Jump to content
Sign in to follow this  
HiKiNEETs

FIFA MANAGER 13 review & FULL GAME (อัพเดทเรื่อยๆถ้ามีมาใหม่)

Recommended Posts

มีครับแต่ไม่สมบูรณ์ครับใช้จากที่นี้ลองไปโหลดดูนะครับ ใช้ได้กับกับแพทใหม่ที่นำมาให้ครับhttp://en.megadev.in...game-t-178.htmlปล.แผ่น.....ไม่แน่ใจว่าได้หรือเปล่า เย็นจะลงเกมส์นี้ดูจากแผ่น......ดูนะครับแล้วจะลองใช้ดูเพราะปกติผมใช้แ่นแท้ไม่มีปัญหาครับสร้างเร็วCtrl+X ครับสร้าง 1 วันเสร็จAlt+ R ฟิต+กำลังใจ+ร่างกายเต็ม100ที่ใช้แบบง่ายๆครับนอกนั้นต้องกดเพิ่มไปมาครับหลายขั้นตอนครับ ค่อยๆศึกษาครับไม่ยาก(เฉพาะโกงนะครับเช่น Ctrl+Shift+C เสร็จมากด Ctrl+Alt+6 อีกครั้งและมากด Alt+X อีก สูตรภาษาเต็มที่เราเรียนรู้ได้ต้องคล่องพอตัวไม่งั้นไม่ติด)

ผมลองแล้วครับมันไม่ได้

มีครับแต่ไม่สมบูรณ์ครับใช้จากที่นี้ลองไปโหลดดูนะครับ ใช้ได้กับกับแพทใหม่ที่นำมาให้ครับhttp://en.megadev.in...game-t-178.htmlปล.แผ่น.....ไม่แน่ใจว่าได้หรือเปล่า เย็นจะลงเกมส์นี้ดูจากแผ่น......ดูนะครับแล้วจะลองใช้ดูเพราะปกติผมใช้แ่นแท้ไม่มีปัญหาครับสร้างเร็วCtrl+X ครับสร้าง 1 วันเสร็จAlt+ R ฟิต+กำลังใจ+ร่างกายเต็ม100ที่ใช้แบบง่ายๆครับนอกนั้นต้องกดเพิ่มไปมาครับหลายขั้นตอนครับ ค่อยๆศึกษาครับไม่ยาก(เฉพาะโกงนะครับเช่น Ctrl+Shift+C เสร็จมากด Ctrl+Alt+6 อีกครั้งและมากด Alt+X อีก สูตรภาษาเต็มที่เราเรียนรู้ได้ต้องคล่องพอตัวไม่งั้นไม่ติด)

ผมลองแล้วครับมันไม่ได้
ผมจะหาทางให้นะครับและจะหาสูตรมาให้ครับ

ขอบคุณมากครับ ลองแล้วใช้ได้ครับ ^^กว่าจะได้ต้องไปทำความเข้าใจ กับคู่มือที่โหลดมาด้วยพอเข้าใจ ก็ง่ายเลยครับ

ยังอัพ 1.0.1.0 ไม่ได้เเหะ ผมใช้แผ่น.... ต้องรอcrack ก่อนสินะ ตัวcrackใกล้จะมารึยังครับ

ตัวแรกครับแตกไฟล์เสร็จนำไปวางที่เราลงเกมส์ทับไปเลยครับเล่นได้เลยครับ

FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED - 1010 MB เพิ่มจาก 1.0.0.0 เป็น 1.0.1.0

เพราะตัวนั้นได้ทำแครกไว้ในตัวแล้วครับ

ส่วนDLC นั้นผมไม่แน่ใจว่าเพิ่มอะไรนะครับ

ผมดันลบทิ้งไปสะเเล้วสิเนี่ย ตัวนี้จะใช้ได้หรือครับ ผมเป็นเเผ่น...นะ ทดลองรึยังครับ

