Jump to content
Sign in to follow this  
dhome

TPL 2014 For FM2012 By SilentDhome

Recommended Posts

รายชื่อขุนพลทีมชาติล่าสุดครับ

TPL อัพเดทเป็น 20 ทีมแล้วนะครับ

ยามาฮ่า ลีกวัน

ลีกภูมิภาค

aisleaguedivision2bangkokcentraloverview

aisleaguedivision2easternregionoverview_

aisleaguedivision2northeasternregionover

aisleaguedivision2northernregionoverview

aisleaguedivision2southernregionoverview

aisleaguedivision2westernregionoverview_

นักเตะใหม่ๆเหล่านี้ ก็มาแล้ว

กุนซือใหม่ๆ

ตอนนี้อยู่ในระยะของการทดสอบดาต้าเบสอยู่นะครับ เพื่อนๆคนไหนมีความรู้เกี่ยวกับไทยลีกและสนใจจะช่วยทำ PM มาเลยครับ เพื่อความสมบูรณ์ที่สุดของดาต้าเบส เพราะตอนนี้ผมทำคนเดียว ส่วนของการย้ายตัวและนักเตะใหม่ๆยังขาดอยู่เยอะพอสมควร หรือเพื่อนๆคนไหนเป็นแฟนของทีมในลีกวันหรือลีกภูมิภาค จะให้ข้อมูลเกี่ยวกับทีมนั้นๆก็จะขอบคุณมากครับ เพราะข้อมูลหายากมาก

Edited by dhome
  • Like 6

โอ่วววว รอมานาน เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ ^^

:001:  :001-2:  :017:  :016:

ผู้ฝึกสอน

1.คำรณ-สำราญพันธ์ หัวโค้ชผู้ฝึกสอน

2.วสันต์-สังขพันธ์ ผู้ช่วยโค้ช

3.ธีรธาดา-จำรัสโค้ชผู้รักษาประตู

4.อานนท์ ส่องแก้ว โค้ชฟิตเนต

รายชื่อนักเตะสโมสร ตรังเอฟซี 2014 ลีกภูมิภาคดิวิชั่น2 โซนใต้
1 พลทัต นิลพันธุ์ ปาล์ม GK
2 ชนะชน ฤทธิเดช ชล DF
3 ธวัชชัย แก้วพิทักษ์ เจ DF
4 สุทธิรักษ์ ทองแก้ว คล้อย DF
5 ธัชกร จูมลี หมู DF กัปตันทีม
6 ปัญญา มีสุข เคย์ DF
7 Beng Abel Marcel บู้บี้ FW
8 Seo In Won สหาก DF
9 สราวุธ กาลมูล ต้อม ต้อม 
10 อานนท์ ปานมีทอง นนท์ FW-MF
11 อานนท์ จันทรวิโรจน์ อูม อูม FW
12 - - - -
13 วิษณุ ปานมี เติ้ล FW
14 นิรุณตร์ อัศวภักดี รุณ MF
15 เอกพงศ์ ทอจุม บิ๊ก DF
16 เจริญวิทย์ ศรีเมฆ หนึ่ง MF
17 เอกราช ปั้นแก้ว เกมส์ MF
18 พรพัฒน์ เธียรถาวร ต้า GK
19 อิสระพงศ์ โสพิกุล ทัวร์ GK
20 สุชาติ โตกำ ชาย MF
21 ศุภชัย สังขบุญญา แจ๊บ DF
22 รักชาติ โพธิล้อม รัก DF-MF
23 สุรชัย แก้วบุญทอง นิว นิว MF
24 ฐาปกรณ์ มากมี ต้าร์ MF
25 ภานุเดช ชูแสง เจเล่ FW
26 อนุวัติ ยั่งยืน ต้น DF
27 ต่อศักดิ์ อินปิ่น ต่อ DF
28 - - - -
29 DAISHI ไดชิ MF
30 วุฒิศักดิ์ สินธุแสง เป็ก DF
31 -
32 RAFAEL Rafael Palma Tomilheiro MF
33 GUINA จีน่า FW
34 -
35 BERAHAN ฮัน FW
36สหาก นางา สหาก DF
Edited by aketrang

:001:  :001-2:  :017:  :016:

