Jump to content
Sign in to follow this  
HiKiNEETs

FIFA MANAGER 13 review & FULL GAME (อัพเดทเรื่อยๆถ้ามีมาใหม่)

Recommended Posts

เอ่อ..คือ เว็บที่ให้ไว้ http://blackloadgame...fifa+manager+13

มันมี ตัวโหลด สอง ตัวครับ ต่างกันยังไงครับ แล้ว แผ่น.....โหลดอันไหนได้บ้าง ผมอัพเป็น 1.01 แล้วตอนนี้

ตัวที่ 1

FIFA Manager 13 Update 2-RELOADED

ตัวที่ 2

FIFA Manager 13 v.1.02 [Repack by R.G. Catalyst]

ขอบคุณครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

เวอร์ชั่น 1.0.2.0 แผ่น.... กดสูตรเพิ่ม energy form morale fitness เป็น 0 หมดเลยอะครับแก้ยังไง

Edited by aum_blackmay

เวอร์ชั่น 1.0.2.0 แผ่น.... กดสูตรเพิ่ม energy form morale fitness เป็น 0 หมดเลยอะครับแก้ยังไง

ใช้โปรแกรมอะไรครับ ผมใช้ MTX ไม่ขึ้นเลยง่ะ 1.02 เหมือนกัน

ท่านๆทั้งหลายมีแผนเด็ดๆ ไหมครับ หลังชอบรั่วตลอดเลยอะ

ลองแบบนี้ดูครับ

ตั้งค่านักเตะในโหมด Individual orders นะครับ

DC,RB & LB

Position Bias ตั้งเป็น 60%

Tacking 40-45%

Forward run 20%

Crossing Freq 40%

ลูกศร การตั้งรับ ลากลงมาให้สุดเลย

Defence line 40%

ใช้ Offside Tab ด้วย กองหลังจะยืนเป็นแนว ไม่มั่ว

ที่สำคัญ อัพเดท Patch ด้วยนะครับ 1.02 แผ่น....... ออกแล้ว เว็บนอกโหลดได้เลย Fifa manager 13 update 2- Reload 1.40GB เป็นแบบตั้งติดตั้งนะครับ ใช้แล้ว ไม่มีปัญหา ณ ขณะนี้

ปัญหาของผมตอนใช้ MT-X คือว่า โปรแกรมหาไม่เจอเนื่องจาก ไฟล์เกมเป็น Version 1.0.0 เช็คจากโปรแกรม CCleaner ทั้งๆที่ผมดัพเดทเป็น 1.02 แล้วนะ แงๆๆ ใครรู้วิธีแก้ช่ายป๋มด้วยยย

ขอโทษนะครับที่ล่าช้าพอดีติดงานต่าง จว.ผมจะมาอธิบายพร้อมแก้ไขต่างๆให้นะครับ

ขอโทษนะครับที่ล่าช้า

พอดีติดงานต่าง จว.

ผมจะมาอธิบายพร้อมแก้ไขต่างๆให้นะครับ

ได้เลยคร้าบ

ปัญหาของผมตอนใช้ MT-X คือว่า โปรแกรมหาไม่เจอเนื่องจาก ไฟล์เกมเป็น Version 1.0.0 เช็คจากโปรแกรม CCleaner ทั้งๆที่ผมดัพเดทเป็น 1.02 แล้วนะแงๆๆ ใครรู้วิธีแก้ช่ายป๋มด้วยยย

ปัญหานี้เกิดจาก1 ไฟล์เกมส์ครับ2 ตัว MT-X ไปโหลดล่าสุดมาลงใหม่ครับ(ทับของเดิมได้เลย)....ถ้ายังไม่ได้มาดูด้านล่างต่อครับไฟล์เกมส์ที่ติดตั้งนั้น เท่าที่พบคือ จากตัวเกมส์ที่ลงแบบแบบแตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย(แบบนี้ใช้สูตรโกงไม่ได้)แบบที่สองคือคนที่ทำแครกออกมาปิดบางอย่างไว้ทำให้ไม่สามรถใช้สูตรได้แนะนำโหลดที่http://blackloadgame2013.blogspot.com/2013/01/fifa-manager-13-v102-repack-by-rg.htmlใหม่นะครับจะสมบูรณ์ดีครับใช้ได้เลยขอโทษมากๆนะครับที่ตอบช้ามากเพิ่งจะว่างมาอยู่หน้าคอมครับ