เพราะผมก็เคยลองตัวนี้เเล้วนะครับ1.0.0.0 ได้เเต่พออัพเป็น 1.0.1.0 คลิกเข้าเกม มันจะให้ล็อคอิน originนะ

เพิ่มจาก 1.0.0.0 เป็น 1.0.1.0 หมายถึงยังไงครับ

Edited by lnnocenttz

ยังอัพ 1.0.1.0 ไม่ได้เเหะ ผมใช้แผ่น.... ต้องรอcrack ก่อนสินะ ตัวcrackใกล้จะมารึยังครับ

ตัวแรกครับแตกไฟล์เสร็จนำไปวางที่เราลงเกมส์ทับไปเลยครับเล่นได้เลยครับ

FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED - 1010 MB เพิ่มจาก 1.0.0.0 เป็น 1.0.1.0

เพราะตัวนั้นได้ทำแครกไว้ในตัวแล้วครับ

ส่วนDLC นั้นผมไม่แน่ใจว่าเพิ่มอะไรนะครับ

ผมดันลบทิ้งไปสะเเล้วสิเนี่ย ตัวนี้จะใช้ได้หรือครับ ผมเป็นเเผ่น...นะ ทดลองรึยังครับ

เพราะผมก็เคยลองตัวนี้เเล้วนะครับ1.0.0.0 ได้เเต่พออัพเป็น 1.0.1.0 คลิกเข้าเกม มันจะให้ล็อคอิน originนะ

เพิ่มจาก 1.0.0.0 เป็น 1.0.1.0 หมายถึงยังไงครับ

ทดสอบแล้วครับ

โดยใช้ตัวเกมส์จากที่ผมตั้งไว้ให้โหลดครับจาก http://blackload-game.blogspot.com/2012/10/fifa-manager-13-pc.html#more

ตัวนี้เป็นแบบติดตั้งครับ FIFA Manager 13-RELOADED - 5.6 GB (ผมใช้ตัวนี้ครับลองครับเพราะตัวล่างโกงเกมส์ที่ทีไม่รันหรือไม่สามารถใช้ได้ครับ)

ตัวนี้แบบแตกไฟลลงยาแก้ไอเล่นได้เลย FIFA Manager 13 [FULL GAME] - 5.9 GB(ตัวนี้ก็ลงแพทได้ครับแต่โกงเกมส์ไม่รันให้ครับ)

ลงเกมส์เส็จแล้วก็ลง FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED - 1010 MB ต่อครับ

เข้าเล่นดู แพทด้านล่างจะเป็น 1.0.1.0 ครับ

ปล.พอดีมีน้องบอกว่าโกงเกมส์ใช้ไม่ได้เลย ลองลงเกมส์จากที่ผมให้โหลดดูดูครับแผ่น....พร้อมยาแก้ไอในตัวครับ

ระวังนะครับโปรแกรมสแกนไวรัสจะเห็น rld.dll เป็นไวรัสครับ จริงๆไม่ใช่ครับ

ทดสอบได้แน่นอนอครับ ถ้ายังไม่ได้ยังไงผมจะหาวิธีแก้ให้ครับ

ปล.ใช้ไฟวอปิดตัว exe ทุกตัวในเกมส์ด้วยนะครับป้องกันการรันจากเซิพหลักครับเดวจะโดนจับได้คับ

ตัวที่ผมลงเป็นเเบบFIFA Manager 13 [FULL GAME] เเตกไฟล์เล่นได้เลย ไม่ต้องติดตั้ง

ยังงี้ก็ใช้ ตัวโกงMTx ไม่ได้ใช้มั้ยครับ ต้องโหลดตัวใหม่สะละ

ผมใช้เกม แบบว่าลงเมนะครับ แต่พอใช้สูตรไม่ได้

as a result the amount of cheats and special use there only listed on our website ผมเลือก fifa manager 13 ขึ้นแบบนี้ ตอนใช้โปรแกรมโกง

as a result the amount of cheats and special use there only listed on our website ผมเลือก fifa manager 13 ขึ้นแบบนี้ ตอนใช้โปรแกรมโกง

