Jump to content
Hobbyandgames

FM2014 แผ่นแท้ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก fm-thai

Recommended Posts

625]

โอนไปละครับผม 619 บาท วันที่17 พ.ย. 2555 เวลา13.31 แจ้งไปในเมลละครับผม amityearth@hotmail.com

1ไอดี สั่ง2แผ่นได้มั้ยครับ พอดีมีคนฝากสั่งด้วย ถ้าได้ค่า ems ยังบวก20บาทเท่าเดิมใช่มั้ยครับ

625]
ผมยังไม่ได้เมลยืนยันเลยครับโอนไปวันที่16แล้วครับ เวลา 17.56 น.

โอนเงินไปเมื่อวันจันทร์ที่ 19 เวลา ประมาณ 11โมง 619.25 บาท ธ.ไทยพาณิช ชื่อณัฐนัย นะครับn.hongsuraphan@gmail.comขอบคุณทางร้านมากๆครับ

ผมก็โอนเงินไปแล้วครับ

ชื่อ - นามสกุล : ภูดินันท์ รัตนกรีฑากุล

เบอร์โทรศัพท์: 0810159090 ธนาคารที่โอนเข้า : ธนาคารไทยพาณิชย์

ช่วงเวลาที่โอนโดยประมาณ : วันที่ 17 เดือน 11 2555 เวลา 10.46

จำนวนเงินที่โอน : 599บาท

ต้องการ Cd-Key ก่อนหรือไม่ : ต้องการ

ส่งเมลล์วันเสาร์อ่ะครับ ไม่ทราบว่าได้ยัง ผมใจเย็นรอได้ครับ ^^

key จะได้ก่อนไหมครับ

ได้ก่อนค่ะ แต่ต้องเป็นหลังวันที่ 22 เป็นต้นไปค่ะ

ทางร้านมาตอบแล้ว สบายใจกันหมดแล้วนะครับทุกคน รอกันไปอีก 3 วันถึงจะได้ CD-KEY มาโหลดกันตอนนี้ก็โหลดอย่างอืนกันไปก่อนเด้อ

ขอบคุณค่ะ อดใจรออีกนิด

ผมส่งเมล ไปให้อีก1ฉบับนะครับ พร้อบกับเเนบรูปไปด้วย

ส่วนฉบับได้ที่แล้วไม่ได้แนบรูปไป

ps.ขอโทษด้วยนะครับ ที่ส่งไปหลายฉบับ

ขอบคุณมากๆค่ะ จะเมลตอบกลับไปนะค่ะ

รออีเมลตอบกลับด้วยคน peetrobot.p@gmail.com

ค่ะ จะตอบกลับไปค่ะ

โอนเงินไปแล้ว SCB 16พ.ย.55 เวลาประมาณ 13.40น.แจ้งที่อยู่ไปแล้ว ในเมล์ ครับ

watcharasak@live.com

อย่าลืมของผมนะครับ ยังไม่ได้รับเมล์ตอบกลับเลย ^^

ไม่ลืมค่ะ ตอบหมดทุกเมลค่ะ

เค้าตอบเมลล ด้วยหรอครับ ผมไม่เห็นได้เมลตอบ การโอนเงิน ทำ Pre order น่าจะมีเมลตอบนะครับ ไม่ควรเงียบแบบนี้

ขอโทษค่ะที่ ตอบช้า รอทางร้านตอบกลับทางอีเมลนะค่ะ

ขอบคุณครับ n.janwiruch@gmail.com ครับ :014:

รอหน่อยนะค่ะ ทางร้านกำลังเร่งให้ทุกคนค่ะ

โอนให้แล้วนะ 17.08 น

เมล์ e22aa@hotmail.com

แจ้งตอบกลับไปทางเมลด้วยนะ

ขอบคุณค่ะ

โอนแล้วนะครับ ประมาณ 18:50

ได้รับแล้วตอบกลับด้วยนะครับ

noomntb@hotmail.com

ค่ะ ขอบคุณค่ะ Edited by Hobbyandgames

พึ่งกลับมาถึงไทย โชคดีที่กลับมาทัน เดี๋ยวเย็นนี้จะโอนไปนะครับ ได้ใช้แท้กับเค้าบ้างเสียที

ผมยังไม่ได้เมลยืนยันเลยครับโอนไปวันที่17แล้วครับ

fiat.asura@gmail.com

ร้านกำลังตอบอยู่นะค่ะ

โอนเงินไปแล้วนะครับ 18:10 ถ้าได้แล้วรบกวนตอบเมลด้วยครับ phoenixflank@gmail.com

ค่ะรอเมล์ตอบกลับนะค่ะ

ขอบคุณครับได้เมล์ลตอบกลับแล้ว

ยินดีค่ะ

1ไอดี สั่ง2แผ่นได้มั้ยครับ พอดีมีคนฝากสั่งด้วย ถ้าได้ค่า ems ยังบวก20บาทเท่าเดิมใช่มั้ยครับ

สั่งได้ค่ะถ้าให้ทางร้านจัดส่งที่อยู่เดียวกันค่า EMSจ่ายแค่ 1 แผ่นค่ะ คือ 619.03+599.02 บาท

แต่ถ้าคนละที่อยู่ จ่ายทั้ง 2 แผ่น ค่ะ619.03+619.03 ขอบคุณค่ะ

ผมยังไม่ได้เมลยืนยันเลยครับโอนไปวันที่16แล้วครับ เวลา 17.56 น.