ปัญหานี้เกิดจาก

1 ไฟล์เกมส์ครับ

2 ตัว MT-X ไปโหลดล่าสุดมาลงใหม่ครับ(ทับของเดิมได้เลย)....ถ้ายังไม่ได้มาดูด้านล่างต่อครับ

ไฟล์เกมส์ที่ติดตั้งนั้น

เท่าที่พบคือ จากตัวเกมส์ที่ลงแบบแบบแตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย(แบบนี้ใช้สูตรโกงไม่ได้)

แบบที่สองคือคนที่ทำแครกออกมาปิดบางอย่างไว้ทำให้ไม่สามรถใช้สูตรได้

แนะนำโหลดที่

http://blackloadgame...pack-by-rg.html

ใหม่นะครับจะสมบูรณ์ดีครับใช้ได้เลย

ขอโทษมากๆนะครับที่ตอบช้ามากเพิ่งจะว่างมาอยู่หน้าคอมครับ

ขอบคุณมากนะครับ แต่เว็บที่ให้มา คือเว็บเดียวกับที่ผมโหลดเลยง่ะ

ตัวเกมผมเป็นแบบ ต้องลง น่ะครับ เปิดใน control panel ก็เจอตัวเกม แต่ประเด็นคือ Version มันไม่เปลี่ยนไปตามอะครับ มันยังคงเป็น 1.0.0 อยู่

แต่ตัวเกมที่เล่นอยู่เป็น 1.0.2 แล้วครับ สาเหตุนี่แหละที่ผมคิดว่า MT-X ของผมมันใช้ไม่ได้ เพราะมันไม่เจอไฟล์ version 1.0.2

เด่วผมลอง โหลดใหม่ ลงใหม่ดูครับ

Edited by nous69

คนเล่นเยอะเหมือนกันผมเองรอแผ่นอยู่ เดี๋ยวมา คงได้มาจอยกันก่อนหน้านี้ เล่นภาคเก่า 12 เป็นเจ้าของทีม นิวคาสเซิ่ล โกงเงินมา คุมสี่ฤดูกาล ได้มาแค่สองถ้วย ได้ FA ทั้งสองครั้ง เข้ารอบรอง ยูโรป้า 1ครั้ง อันดับที่ดีที่สุดคือ อันดับสาม ฤดูกาลแรกที่เล่นเลยส่วนแผนถ้าใครสนใจเดี๋วจะเอามาลงไว้ให้ดูเท่าที่เล่นมา ผมว่า ทีมเวิคสำคัญมากๆ ฤดูกาลแรกผมไม่ค่อยซื้อใคร เพราะมีตังค์ ทีมยังไม่ดัง ตัวพลังเยอะๆยังไม่มา ทีมเล่นดี พอฤดูกาลที่สองทีได้ไปเล่นยูฟ่าแชมปเปี้ยนลีค อัดนักเตะใหม่มา 10 กว่าคน ทั้งเปิดและกลางฤดูกาล ค่าทีมเวิคตก ทีมเล่นห่วยมากๆ ร่วงไปอยู่ที่ 9 ดีที่ได้ FA เลยได้ไปเล่น ยูโรป้า เหอๆๆ มาฤดูกาลที่สาม ไม่ซื้อใครเลย ค่าทีมเวิคขึ้น ทีมเล่นดีขึ้นมาก ได้ที่ 5 เหอๆๆ มาฤดูกาลล่าสุดตอนนี้กำลังเล่นอยู่ ตอนนี้อยู่ที่สองตามจ่าฝูงอยู่แต้มเดียว แผนที่ใช้คล้ายผมเซ็ตคล้ายๆกับแผนของ FM เหอๆๆๆถ้าไม่ติด FM2013 จนลืมเล่น FIFA M 13 ไปเพราะวันนี้เพิ่งได้แผ่น FM 2013 มา เดี๋ยวคงได้มาจอยกับเพื่อนๆในห้องนี้กัน