บางตัวต้องเสียเงินครับคู่มือหรือหน้าเว็บก็จะมีบอกนะครับแบ่งให้ดูว่าแบบไหนฟรีแบบไหนเสียเงินครับ

ตัวที่ผมลงเป็นเเบบFIFA Manager 13 [FULL GAME] เเตกไฟล์เล่นได้เลย ไม่ต้องติดตั้ง

ยังงี้ก็ใช้ ตัวโกงMTx ไม่ได้ใช้มั้ยครับ ต้องโหลดตัวใหม่สะละ

บางตัวต้องเสียเงินครับคู่มือหรือหน้าเว็บก็จะมีบอกนะครับแบ่งให้ดูว่าแบบไหนฟรีแบบไหนเสียเงินครับ

ส่วนตัวเกมส์นะครับตอนนี้จะมีปัญหาที่ตัวแบบแตกไฟลออกแล้วเล่นได้เลยตัวโปรแกรมโกงจะไม่รันให้ครับเพราะตัวโปรแกรมจะหารีจีดตัวเกมส์ในเครื่องครับ

จึงไม่สามารถรันตัวเกมส์ได้ครับตอนเปิดโปรแกรมพอกด สตาดจะไม่เปิดเกมส์ครับ

ส่วนตัวที่ลงแบบติดตั้งตอนนี้ ทั้งแท้และเทียมมีปัญหาครับทางผูทำโปรแกรมโกงตัวนี้กำลังเร่งแก้ไขอยู่ครับ

ผมใช้ปผ่นแท้ยังกดไม่ค่อยได้เลยครับ

ส่วนแผ่น...ผมยังกดไม่ได้เหมือนกันครับคงต้องรอทางนั้นเค้าแก้ให้ครับผมจะเช็คและจะนำมาเพิ่มให้ครับ(ภาค12ยังรอแพทที่สองมาถึงจะสมบูณร์ครับ)

ทางเว็บก็มีกระทู้เรื่องนี้อยู่เหมือนกันครับ

ผมจะรีบเร่งหาทางให้นะครับ

เคครับ มีแผนอะไรนำมาใช้บ้างไหมครับ

Edited by redmai11

Alt+ R ฟิต+กำลังใจ+ร่างกายเต็ม100 << นิกดยังไงครับ

Alt+ R ฟิต+กำลังใจ+ร่างกายเต็ม100 << นิกดยังไงครับ

เปิดโปรแกรมโกงก่อนครับ กดสตาดที่โปรแกรม ก็จะเข้าเกมส์เองครับ

มาที่หน้าจอเกมส์ครับกด Alt+ R เสร็จแล้วก็เข้าไปดูที่รายชื่อผู้เล่นหน้าจัดทีมครับ เท่านี้ก็จะเต็ม100 ตอนนี้ใช้ได้เฉพาะแผ่นแท้ครับ

แผ่น....ยังไม่สามารถใช้ได้ครับกำลังรอแก้ไขของทางผู้ผลิตโปรแกรมครับ

มีแผนไหมครับ ผมอยากได้เทคนิคให้พลังขึ้นไวไว

ของผมใช้แผ่น... หลังจากลง FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED - 1010 MB เป็นแพท 1.0.1.0

ก็ใช้สูตรได้นะครับ ทั้งความฟิต ฟอร์ม กำลังใจ สร้างสนามเร็ว ก็ใช้ได้ปกตินะครับ

ของผมใช้แผ่น... หลังจากลง FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED - 1010 MB  เป็นแพท 1.0.1.0

ก็ใช้สูตรได้นะครับ  ทั้งความฟิต ฟอร์ม กำลังใจ สร้างสนามเร็ว  ก็ใช้ได้ปกตินะครับ

แต่ผมใช้ไม่ได้ง่ะ

ของผมใช้แผ่น... หลังจากลง FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED - 1010 MB เป็นแพท 1.0.1.0

