Jump to content
Sign in to follow this  
zman55555

FM 2008 db update สิงหาคม-กันยายน 2556

Recommended Posts

พอดีทดลองนำ db ของคุณ konjingjai มาอัพเดทเพิ่มเติม ย้ายทีมให้อยู่ในลีกปัจจุบัน อัพเดทนักเตะตั้งแต่ march 2013 -September 2013 ตัว db จะพยายามอัพใหม่เรื่อยๆถ้า ย้ายนักเตะลีกใดเสร็จแล้วซึ่งดูได้จากสถานะการย้ายนักเตะด้านล่าง  เนื่องจากทำครั้งแรกผิดพลาดประการใดก็ขออภัย ณ ที่นี้คับ

ปล.นักเตะบางคนไม่ได้ย้ายเพราะไม่มีชื่อในระบบ ต้องสร้างขึ้นเองโดยอ้างอิงจาก fm เวอร์ชั่นใหม่ๆ

download

http://www.mediafire.com/?6088tnyub6ruwb9

17/10/56 แก้zahaเรียกกลับจากยืมตัว,ลบนักเตะแขวนสตัด,แก้Loïc Rémyยืมตัว

สำรอง

http://dl-6.one2up.com/onetwo/content/2013/10/17/c24b0b5c878fcfcb12ddeeafc8fdb31c.rar

17/10/56 แก้zahaเรียกกลับจากยืมตัว,ลบนักเตะแขวนสตัด,แก้Loïc Rémyยืมตัว

ss 

http://pic.free.in.th/id/53e25a2eb02b2dd3d3bfcc7f5a1ed244

สถานะการย้ายนักเตะ

อังกฤษ

premier league             ย้ายทุกทีมเรียบร้อยแล้ว

npower championship   ย้ายทุกทีมเรียบร้อยแล้ว

สเปน

liga bbva                     ย้ายทุกทีมเรียบร้อยแล้ว

liga adelante                ย้ายเฉพาะทีม Deportivo La Coruna,zaragoza,sporting-gijon

เยอรมัน

bundesliga                  ย้ายทุกทีมเรียบร้อยแล้ว

bundesliga 2              ย้ายเฉพาะทีมbochum,frankfurt,kaiserslautern

อิตาลี

serie a                     ย้ายทุกทีมเรียบร้อยแล้ว

serie b                        ย้ายเฉพาะทีมpalermo,reggina

ฝรังเศษ

Ligue 1 Orange           ย้ายเฉพาะทีม Saint-Etienne,psg,lyon,lille,bordeaux,Marseille

ฮอนแลนด์              

Eredivisie                   ย้ายเฉพาะทีม Ajax,Feyenoord Rotterdam,twente

กรีซ

Super League          ย้ายเฉพาะทีมOlympiacos,Panathinaikos

เบลเยียม

Jupiler League        ย้ายเฉพาะทีมAnderlecht,Standard Liege

รัสเซีย

Russian Football Premier League     ย้ายเฉพาะCSKA Moscow,Spartak Moscow,Zenit St-Petersburg

โปรตุเกต

Liga ZON Sagres       ย้ายเฉพาะ Benfica,Porto,Sporting Lisbon,braga

เช็ค

Gambrinus Liga       ย้ายเฉพาะ ทีมSparta Prague

สกอตแลนด์

Clydesdale Bank Premier League     ย้ายเฉพาะทีม Celtic Glasgow,Dundee United

สวิทเซอแลนด์

Axpo Super League     ย้ายเฉพาะ Young Boys

ถ้าเริ่มเกมใหม่แล้วไม่เห็น db ให้เข้าไปแก้ชื่อโพลเดอร์ db เป็นอะไรก็ได้นะคับ เผื่อคนมีปัญหา

ss

เวปอ้างอิงการย้ายนักเตะ
Edited by zman55555

นั่นไง มา แล้ว ฮิ้ววววววววววววว ร่วมด้วย ช่วยกัน ครับ รัก ชอบ สิ่งที่เหมือนกัน มาช่วยกัน ทำไห้ 2008 ยังคงไม่หายไปครับ

โอ้ว ดีใจมากเลยครับ กำลังตามหาอยู่เลยขอขอบคุณในความมีน้ำใจมากๆครับ

Andre Schurrle ไปติ๊กส่วนนี้ออกด้วยนะครับ ผมโหลดมาลองเช็คแล้ว ส่วนนี้มันย้ายในอนาคต ไปติ๊กออกด้วยครับ สงสัยผมทำไว้ตั้งนานแล้ว ลืมเอาออก

ถ้าตัวไหนมี Future Transfer ให้ติ๊กออกด้วยครับ เพราะย้ายยังไง ตัวนี้ก็ย้ายกลับสู่ทีมที่มีในโหมดนี้เหมือนเดิมครับ

Andre Schurrle  แก้ไขแล้วคับ ขอบคุณมาก ตัวไหนไม่ย้ายก็บอกละกันคับ

ท่านครับ ผมลองเปลี่ยนชื่อตามแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นอยู่ดี พอจะมีวิธีอื่นหรือเปล่าครับ

ท่านครับ ผมลองเปลี่ยนชื่อตามแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นอยู่ดี พอจะมีวิธีอื่นหรือเปล่าครับ

ได้แล้วครับผม เปลี่ยนชื่อ โฟลเดอร์ กับชื่อไฟล์ XML ในโฟลเดอร์ตรงกัน ขึ้นเลย^^

แก้เสร็จยัง อ่าาาา  รอโหลดไปเล่นแว้วว  :008: :008:   :008:   :008:   :015:   :015:  :005: