Jump to content
Sign in to follow this  
ValentineTips

เกมfm2008มันเหมือนจิงที่ไหนเหล่า บ้าๆบอ

Recommended Posts

เลิกก้อเลิกเล่นไปเหอะวะ แค่มรึงเลิกเล่นคนเดียว ก้อคงจะไม่มีใครมาเลิกเล่นตามมรึงหรอกไอ่สัด มรึงอ่อนเอง อ่ะ ควายมรึงเลิกเล่น ผู้พัตนาเกมนี้คงเลิกทำfmตามมรึงเนอะไอ่สัดหมา

พอกันได้แล้วครับ ใครยังไม่หยุดขอให้ได้ภรรยาวัยโจ๋แบบนี้

เพี้ยงงงงงงงงงงงงงงงงง :burn_joss_stick:

พอกันได้แล้วครับ ใครยังไม่หยุดขอให้ได้ภรรยาวัยโจ๋แบบนี้

เพี้ยงงงงงงงงงงงงงงงงง :burn_joss_stick:

เหอๆผมว่าให้มดปิดกระทู้เหอะครับไม่งั้นกระทู้ระเบิดแน่ๆ

จบๆๆๆ น้าอย่าต่อความยาว อย่าสาวความยืด ^^"

ขอโทษทีทุกคนแต่ผมว่าผมจะเลิกเกมนี้และ จะไม่ไปแตะเกมนี้อีกไม่ว่าภาคนี้ภาคหน้าไอโลกร้อนเกี่ยวไรกัน ตลกไม่รูเวล่ำเวลา

สงสัยจะรับไม่ได้กับเกม แพ้ทั้งที่ไม่ได้แพ้เลยเก็บกด

เกมกับความจริง ต่างกันอยู่แล้วครับเพราะความเป็นจริงมันไม่มีตัวเลขมาคอยบอกค่าพลังของนักเตะแต่ละคนนักเตะที่พลังแฝงเยอะๆมันไม่ได้เก่งทุกคนอยู่แล้วครับสำหรับผมถ้าตัวพลังแฝง 180 เป็นกองหลัง แต่Tacking กับ Marking น้อย ผมก็ไม่ซื้อนะแต่ทีมที่ผมใช้ เน้นแค่มีความสามารถในด้านที่ต้องการ ต่อให้พลังแฝง 150 ผมก็จะใช้เรื่องแพ้ชนะนั้นมันเป็นเรื่องปกติของฟุตบอลอยู่แล้วครับทีมใหญ่แพ้ทีมเล็กก็เป็นเรื่องธรรมชาติ ใช่ว่าจะเกิดขึ้นไม่ได้ไม่งั้น FA Cup จะมีทีมเล็กๆขึ้นมาถึงรอบนี้ได้เหรอครับ

เลิกก้อเลิกเล่นไปเหอะวะ แค่มรึงเลิกเล่นคนเดียว ก้อคงจะไม่มีใครมาเลิกเล่นตามมรึงหรอกไอ่^_^ มรึงอ่อนเอง อ่ะ ^_^มรึงเลิกเล่น ผู้พัตนาเกมนี้คงเลิกทำfmตามมรึงเนอะไอ่^_^หมา

แรงไปเปล่าครับ ใจเย็นๆ กรุณา อย่าใช้คำไม่สุภาพครับ

ได้แฟนแบบนี้ ยอมเป็นโสดดีกว่ามั่ง 555+ ฉันหยุดแล้ว แล้วเธอหยุดได้ไหม ทำได้ไหมเพื่อ บาติโกล คนเดียว ในหัวใจ หุหุ

ปิดกระทู้เถอะครับ เริ่มยิงขีปนาวุธ+อาวุธหนังไส่กันแล้ว เดี๋ยวจะมีมือที่ 3 มาทำให้ป่วนนะครับ

ผมพลาดอาไรไปหรือนี่ ออกเวปไปแป๊ปเดียว งานเข้าซะละ

เจองี้ก็ พอละคับ 555555555++

เลิกก้อเลิกเล่นไปเหอะวะ แค่มรึงเลิกเล่นคนเดียว ก้อคงจะไม่มีใครมาเลิกเล่นตามมรึงหรอกไอ่^_^ มรึงอ่อนเอง อ่ะ ^_^มรึงเลิกเล่น ผู้พัตนาเกมนี้คงเลิกทำfmตามมรึงเนอะไอ่^_^หมา

:burn_joss_stick: พอเถอะครับ :feel_good: เค้าไม่ได้ตั้งใจให้เปนแบบนี้หรอกครับบ ดีกันๆๆ :embarrassed:

ผมก็เซงค๊าฟฟฟ แต่ผมไม่เลิก เพราะ มันเป็นแค่เกมน่ะค๊าฟฟ อีกอย่าง คนเล่นเกมนี้ มีเกือบทั่วโลกนะค๊าฟฟฟ ทีมงานเค้า ก็ไม่ใช่น้อยๆเลยนะ ^^ มันจะทำให้ออกมาเหมือนจิง 100% มันเป็นไปไม่ได้คับ คนที่เล่นมาตั้งแต่ภาคเก่าๆ เค้าคงรู้ดี ทุกคนเล่นเพราะรักเกมนี้คับ ไม่งั้นบางคนจะตะบี้ตะบันไปซื้อแผ่นของแท้กันทำไม แต่ใครจาเลิกเล่นมันก็เป็นสิทของเค้าคับ ห้ามม่ายได้ 5555