ก็ใช้สูตรได้นะครับ ทั้งความฟิต ฟอร์ม กำลังใจ สร้างสนามเร็ว ก็ใช้ได้ปกตินะครับ

อ่อ ลืมบอก แต่ผมไม่ได้กด Alt+R อย่างที่เจ้าของกระทู้บอกนะครับ สำหรับสูตรความฟิต กำลังใจ ฟอร์ม

ผมกดตามคู่มืออ่ะครับ มันต้องกดทีละตัว ค่อนข้างยุ่งยากหน่อยแต่ก็ใช้ได้ครับ

มีแผนไหมครับ ผมอยากได้เทคนิคให้พลังขึ้นไวไว

ไม่มีครับ

อ่อ ลืมบอก แต่ผมไม่ได้กด Alt+R อย่างที่เจ้าของกระทู้บอกนะครับ สำหรับสูตรความฟิต กำลังใจ ฟอร์ม

ผมกดตามคู่มืออ่ะครับ มันต้องกดทีละตัว ค่อนข้างยุ่งยากหน่อยแต่ก็ใช้ได้ครับ

จริงครับยุยากมากแต่ปัญหาตอนนี้คือใครใช้แผ่น.....บางท่านกดได้บางท่านกดไม่ได้ครับ

ผมลองสองเครื่องนะครับได้แค่เครื่องเดียวตอนนี้กำลังดูว่าปัญหามาจากไหนครับ

Tactics : Vlerk2 ปรับมาจาก Credit : VLERK Tactic FifaM12

ข้อดี

- การจ่ายบอลการเคลื่อนไวดีมาก

- สถิติยิงประตูค่อนข้างเยอะ

- ยิงได้เยอะมาก ขึ้นอยู่กับความคมของกองหน้าเองด้วย

ข้อเสีย

- เสียประตูเยอะมากเพราะการเติมเกมของกองหลัง

** สำคัญเลย

AMC เก่งๆ : เคยใช้ Merida ทั่งยิงทั้งจ่ายโหดมาก

STR : Penatly Box, Target Man อย่างเช่น Charlie Austin

STL : Run Channels , Dribb อย่างเช่น Zaha

หรือเช็คตามนี้

http://board.fm11.de...showtopic=25691

**แก้เสียประตู ปรับการเติมเกมของ CB WB ช่วยได้นิดหน่อย :002: :002:

Table

Zaha

Austin

MJ

ล่าสุดกับ Forest

3 กองหน้าที่สลับกันลง

http://www.upload-th...9c6c1b4505ce4a6

ดอง FM2013 ยาวเลยดันมาติด FIFAManager13 :014: :014:

Edited by nilmar

แก้แผนกองหลังรั่ว มาให้แล้วใช่ไหมครับ

เน้นดันเช็คออฟไซด์แทนครับส่วนมากเน้นเวลานำซัก 3 ลูกละมาเน้นเกมรับแทน แก้ AMC เป็น DMC เปลี่ยนเช็คออฟเป็น สวนกลับแทนปล.แก้เกมเยอะเวลาเน้นรับ

ทักทายๆครับ ว่างๆมาโชว์ทีมที่คุณเล่นกันครับ

แผนการเล่นโหลดเเล้วเอา ไปลงไว้ที่ไหนหรอครับใครใช้โกง MTX บ้างครับ คือผมกดstart MTXได้ มันก็จะรันเข้าเกมfifa จะต้องกดสูตรยังไงหรอครับ ผมกดตามในคู่มือก็ไม่เห็นจะติดเช่น [L]Ctrl + X สร้างเสร๊จ1วัน ผมก็กด Ctrl ต้ามด้วย X ก็ไม่เห็นจะติด หรือผมกดผิดตรงไหนผู้รู้ช่วยที่ครับ