ผู้ฝึกสอน

1.คำรณ-สำราญพันธ์ หัวโค้ชผู้ฝึกสอน

2.วสันต์-สังขพันธ์ ผู้ช่วยโค้ช

3.ธีรธาดา-จำรัสโค้ชผู้รักษาประตู

4.อานนท์ ส่องแก้ว โค้ชฟิตเนต

รายชื่อนักเตะสโมสร ตรังเอฟซี 2014 ลีกภูมิภาคดิวิชั่น2 โซนใต้
1 พลทัต นิลพันธุ์ ปาล์ม GK
2 ชนะชน ฤทธิเดช ชล DF
3 ธวัชชัย แก้วพิทักษ์ เจ DF
4 สุทธิรักษ์ ทองแก้ว คล้อย DF
5 ธัชกร จูมลี หมู DF กัปตันทีม
6 ปัญญา มีสุข เคย์ DF
7 Beng Abel Marcel บู้บี้ FW
8 Seo In Won สหาก DF
9 สราวุธ กาลมูล ต้อม ต้อม 
10 อานนท์ ปานมีทอง นนท์ FW-MF
11 อานนท์ จันทรวิโรจน์ อูม อูม FW
12 - - - -
13 วิษณุ ปานมี เติ้ล FW
14 นิรุณตร์ อัศวภักดี รุณ MF
15 เอกพงศ์ ทอจุม บิ๊ก DF
16 เจริญวิทย์ ศรีเมฆ หนึ่ง MF
17 เอกราช ปั้นแก้ว เกมส์ MF
18 พรพัฒน์ เธียรถาวร ต้า GK
19 อิสระพงศ์ โสพิกุล ทัวร์ GK
20 สุชาติ โตกำ ชาย MF
21 ศุภชัย สังขบุญญา แจ๊บ DF
22 รักชาติ โพธิล้อม รัก DF-MF
23 สุรชัย แก้วบุญทอง นิว นิว MF
24 ฐาปกรณ์ มากมี ต้าร์ MF
25 ภานุเดช ชูแสง เจเล่ FW
26 อนุวัติ ยั่งยืน ต้น DF
27 ต่อศักดิ์ อินปิ่น ต่อ DF
28 - - - -
29 DAISHI ไดชิ MF
30 วุฒิศักดิ์ สินธุแสง เป็ก DF
31 -
32 RAFAEL Rafael Palma Tomilheiro MF
33 GUINA จีน่า FW
34 -
35 BERAHAN ฮัน FW
36สหาก นางา สหาก DF

เยี่ยมครับ แต่ถ้าให้ดี ระบุตำแหน่งที่แน่ชัด กับ 11 ตัวจริงมาด้วยนะครับ

เยี่ยมครับ แต่ถ้าให้ดี ระบุตำแหน่งที่แน่ชัด กับ 11 ตัวจริงมาด้วยนะครับ

http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%AA%E0%B9%82%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%9F%E0%B8%B8%E0%B8%95%E0%B8%9A%E0%B8%AD%E0%B8%A5%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%87 ไปที่นี้เลยคับผมแก้ไว้แล้ว 

มีให้โหลดไหมครับ

ยังครับ รอตลาดไทยลีกนิ่งก่อนครับ แล้วก็ขอทดสอบก่อนครับ

• Like 1

ขอบคุณมากๆครับ ผมยังเล่น 2012 อยู่ ขอเป็นกำลังใจให้กับการเสียสละและความทุ่มเทครับ

• Like 1

ขอบคุณมากๆครับ ผมยังเล่น 2012 อยู่ ขอเป็นกำลังใจให้กับการเสียสละและความทุ่มเทครับ

ครับผม รออีกนิดนึงครับ เดี๋ยวจะเอารูปมาอัพให้ดู ตอนนี้กำลังพยายามจะแก้โควต้า AFC อยู่ครับ ไม่รู้จะทำได้หรือปล่าว เพราะอัพจาก 2012 เป็น 2014 มีข้อมูลที่ต้องแก้ไขเยอะมากครับ อีกอย่าง คอมเจ้ากรรมก็ค้างบ่อยเหลือเกินครับ แล้วจะอัพรูปให้ดูครับ

ส่วนใครมีข้อมูลทีมใน ด.2 รบกวนแบ่งปันด้วยครับ หายากเหลือเกิน ข้อมูลที่ต้องการหลักๆของนักเตะคือ วันเกิด สัญชาติ ตำแหน่ง น้ำหนัก ส่วนสูง เท้าที่ถนัด สถานะในทีม จุดเด่น อะไรพวกนี้ครับ ส่วนทีมสตาร์ฟขอแค่ วันเกิด สัญชาติ หน้าที่ ก็พอครับ

Edited by dhome

โน๊ตบุคผมพังครับ เพิ่งซ่อมเสร็จ ฮาร์ดดิสเจ๊ง ดาต้าเบสไม่ได้แบ็คอัพไว้ คงต้องเริ่มทำใหม่ทั้งหมด ยังไงจะพยายาทำให้ทัน TPL เลก 2 นะครับ

เป็นกำลังใจให้คร๊าบบบ ปล.รออยู่หน่าาาาาา อิอิ :008:  :008:  :008: