Jump to content
Sign in to follow this  
sattayaubu

ว่าด้วยเรื่อง Archievements 105 ใครรู้วิธีอะไรก็มาแชร์กันดูคับ

Recommended Posts

มาภาคนี้ผมสนุกกับการปลดล็อคเลยอยากเอามาแชร์ และก็ขอวิธีเพื่อนๆด้วย :014:

unlock no loan restrictions

อย่างตัวนี้ไม่ใช้ ไม่ให้ยืม หรือเราไม่ยืมใครนะครับ แต่เป็นกรณีเด็กที่เราให้ยืมไปแล้วประสบความสำเร็จ ได้รางวัลประจำปีอะไรประมาณนี้คับ

ทั้งนี้ผมเล่นใน FMC นะคับ อันล่างๆเป็นในส่วนของ FMC นะคับ

you unlocked attribute masking

อันนี้ผมปลดแล้วแต่จำไม่ได้ อ่านจากเว็บฝรั่งเขาบอกว่า นักเตะเราได้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยมของปีนะคับ

To unlock you need a player to become player of the year. นี่คับ

:016:  :004:

อันหลักผมเข้าใจหมดละนะคับปลดมา 55 อันละคับ ใครไม่รู้อะไรก็ถามมาได้คับ :002:  :013:

เด่วผมรู้อะไรจะมาบอกอีกนะครับ อันยากๆนั่นเด้ หรือใครรู้มาแบ่งกันนะคับ :008:

เพิ่มเติม 

Unlock National Management

เป็นผู้จัดการทีมยอดเยี่ยมประจำปีครับผม

Edited by sattayaubu
  • Like 1

ไม่ต้องถึงขนาด 105 ก็ได้มั๊งครับ เอาแค่อันหลักๆที่ไม่เขียนเงื่อนไขมาให้ก็น่าจะพอแล้ว ที่เห็นก็น่าจะมี Unlock ทั้งหลาย

+Unlock Attribute Masking

+Unlock No Loan Restrictions
+Unlock National Management
+Unlock No Work Permits
+Unlock Son Generated
+Unlock No Transfer Windows
+Unlock No Sacking
+Unlock Foreign Influx
+Unlock All Players Interested
+Unlock Unlimited Scouting

ตอนนี้ผมได้มาแค่สองอัน

เงื่อนไขน่าจะชัดเจนแล้วว่า นักเตะที่เราปล่อยยืมตัวได้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยม

ตอนแรกผมคิดว่า น่าจะเป็นรางวัลของลีกสูงสุด เลยคิดว่าจะได้จาก nani  [คุม man utd] แต่ดันได้จากเด็กคนอื่นที่ปล่อยไปทีมใน championship

ส่วนตัวคิดว่าวิธีได้ง่ายสุดๆ [เอาวิธีนี้มาจากบอร์ดนอก] คือไปคุมบาร์ซ่า ไม่ก็มาดริด แล้วทำ ronaldo/messi unhappy ซะ จากนั้นก็ปล่อยยืมตัวไปลีกอื่น

รอ 1 ฤดูกาล ทั้งสองคนนี้ได้รางวัลแน่นอน Achievement ก็ได้มาสบายๆ :013:

อันนี้ผมงงๆ ว่าได้มายังไง คือไปเล่น challenge แล้วได้มางงๆ  :014:

ส่วนตัวอยากได้
+Unlock Unlimited Scouting มากที่สุด ยังหาข้อมูลจากทั่วโลกไม่ได้เลยครับ  :015:

unlock อื่นๆ ก็พอมีข้อมูลบ้าง แต่ก็ยังไม่ได้ลองทำ/ทำไม่สำเร็จ/ข้อมูลไม่ตรงกัน :009-2:
  • Like 1

ไม่ต้องถึงขนาด 105 ก็ได้มั๊งครับ เอาแค่อันหลักๆที่ไม่เขียนเงื่อนไขมาให้ก็น่าจะพอแล้ว ที่เห็นก็น่าจะมี Unlock ทั้งหลาย

+Unlock National Management
+Unlock No Work Permits
+Unlock Son Generated
+Unlock No Transfer Windows
+Unlock No Sacking
+Unlock Foreign Influx
+Unlock All Players Interested
+Unlock Unlimited Scouting

ตอนนี้ผมได้มาแค่สองอัน

เงื่อนไขน่าจะชัดเจนแล้วว่า นักเตะที่เราปล่อยยืมตัวได้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยม

ตอนแรกผมคิดว่า น่าจะเป็นรางวัลของลีกสูงสุด เลยคิดว่าจะได้จาก nani  [คุม man utd] แต่ดันได้จากเด็กคนอื่นที่ปล่อยไปทีมใน championship

ส่วนตัวคิดว่าวิธีได้ง่ายสุดๆ [เอาวิธีนี้มาจากบอร์ดนอก] คือไปคุมบาร์ซ่า ไม่ก็มาดริด แล้วทำ ronaldo/messi unhappy ซะ จากนั้นก็ปล่อยยืมตัวไปลีกอื่น

รอ 1 ฤดูกาล ทั้งสองคนนี้ได้รางวัลแน่นอน Achievement ก็ได้มาสบายๆ :013:

อันนี้ผมงงๆ ว่าได้มายังไง คือไปเล่น challenge แล้วได้มางงๆ  :014:

ส่วนตัวอยากได้
+Unlock Unlimited Scouting มากที่สุด ยังหาข้อมูลจากทั่วโลกไม่ได้เลยครับ  :015:

unlock อื่นๆ ก็พอมีข้อมูลบ้าง แต่ก็ยังไม่ได้ลองทำ/ทำไม่สำเร็จ/ข้อมูลไม่ตรงกัน :009-2:

สู้ต่อไปนะทาเคชิ ผมก็กำลังหายุฮ่าๆ :004: