรแกรมการแข่งขันบอลลีคหรือบอลถ้วยซะงั้น เลยไม่อยากไปแก้ตรงส่วนนั้น แต่เท่าที่ผมทำและดูตัวผู้เล่นที่ย้ายทีมมานี่ Southampton Westham ปีต่อไป ยังไงก็น่าจะขึ้นได้ครับ Edited by zamoonza

ไม่ได้ลืมครับแต่เป็นความตั้งใจ เพราะว่าผมกลัวมันบัคโปรแกรมการแข่งขันจนต้องทำใหม่ครับ เพราะผมเคยทำแล้วมันเคยติดบัค บางทีมที่ปรับปีต่อไป ไม่มีโปรแกรมการแข่งขันบอลลีคหรือบอลถ้วยซะงั้น เลยไม่อยากไปแก้ตรงส่วนนั้น แต่เท่าที่ผมทำและดูตัวผู้เล่นที่ย้ายทีมมานี่ Southampton Westham ปีต่อไป ยังไงก็น่าจะขึ้นได้ครับ
อ่อ รับทราบครับ ขอบคุนมากครับ

งั้น แคร์โรลผมก็ย้ายไปอยู่แชมป์เปี้ยนชิพซะงั้นเลยสิ 555