อยากได้ตัวอัฟเดทข้อมูลทุกลีคหาจากไหนได้บ้างครับ

ผมคุมเชลซี เซพเก่า แพ้ในลีก 5 นัดรวด แต่บอลถ้วยผลงานดีมาก เจอบอร์ดไล่ออก!! ช็อคเลย เพราะผมเล่น Fifa manager ครั้งแรกเลย ปกติเล่นแต่ Fm ตอนนี้สร้างเซพใหม่ ค่อยๆเล่น อยู่ช่วงเปิดตลาดตอนปีใหม่ อยู่ที่ 2 ตาราง แต้มเท่าแมนยู :013:

ผมคุมเชลซี เซพเก่า แพ้ในลีก 5 นัดรวด แต่บอลถ้วยผลงานดีมาก เจอบอร์ดไล่ออก!! ช็อคเลย เพราะผมเล่น Fifa manager ครั้งแรกเลยปกติเล่นแต่ Fm ตอนนี้สร้างเซพใหม่ ค่อยๆเล่น อยู่ช่วงเปิดตลาดตอนปีใหม่ อยู่ที่ 2 ตาราง แต้มเท่าแมนยู :013:

แนะนำให้โกงเงินครับ แล้วซื้อสโมสร จะได้ไม่กดดันกับการโดนไล่ออก แถมเรายังหนุนทุนทรัพย์ เข้าสโมสร ให้เราเองที่เป็นผู้จัดการทีมไปช๊อปปิ้งนักเตะเข้าทีมมาได้แบบเต็มแมีกอีกแต่เอาเข้ามามากเกินไม่ดีนะครับ เพราะมันจะทำให้ค่าทีมเวิคมันลด แล้วนักเตะมันเล่นกันดาดๆ ทั้งๆที่ค่าพลังสูงปล เพิ่งเช็คไปรษณีย์เมื่อกี้ แผ่นมาถึงละ คืนนี้ กำลังคิดอยู่ว่าจะเล่น FIFA M 13 ดี หรือจะ FM2013 ดี :013: Edited by สกุลไทย

แนะนำให้โกงเงินครับ แล้วซื้อสโมสร จะได้ไม่กดดันกับการโดนไล่ออก แถมเรายังหนุนทุนทรัพย์ เข้าสโมสร ให้เราเองที่เป็นผู้จัดการทีมไปช๊อปปิ้งนักเตะเข้าทีมมาได้แบบเต็มแมีกอีก

ผมได้โกงไปแล้วครับ ที่ว่าพอทำสำเร็จแล้ว เราก็ซื้อบ้านหลังใหญ่ในราคา 0 บาทใช่มั้ยครับ ผมทำได้แล้ว แต่ประเด็นคือ ซื้อสโมสรยังไงหว่าา 55555 :014:

โกงได้แล้วคร้าบบบ ซื้อสโมสรล่ะ อิอิ

ใครมีไฟล์หรือลิ้งค์ FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED บ้างมั๊ยคับขอหน่อยคับ ที่เจอลิ้งค์มันเสียหมดแล้ว

ใครมีไฟล์หรือลิ้งค์ FIFA Manager 13 Update 1-RELOADED บ้างมั๊ยคับขอหน่อยคับ ที่เจอลิ้งค์มันเสียหมดแล้ว

ผมไม่ได้เก็บไว้ง่ะ แต่ผมโหลดแต่เว็บนอกนะครับ หาใน google เลยง่ะ

ทำไม ไม่โหลด update 2 เลยอ่าคร้าบ

ผมไม่ได้เก็บไว้ง่ะ แต่ผมโหลดแต่เว็บนอกนะครับ หาใน google เลยง่ะ

ทำไม ไม่โหลด update 2 เลยอ่าคร้าบ

Update 2 มี แคล็กแล้วเหรอครับ

จะหาโหลดอยู่เหมือนกัน เล่น ตัวเดิมๆเลย เด้งตลอด

จะหาโหลดอยู่เหมือนกัน เล่น ตัวเดิมๆเลย เด้งตลอด

update 2 ของผมหาใน google ครับ เป็นไฟล์ Torrent ขนาดไฟล์ 1.4 GB แตกออกมาแล้วได้ 2.21 GB