ปิดเทอมใหญ่ หัวเกรียนว้าวุ่น... :confident:

ชะเอิงเอยยยยยย... ประเดิมปิดเทอม ซะแล้นนน

:surrender: :surrender: :surrender: :surrender: :surrender: :surrender: :surrender:

Edited by naamo

ขอหล่ะ พอเหอะครับ ผมเริ่มรำคาญแล้ว อะไรกระนักกระหนา เพื่อนๆ กันทั้งนั้นครับ

แค่เกมจะซีเรียสไปทำไมครับ เฮ้อ... วานทีมงานใครก็ได้ครับ ลบๆ กระทู้นี้หน่อยครับ เบื่อจริงๆ

ใจเย็นๆนะครับ เป็นแค่เกมส์ อย่าไปคิดมาก

ถามหน่อยนะบ้าๆบอๆแล้วเล่นทำห่าไรคับคุณเล่นแพ้แล้วมาพาลเกมส์เองอ่ะดิ่แล้วถึงจะบ้าๆบอๆ ไปหนักส่วนไหนของพระหัวของคุณล่ะเค้าเล่นกันเยอะแยะ ไม่มีไรทำก้อเล่นแก้เซง หรืออาจจะเซงกว่าเดิมก้อแล้วแต่แต่เค้าเล่นเพื่อความสนุกสนาน ไม่ใช่ว่าคุณจะมาว่าบ้าๆบอๆ หัดยอมรับความจิงหน่อยนะ

เครียดจาก Dot A ก็อย่ามาระบายใส่ Fm อย่างนี้สิคร๊าบบบ ไม่คาดเลยนะว่ามันจะแพร่ระบาดมาสู่ Fm เหอไม่น่าเลย

มะหวายยยย ต้องรอปิดกระทู้อย่างเดียวไม่งั้น ยิ่งเข้ามายิ่งพิมด่ากานยาวแน่เรยยย มดดดด ปิดหน่อยครับบบบบบบ !!!!!

ค่าพลังมันไม่เหมือนจิงสักตัวเลย ตัวอย่าง zapata อูดิ ตัวจิงเล่นโครตอ่อนเลยทำไรได้มั้ง ในเกมค่าpaสูงจังตัวจิงเล่นอีก2-3ปีก็คงไม่พัดนามั้ง

และ โจนาทานวูดเกด สเปอ ของจิงเก่งนะมาดูค่าพลังดิอ่อนกว่า...อีกหัดดูจากความเปนจิงมั้งนะ

เดกนักเตะโวนเดอคิดที่ปั้นนักปั้นหนา อายุ16 17 อย่างงี้จะไปสู้นักเตะทีมทีมเค้าได้ไง ผมเล่น saivet sakho อายุ16 ให้ลงไปชนะ แบลกเบิน บ้าป่าว

อายุก็ต่างกันแล้วให้ค่าพลังดีกว่านักเตะอาชีพของแบลกเบินบาวงตัวอีก มีแค่นี้แหละ ไม่เหนเหมือนจิงสักอย่าง ลเนลิเวอพูล แพ้เอฟเวอตันอย่างนี้

กระซับมิดกะทีมโนเนมแพ้2-1มันบ้าปะวะของจิงชนะไปหลาย0แน่ เลิกเหอะเกมพันนี้

จากที่มาอ่านอีกที ผมว่าคุนเป็นคนลักษณะ แพ้ไม่เป็น แพ้ไม่ได้ ของจิง ทีมที่คุนว่า ก็มีสิทแพ้ทีมเล็ก ของยกตัวอย่าง นัด ลิเวอพูล เจอ บานสลี่ เชลซี ก็ โดนทีมเล็กล้ม

ใหน จะ แมนยู อีก ที่โดนทีมเล็กล้ม เห็นภาพมั๊ย ถ้าจาเล่นแล้ว ชนะ อย่างเดว มันก็ไม่หนุกสิคับ เบื่อตาย ขอโทษ แฟนบอลทีมที่เอ่ยชื่อมาด้วยนะคับ ผมอยากให้เค้าเห็นภาพ

ปิดกระทู้ดีกว่าคับ ไม่มีประโยขสำหรับเพื่อน แถมเป็นที่ระบายอารมให้คนเข้ามาด่าคุนอีก

ใจเย็นๆๆนะทุกคนแล้ว จขกท.คุณจะ....ไม่รู้จะไงดีน่ะ เหอๆๆๆทำบอร์ดนี้ เดือดป่าวๆ คุณไม่เล่นก็ไม่ต้องเล่นนี้ครับใครไปสั่งคุณว่าจะต้องเล่นครับแล้ว.......อีกอย่างไม่เห็นจะต้องไปด่าว่าเกมส์เลยนี้ เกมส์มันไม่รู้ไรด้วยซะกะหน่อยจะผิด ก็ผิดที่ แก๊สโซฮอล ล่ะกัน.......อิอิ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...

Important Information

FM-Thai.com uses cookies, by using our website you agree to our use of cookies as described in our Privacy Policy We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.