Jump to content
Sign in to follow this  
KasatO

FM2013 แผ่นแท้+เสื้อยืดเวป !!! มีจำนวนจำกัด (ปิดรับสั่งซื้อแล้ว)

Recommended Posts

โอนไปแล้วครับ แต่ไม่ได้ตามดูในเวปเหมือนกันครับว่าปิด 6 โมง ถ้าไม่ได้เสื้อไม่เป็นไรครับแต่ยังไงก็อยากได้แผ่นอยู่

625]

625]

ปิดรับสั่งแผ่นเกมแล้วนะครับ

ไหนบอกจองให้ผมแล้วคับ ผม mail ไปแล้วอ่ะ ถ้าไม่เก็บไว้ผมก็ไม่ซื้อแล้วหล่ะคับ บอกไว้แล้วแท้ๆ

ต้องขอโทษแทนพี่ฉอด้วย ยังไงแผ่นได้ครับแต่เสื้อไม่ได้ ยังไงจะให้พี่ฉอแจ้งราคาพิเศษให้นะครับ

โอนและแจ้งโอนไปแล้วที่ service@fm-thai.com จาก kittisak84@gmail.com

กิตติศักดิ์ แก้วเนียม

สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วข.ปัตตานี

ยอดโอน 759 ส่งแบบลงทะเบียน

ขอบคุณครับ

ตรวจสอบด้วยนะครับ โอนไปหลายวันมากแล้ว ไม่มีชื่อัพเดทครับ

กรรม ไม่ได้เช็คหน้าเวบ เพิ่งโอนไปวันนี้ตอน 3 ทุ่มกว่าๆถ้าไม่ได้ยังไง รบกวนโอนเงินคืนด้วยนะครับ :015-2:

กรรม ไม่ได้เช็คหน้าเวบ เพิ่งโอนไปวันนี้ตอน 3 ทุ่มกว่าๆถ้าไม่ได้ยังไง รบกวนโอนเงินคืนด้วยนะครับ :015-2:

หักค่าโอนมาก็ได้นะครับ

ผมโอนเข้าไปให้ช่วงเวลา 21.59น. แล้วส่งเมลล์ยืนยันในเวลาใกล้ๆกัน แต่พึ่งมาอ่านเจอว่าปิดรับการPre orderไปแล้ว ต้องขอโทษด้วยนะครับ แล้วผมต้องทำอย่างไรครับช่วยแนะนำด้วนส่งเข้าไปโดยเมลล์sijija@gmail.com

แล้วผมต้องทำยังไงครับ โอนไปเมื่อวาน รบกวนแจ้งด้วยครับ janekeeper.engr@gmail.comปล.น่าจะปรับหน้าแรกนะครับ จะได้รู้ว่าปิด รับจองแล้ว

Edited by Janekeeper

โอนเงินแล้ว 699.19 วันที่ 18/10/55 เวลา 14.03 ครับ

email : martinho083@gmail.com

ขอโทษทีครับอ่านรายละเอียดไม่ครบ

ไม่อยากบอกเลยว่า "ผมกำลังโหลดอยู่!! 5555 แต่ทำไมของผมขนาดประมาณ1.5Gเองหละครับ คุ้นๆว่าน่าจะขนาดไฟล์2Gไม่ใช่หรอ เอ๊ะยังไง?

ได้โค้ทแล้วครับ ขอบคุณครับ รอแผ่นกะเสื้อต่อไป

*** ยังไงช่วยเช็ครายละเอียดของตัวเองด้วยนะครับว่าถูกต้องหรือไม่ ถ้าไม่ถูกต้องให้รีบโพสบอก ***

*** สมาชิกคนไหนโอนเงินไปแล้ว แต่ไม่มีรายชื่อในนี้ (ดูลำดับจากวันที่) ให้ส่งเมล์มาหาใหม่ที่ service@fm-thai.com หรือเมล์ shorkung@hotmail.com เพื่อทำการอัพเดทให้เรียบร้อย ***

1. ถ้าชื่อเสื้อของใครมีการขีดฆ่าเอาไว้ หมายความว่าเสื้อนั้นหมดแล้ว

2. ช่องยอดเงินโอนช่องไหนมีการขีดสีปิดเอาไว้แสดงว่ามียอดเงินโอนเข้ามาแล้ว แต่ยังไม่มีเมล์ส่งมายืนยันว่าสมาชิกคนไหนเป็นคนโอนเงินให้

3. ถ้าสมาชิกคนไหนโอนเงินมาแล้วเสื้อชนิดนั้นหมด อย่างเช่นเสื้อโปโล จะเมล์ไปถามดูว่าจะเลือกตัดสินใจยังไง

*** ใครโอนเงินหลัง 18.00 น. ของวันที่ 18/10/2555 ไม่ทันแล้วนะครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะเมล์ไปคุยอีกครั้งเพื่อตัดสินใจว่าจะทำยังไง ***

ไม่อยากบอกเลยว่า "ผมกำลังโหลดอยู่!! 5555 แต่ทำไมของผมขนาดประมาณ1.5Gเองหละครับ คุ้นๆว่าน่าจะขนาดไฟล์2Gไม่ใช่หรอ เอ๊ะยังไง?

ของผมก็ประมาณนี้แหละครับท่าน :042:

มีรายชื่ออัพเดตแล้ว เหลือแต่รอ code สินะ :008:

โอ้วว...ดีใจที่ยังทัน :014: ขอบคุณมากครับ

โหลดแล้ววววเช็ดในเมลล์เลยครับ ส่งมาตั้งแต่วันที่ 18 แล้วว

ว้ามาไม่ทัน เสียดายจังเลย ปีนี้ไม่ค่อยได้ติดตามเลย แต่ใจยังรักเสมอ ^^

• Like 1

มีชื่อแล้วครับ แต่ทำไมเป็นสีน้ำเงินอ่ะ ไม่เหมือนเพื่อนๆๆ เลย :014:

รอ code อยู่นะครับ :008:

Edited by max@chelsea

ไม่เห็นมีรายชื่อผมเลย โอนเงินและแจ้งตั้งแต่วันที่ 17 แล้วถ้าไม่ได้ก็ช่วยโอนเงินคืนมาด้วยครับ จะได้ไปสั่งที่อื่นต่อ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...

Important Information

FM-Thai.com uses cookies, by using our website you agree to our use of cookies as described in our Privacy Policy We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.