Jump to content
Sign in to follow this  
NumKrub

[14.2] 4-3-3 บุกด้วยการผ่านบอล การันตีด้วยแชมป์ V.3.1 ออกแล้ว

Recommended Posts

จัดไป ผลเป็นไงรายงานด้วยนะครับ

http://www.upload-thai.com/download.php?id=6964cb864f9b73d5384303648fe3cb2f

ผมสังเกตได้อย่างนึงว่า เวลายิงนำเร็วๆ ในครึ่งแรก สัก 2-0  จะมีโอกาสชนะ เกือบ 100% แต่ถ้า ครึ่งแรกยัง เสมอ 0-0 โอกาสแพ้มีสูงมากๆเช่นกัน หรือหนักไปในทางเสมอ และโดนยิงช่วงท้ายเกม

เล่น southamton เสมอ เยอะอยู่ครับ v.3  นัดแรกแพ้สเปอ 1-0   :005:

ผมสังเกตได้อย่างนึงว่า เวลายิงนำเร็วๆ ในครึ่งแรก สัก 2-0  จะมีโอกาสชนะ เกือบ 100% แต่ถ้า ครึ่งแรกยัง เสมอ 0-0 โอกาสแพ้มีสูงมากๆเช่นกัน หรือหนักไปในทางเสมอ และโดนยิงช่วงท้ายเกม

ผมก็เป็นบ่อยครับ ถ้าครึ่งแรกเสมอนี้โอกาศเสมอถึง 70% เลย ถ้ากองหลังไม่เล่นโง่ๆช่วงท้ายๆ 

เล่น southamton เสมอ เยอะอยู่ครับ v.3  นัดแรกแพ้สเปอ 1-0   :005:

กองหน้ายิงบ้างไหมครับ

หลังจากปรับปรุงกองหน้า ก็คว้าดาวซัลโว 2 ฤดูกาลติด แถมตัวสำรองอย่าง กุนเอง ก้คว้าอันดับ 3 

หลังจากปรับกองหน้าเสร็จแล้ว กะจะปรับให้เกมไหลดีกว่าเดิม กองหลังแน่นขึ้น ค่อยติดตามได้ใน V.3.1

โค้ช marcel lucassen มันไม่มีในเซฟเลย ต้องแอด ยังไงถึงเห็นโค้ชตัวนี้

โค้ช marcel lucassen มันไม่มีในเซฟเลย ต้องแอด ยังไงถึงเห็นโค้ชตัวนี้

ผมก็ไม่เจอ  แต่รอ V.3.1 นะครับ 

ฐานข้อมูลตอนเริ่มเกมเลือกแบบไหนครับ ใหญ่สุดเลยป่าว จะให้ไดีเลือกเอาลีคฮอนแลยด้วยนะ

ผมก็ไม่เจอ  แต่รอ V.3.1 นะครับ 

ใกล้แล้วละครับ

Edited by NumKrub

ทำยังไงถึงซื้อกุน กับ เลบาน ได้อ่ะครับ ฤดูกาลแรกมีกองหน้าแนะนำไหมครับ T^T

ทำยังไงถึงซื้อกุน กับ เลบาน ได้อ่ะครับ ฤดูกาลแรกมีกองหน้าแนะนำไหมครับ T^T

ที่ผมซื้อได้ เพราะ ผมเป็นแชมป์  ผมซื้อมาฤดูกาลที่ 2 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด + แมนซิตี้มันไปซื้อ คาวานี่ มา กุนเลยไม่มีที่ลง ผมเลยซื้อมาในราคา 29M

ส่วนเจ้า เลวานดอฟสกี้ มันจะหมดสัญญากับ ดอทมุน มันไม่ยอมต่อสัญญา ผมก็ไม่รอให้ถึงปลายเดือนธันวาหรอก ผมสอยมาช่วงกลางๆๆเดือนในราคา 7.5M

ถ้ารอให้ถึงช่วงเซ็นฟรีรับลองเซ็น บาเยิร์น  

แล้วเล่นทีมไรครับ

ใกล้คลอดแล้วสำหรับ v3.1 ดูผลงานไปก่อน นำไปทดลองกับสวอนซี 

ผลงานสวยหรู 2 นัดสุดท้าย ไม่ได้หวังอะไรเพระาได้ไป ยูฟ่าแชมป์ลีคแล้ว เลยมองไปถึงนัดชิง อิอิ

น่าจะยิงได้มากกว่า 2 ลูกวะอีก มือประตู เลเวอร์คูเซ่น องค์ลง เซฟลุกอันตรายๆๆได้เกือบหมด ดีนะที่มี 2 ลูกผ่านมือไปได้ เลยขอแค่ 2 ประตูกับถ้วยแชปม์ ยูโรป้า 

3.1 ในที่สุดก็ออกมาให้ลองกันครับ ผลเป็นยังไง รายงานด้วยนะครับ ผิดพลาด ตกขาดเหลือส่วนในแนะนำได้เลยครับ

3.1 รู้สึกจะลืมเซฟ ตอนที่แก้ไขนะครับ  ถึงว่า มกองกลางมันติดๆๆขัดๆๆ  ปรับปรุงไปลืมเซฟ พอย้ายทีมแล้วนำแผนมาลองกับทีมใหม่ถึงได้รู้ว่ามันติดๆๆขัดๆๆ 