เป็นชนิด แตกไฟล์ออกมา -----> Copy All ------> วางทับโฟเดอร์เกม fifa m 13 ที่เราลงไว้

เท่านี้ก็เล่นได้เลย ครับ เข้าเกมไปหน้าเกมจะเป็น 1.0.2 แต่ตองปิด Anti virus ด้วยทุกครั้งก่อนเข้าเกม

และบางที ไฟล์ตัวเข้าเกมและ rld.dll จะหายไป ต้องก๊อปมาวางใหม่ เล่นมาจนจบฤดูกาลแรกแล้วครับ โกงเงินด้วยนะ มีเด้งครั้งเดียวเอง :023:

ผมอยากรู้ว่า มันจำกัด วงเงินการซื้อตัว ด้วยเหรอครับ ผมซื้อไป 4 ตัว ช่วงซัมเมอร์ หมดไป 100 m กว่า

พอจะซื้ออีก มันบอกว่า คุณซื้อไม่ได้ ให้ไปคุยกับการเงิน อะไรเนี่ยแหละ เงินผมมีมากพอนะ

update 2 ของผมหาใน google ครับ เป็นไฟล์ Torrent ขนาดไฟล์ 1.4 GB แตกออกมาแล้วได้ 2.21 GB

เป็นชนิด แตกไฟล์ออกมา -----> Copy All ------> วางทับโฟเดอร์เกม fifa m 13 ที่เราลงไว้

เท่านี้ก็เล่นได้เลย ครับ เข้าเกมไปหน้าเกมจะเป็น 1.0.2 แต่ตองปิด Anti virus ด้วยทุกครั้งก่อนเข้าเกม

และบางที ไฟล์ตัวเข้าเกมและ rld.dll จะหายไป ต้องก๊อปมาวางใหม่ เล่นมาจนจบฤดูกาลแรกแล้วครับ โกงเงินด้วยนะ มีเด้งครั้งเดียวเอง :023:

ครับ ตอนนี้โหลดบิทอยู่เหมือนกัน แต่ของผมมันขนาดสองกิ๊กกว่า สงสัยจะเป็นตัวแบบไม่ได้บีบอัดไฟล์มา เหอๆๆ

ผมอยากรู้ว่า มันจำกัด วงเงินการซื้อตัว ด้วยเหรอครับ ผมซื้อไป 4 ตัว ช่วงซัมเมอร์ หมดไป 100 m กว่า

พอจะซื้ออีก มันบอกว่า คุณซื้อไม่ได้ ให้ไปคุยกับการเงิน อะไรเนี่ยแหละ เงินผมมีมากพอนะ

ไม่แน่ใจครับ แต่คาดว่าคงจะไม่ เหมือนภาคก่อน แต่เงินคุณอาจจะหมดครับ คุณต้องเข้าไปบริจาคเงินของคุณเข้าสโมสรครับ วิธีทำในกระทู้นี้แหละครับมี ลองหาดูครับ น่าจะอยู่ต้นๆกระทู้

ไม่แน่ใจครับ แต่คาดว่าคงจะไม่ เหมือนภาคก่อน แต่เงินคุณอาจจะหมดครับ คุณต้องเข้าไปบริจาคเงินของคุณเข้าสโมสรครับ วิธีทำในกระทู้นี้แหละครับมี ลองหาดูครับ น่าจะอยู่ต้นๆกระทู้

เงินผมไม่หมดแน่ครับ มีอยู่ พันกว่าล้าน!! :014:

อีกปัญหานึงที่ เซงเป็ดมากครับ ลงแข่งไม่ได้อะ

เกิดจากอะไรครับ เป็นตั้ง สามตัว เพิ่งซื้อมาใหม่ทั้งน้านเลย

''ได้แล้วนะครับ''

and this is problem when i make offer player

who know .... plz help thank

and this is problem when i make offer player

ผมอ่านข้อความรายละเอียดมัไม่ออกอะครับ มันเล็ก เลยไม่รู้ว่าทำไมถึงซื้อไม่ได้