Jump to content
Sign in to follow this  
em29665

ช่วยแนะนำนักเตะทีครับ

Recommended Posts

ช่วยแนะนำนักเตะทีครับ เล่น MK Dons ฤดูกาลแรก แพท 8.0 ครับ อยากได้ทุกตำแหน่งเลยครับ (ดผื่อเลือกครับ)ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ ท่าน ๆ ๆ ๆ

Edited by em29665

งานช้างเลยนะนั่น แต่ผมมีวิธี ^^ จัดให้ครับ

ฤดูกาลแรกทนๆ ใช้เท่าที่มีไปก่อนครับ ไม่ต้องซื้อเปลือง

ส่งแมวมองไปแถว สแกนดิเนเวียน หรือ ไอแลนด์ บ่อยๆ

พอเด็กเกิดใหม่เริ่มออกมาให้รีบสอยพวก PA 150+ ที่เป็นฟรีทรานเฟอร์มาให้เยอะที่สุดเลยครับ

ซ้ำตำแหน่งกันก็ไม่เป็นไร พวกนี้หากเรามีเงินมันมาครับ คุ้ม แฮะๆ

ปล. พวกเด็กเกิดใหม่ PA 150+ บางตัวลากใช้ได้ถึงพรีเมียร์เลยครับ :embarrassed:

งานช้างเลยนะนั่น แต่ผมมีวิธี ^^ จัดให้ครับ

ฤดูกาลแรกทนๆ ใช้เท่าที่มีไปก่อนครับ ไม่ต้องซื้อเปลือง

ส่งแมวมองไปแถว สแกนดิเนเวียน หรือ ไอแลนด์ บ่อยๆ

พอเด็กเกิดใหม่เริ่มออกมาให้รีบสอยพวก PA 150+ ที่เป็นฟรีทรานเฟอร์มาให้เยอะที่สุดเลยครับ

ซ้ำตำแหน่งกันก็ไม่เป็นไร พวกนี้หากเรามีเงินมันมาครับ คุ้ม แฮะๆ

ปล. พวกเด็กเกิดใหม่ PA 150+ บางตัวลากใช้ได้ถึงพรีเมียร์เลยครับ :embarrassed:

ขอบคุณมากเลยครับท่าน

แล้วจะรู้ได้ไงครับ ว่าใคร เป็นตัวที่ 150+

แต๊งกิ๊วจ้า

ใช้โปรแกรม FMGenieScout หรือ Mini-SE_1.4 หรือ FMM 2.25 ในการดูครับ ^^

MK Dons ปีแรกยังอยู่ใน League2 ส่งแมวมองได้แค่ในอังกฤษอ่ะ

มิลตัน คีนดอน อยู่ลีก2 ใช่ป่ะคับ(ไม่ชัวร์แหะ 55)ตอนผมเล่นวีคอมบ์ แพทช์8.0มันก้อยู่ลีก2ผมเล็งยืมตัวพวกกองหน้าดีๆจากแชมเปี้ยนชิพอ่าคับและก้พวกที่เซ็นได้ก้เปนพวก Kevin Betsy อดีตจอมทัพวีคอมบ์แต่ย้ายทีมไป ถ้าเล่นลีก2มีโอกาสสูงคับดึงตัวกลับมาMitchell Cole ตัวนี้น้องชายโจ โคลอยู่นอกลีก ไม่ค่อยเก่งมากแต่เร็วดีน่าลอง ราคาไม่แพงคับกองหน้าแนะนำ Joe Tillen เล่นได้ทั้งกลางรุกและหน้าต่ำ ยิงค่อนข้างคม แม้ค่าพลังไม่สูงมากปล.หายไปนานคับกลับมาเปนพักๆ หุหุ