เดียวจะเช็คให้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โอนเงินไปเมื่อวันจันทร์ที่ 19 เวลา ประมาณ 11โมง 619.25 บาท ธ.ไทยพาณิช ชื่อณัฐนัย นะครับ

n.hongsuraphan@gmail.com

ขอบคุณทางร้านมากๆครับ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ รอเมลตอบกลับนะค่ะ

ผมก็โอนเงินไปแล้วครับ

ชื่อ - นามสกุล : ภูดินันท์ รัตนกรีฑากุล

เบอร์โทรศัพท์: 0810159090 ธนาคารที่โอนเข้า : ธนาคารไทยพาณิชย์

ช่วงเวลาที่โอนโดยประมาณ : วันที่ 17 เดือน 11 2555 เวลา 10.46

จำนวนเงินที่โอน : 599บาท

ต้องการ Cd-Key ก่อนหรือไม่ : ต้องการ

ส่งเมลล์วันเสาร์อ่ะครับ ไม่ทราบว่าได้ยัง ผมใจเย็นรอได้ครับ ^^

ขอบคุณเช่นกันค่ะ รอเมลตอบกลับนะค่ะ

โอนแล้วครับ วันนี้ 9.33 599.50

tawatampham@gmail.com

กำลังทยอยตอบไปนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

พึ่งกลับมาถึงไทย โชคดีที่กลับมาทัน เดี๋ยวเย็นนี้จะโอนไปนะครับ ได้ใช้แท้กับเค้าบ้างเสียที

ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

โอนไปแล้วนะครับ 10.25 วันนี้ ธนาคารกรุงเทพครับ

ทางร้านจะเร่งเมลยืนยันการโอน นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ได้รับเมล ตอบกลับแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ :021:

โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ กรุงศรีฯ 10.51 น.ส่งเมลล์เรียบร้อย ขอไวๆเลยนะครับ

ชื่อ - นามสกุล : สืบพงษ์ กอเสถียรวงศ์ kongpacc@hotmail.com

Edited by Mr.Liverpool

เอ่อ ไม่ทราบว่าสั่งตอนนี้ยังทันมั้ยครับและก็อันนี่ถ้าสั่งขอ cd key แล้วทางร้านจะส่งแผ่นตามมาทีหลังใช่ปะครับ

:021:จัดให้ด้วยครับผม โอนตังค์ให้แล้วครับผมเวลา 11.59 น. 619.66 บาทjpwandee@gmail.com

Edited by niflheim

โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ ไทยพาณีชย์ 10.05 น. ส่งเมลล์เรียบร้อย ขอ CD-Key เลยนะครับ

ชื่อ - นามสกุล : ขจร ชัยศักดานุกูล kjc44547@yahoo.com

User : johnarabica

ขอด่วนเลยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับ >> 20 พฤศจิกายน 2012 เวลา 12:51:06น.

แจ้งโอนแล้ว >> kimhun.shalom@gmail.com

โอนเงินไปแล้วนะครับ เด่วแจ้งทางอีเมล์ครับsaks_taa@hotmail.com

ได้รับอีเมลตอบกลับแล้ว ขอบคุณมากๆครับ :007:

โอนเงินไป แจ้งไปแล้วนะครับ เวลาโดยประมาณ 9.30 ณ วันที่ 9/11/55

เช็คใน email ได้เลยครับ

tamnuttaphon@gmail.com นะครับ

อาจเพราะผมใส่วันที่ผิด เป็นวันที่ 19 ครับ ขอโทษด้วยนะครับ

ยังไม่ได้รับเมลล์ยืนยันเลยครับ ช่วยเช็คหน่อย

Edited by tamm

โอนเงินให้ไปแล้วนะครับ สั่งไป 2แผ่น แจ้งโอนเงินแล้ว midobun-__-@hotmail.com

ถ้าสั่ง พรุ่งนี้ ยัง ทันไหมครับ แบบว่า (อยากมาก ต่อจากนี้ไปอุดหนุนของแท้)ตอบด้วยครับ ขอบคุณมาก

ได้รับอีเมลล์ยืนยันตอบกลับเเล้วครับ ขอบคุณมากๆจ้าาา :020:

เห็นการสั่งซื้อแผ่นกันแบบนี้แล้ว หวังว่า SI จะเห็นใจพวกเราคนไทย ปี 2014 ทำภาษาไทยเพิ่มให้ gamer fm ไทยจังเลย กิกิ