อัพใหม่ฉบับ แก้ไขนะครับ โทษทีนะครับ   :014:   :014: 

คำถามครับ เล่นสวอนซี มิชู กับ โบนี่ ลงตำแหน่งไรยังไงครับ เพราะเป็นหน้าตัวเดียวใช่ไหมครับ แล้วผมเล่นแมนยู ช่วยแนะนำ ตำแหน่งให้รูนีย์ ก่ะฟานเพอร์ซี่ให้หน่อยครับ อยากให้ลงคู่กัน

คำถามครับ เล่นสวอนซี มิชู กับ โบนี่ ลงตำแหน่งไรยังไงครับ เพราะเป็นหน้าตัวเดียวใช่ไหมครับ แล้วผมเล่นแมนยู ช่วยแนะนำ ตำแหน่งให้รูนีย์ ก่ะฟานเพอร์ซี่ให้หน่อยครับ อยากให้ลงคู่กัน

ผมจับเจ้ามิชูไปยืนกลางฝั่งขวา แล้วให้โบนีเล่นหน้า พอโบนีเจ็บ จะดันมิชูขึ้นมาหน้า  

ให้รูนี้เล่นปีกขวา ไม่ก็ซ้าย เพอร์ซี่ยืนหน้าไปเลยครับ

ฝึก one-two นี้นานมั้ยครับ กว่าจะ ฝึกเสร็จ 

ฝึก one-two นี้นานมั้ยครับ กว่าจะ ฝึกเสร็จ 

ไม่่นานครับ

1 ฤดูกาลถึงมะครับ ตอนนี้ผมเล่นบาเซโลน่าB ทีมยํ่าเเย่มาก ถ้าฝึกเสร็จน่าจะดีขึ้น ว่าจะเอาล้มบาซ่าหลักซะหน่อยเเต่คงยาก TT

1 ฤดูกาลถึงมะครับ ตอนนี้ผมเล่นบาเซโลน่าB ทีมยํ่าเเย่มาก ถ้าฝึกเสร็จน่าจะดีขึ้น ว่าจะเอาล้มบาซ่าหลักซะหน่อยเเต่คงยาก TT

ไม่ถึงปีครับประมาณ 5-6 เดือนนี้ละมัั้ง

ได้ขึ้นพรีเมียร์ ละ นัดสุดท้ายนี่ลุ้นขี้เหนียวเลยครับ แต่สุดท้ายแพ้ ประตูได้เสีย เจ็บใจจริงๆฮ่าๆ

(14.2)

มีปัญหากับตำแหน่ง DMC ครับ เล่น ลิเวอร์พูลเดิมๆ หนักไปทางเสมอเยอะมากๆ แล้วอีกอย่าง ซัวเรสใช้โอกาสเปลืองมากมาย 19 นัดในลีคทำได้เพียง 2 ประตูครับ  :015-2:

ผมเล่นแบบ Key(ไม่ได้ดูรูปเกมส์ทั้งหมด)อะครับ จะมีผลต่อเกมส์ไหมครับและช่วงท้ายๆเกมส์ ผมสามารถปรับเป็น เคาท์เตอร์ แอกแทคได้ไหมครับ จะมีผลต่อแผนไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :008:  :008:  :008:

ได้ขึ้นพรีเมียร์ ละ นัดสุดท้ายนี่ลุ้นขี้เหนียวเลยครับ แต่สุดท้ายแพ้ ประตูได้เสีย เจ็บใจจริงๆฮ่าๆ

ยอดมาเลย ^^  คิดว่าจะใก้แรับส่วนำกนบิกนะครับ 

(14.2)

มีปัญหากับตำแหน่ง DMC ครับ เล่น ลิเวอร์พูลเดิมๆ หนักไปทางเสมอเยอะมากๆ แล้วอีกอย่าง ซัวเรสใช้โอกาสเปลืองมากมาย 19 นัดในลีคทำได้เพียง 2 ประตูครับ  :015-2:

ผมเล่นแบบ Key(ไม่ได้ดูรูปเกมส์ทั้งหมด)อะครับ จะมีผลต่อเกมส์ไหมครับและช่วงท้ายๆเกมส์ ผมสามารถปรับเป็น เคาท์เตอร์ แอกแทคได้ไหมครับ จะมีผลต่อแผนไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :008:  :008:  :008:

ตำแหน่ง DMC เป็นไรเหรอครับ ตำแหน่งนี้ ใช้ Lucas ยืนเลย แล้วก็ดัน เจ้านู จอแดน รอสซิเตอร์ ขึ้นมาแบคอัพ รุ่งแน่ๆ (Joe Allen อย่าขายเด็ดขาดนะครับหัวใจหลักกองกลางแทนเจิดเลยนะ PA แค่ 157 แต่พลังโหดมากเล่นดีด้วย)   ผมก็ดเล่น ลิเวอร์พูลนะ แต่ชอบบจับ ชัวเรสยืนปีกมากกว่า (หน้าเป้าแนะนำไปสอย Aleksandar Mitrovic น่าจะเหมาะกว่าครับ)  เล่นแบบ KEY ไม่น่ามีปัญหาครับเพราะส่ววนมากผมก็เล่นแบบนี้ละ  ปรับแบบเคาท์เตอร์ผมคิดว่าไม่น่าจะส่งผลต่อแผนนะ