ผมเล่นทีมนี้อยู่พอดีเลยเหอๆ ทีมนี้เล่นง่ายนะ นักเตะเดิมเก่งอยู่แล้ว แทบไม่ต้องเฟ้นหาเพิ่มเลย - เซ้น Camile Oponga กับ Issa Issa-ยืม Dong Fangzhuoกับ Sean Evan จากแมนยูมา แนะนำนะเล่นบอลถ้วยไปสักพักให้ได้ตังแล้วก็ค่อยทิ้ง เพราะทีมมันรวยอยู่พอตัวทีมเดิมเทพอยู่แล้วนะ กองหน้าให้ Dong คู่กับ Aaron Wilbraham ยิงกันกระจุย แล้วอย่าลืมหาทีมแม่ด้วยละ ผมได้ Fulham ยืม Rocco Quinnกับ Ricardo Batista<เสียดายยืมได้แค่3เดือน>มาแค่นี้ก่อนประมาณครึ่งฤดูกาลไอ่ซิตี้มันจะปล่อย Suree ออกจากทีม เราก็สวมยูนิฟอร์มให้สุรีซะแต่ถ้าเล่นไปพักนึงพวกกองหน้าเริ่มไม่เอาอ่าว Jermal Johnsonหลุดฟอร์ม จัดการเซ้น Baianoซะ เทพมากๆ โกยประตูเป็นกอบเป็นกำตอนนี้ได้แชมป์ไปแล้วครับ อยากได้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติมถามมาได้ ลุย League 1 โลด DongIssa---> Wilbraham Quinn Gallen<Mark Wright> AndrewEvan Oponga Hanlon Edds Gueret

Edited by Borboo

ผมเล่นทีมนี้อยู่พอดีเลยเหอๆ ทีมนี้เล่นง่ายนะ นักเตะเดิมเก่งอยู่แล้ว แทบไม่ต้องเฟ้นหาเพิ่มเลย - เซ้น Camile Oponga กับ Issa Issa-ยืม Dong Fangzhuoกับ Sean Evan จากแมนยูมา แนะนำนะเล่นบอลถ้วยไปสักพักให้ได้ตังแล้วก็ค่อยทิ้ง เพราะทีมมันรวยอยู่พอตัวทีมเดิมเทพอยู่แล้วนะ กองหน้าให้ Dong คู่กับ Aaron Wilbraham ยิงกันกระจุย แล้วอย่าลืมหาทีมแม่ด้วยละ ผมได้ Fulham ยืม Rocco Quinnกับ Ricardo Batista<เสียดายยืมได้แค่3เดือน>มาแค่นี้ก่อนประมาณครึ่งฤดูกาลไอ่ซิตี้มันจะปล่อย Suree ออกจากทีม เราก็สวมยูนิฟอร์มให้สุรีซะแต่ถ้าเล่นไปพักนึงพวกกองหน้าเริ่มไม่เอาอ่าว Jermal Johnsonหลุดฟอร์ม จัดการเซ้น Baianoซะ เทพมากๆ โกยประตูเป็นกอบเป็นกำตอนนี้ได้แชมป์ไปแล้วครับ อยากได้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติมถามมาได้ ลุย League 1 โลด DongIssa---> Wilbraham Quinn Gallen<Mark Wright> AndrewEvan Oponga Hanlon Edds Gueret

ขอบคุณมากเลยครับพอดีเพิ่งสอบเส็ดเพิ่งได้เข้ามาดูเออ ขอโปรแกรมที่บอกว่าจะใช้ดูค่าพลังนักเตะหน่อยสิครับURL ก็ได้ครับเป็นพระคุณอย่างสูง

ผมไม่มีอ่ะคับ เล่นโกงแล้วไม่หนุก ผมอาศัยการสุ่มหาเอา ใช้เวลานานหน่อยแต่ก็หนุกดี อย่าโกงเลย โกงปุ๊ป PA CAรู้หมด เล่นเเปปเดียวก็เบื่อแล้วอย่าง opongaนี่ไป เจอที่ทีมชาติ congo แต่มันเป็นcontact expired แล้วก็เลยลองดู เห็น History เหมือนจะเก่ง ส่วน Issa Issa เห็นผลงานทีมชาติ Lebanon ดีเลยลองดึงมาดู แล้วก็หายืมพวกแมนยูเอาที่มันยอมมา แล้วก็หาทีมแม่ให้สโมสรโชคดีได้ Fulham ดาวรุ่งเยอะหน่อย ตอนนี้ผมชิ่งหนีสโมสรมาคุม Blackburn มันคงเห็นผลงานในลีกดีไม่แพ้ใครเลยดึงไปมั้ง(อย่าให้เอ่ยถึงผลงานในบอลถ้วย 555+ เน่าสนิท) คุมยากชะมัดนักเตะดีๆ ถูกๆโดนดึงไปเกลี้ยงแล้ว เป้าหมาย League Cup กับ บอลยุโรป 555+ ใฝ่สูงสงสัยอะไรอีกถามได้นะครับ

Edited by Borboo