Jump to content
Sign in to follow this  
กะล่อนคุง

New Update FM2008 season 2008-2009 ล่าสุดวันที่ 5 พฤศจิกายน 2551

Recommended Posts

ขอบ คุณ มาก ครับ จากใจจิง :too_sad:

(โพสครั้งแรก..สำหรับคำขอบคุณ)

Edited by llDegllPreldll

ขอบคุนมากครับ แต่ก้อน่าจะจริงเรื่องตอเรส เทพมากครับ ยิงกระจาย ทั้งยิงทั้งโหม่ง เปนกำลังใจให้ครับ

โอ้โห เดิร์ก เค้าท์ ได้สิทธิพิเศษ อยู่คนเดียวเลยแฮะ อิอิ

คือโหลดของวันที่ 3 กย ไปอ่ะคับ ผมเล่นฐานข้อมูลขนาดเล็ก มันหา Bianchi ไม่เจออ่ะคับช่วยดูให้หน่อยได้ป่าวคับ ขอบคุณคับ

เล่นฐานข้อมูลแบบเล็กเหมือนกันดาวรุ่งที่เคยเห็นมีหายไปบ้างเหมือนกัน แต่ไงก็ขอบคุณครับกะลังมันส์

คือโหลดของวันที่ 3 กย ไปอ่ะคับ ผมเล่นฐานข้อมูลขนาดเล็ก มันหา Bianchi ไม่เจออ่ะคับ

ช่วยดูให้หน่อยได้ป่าวคับ ขอบคุณคับ

น่าจะอยู่ โตริโน่ อ่ะครับ ..

ถ้าเล่นฐานข้อมูลเล็กน่าจะเพิ่มลีก อิตาลี ไปด้วยนะครับ..

แนะนำให้เลือกแบบดูอย่างเดียวอ่ะครับ..

เล่นฐานข้อมูลแบบเล็กเหมือนกันดาวรุ่งที่เคยเห็นมีหายไปบ้างเหมือนกัน แต่ไงก็ขอบคุณครับกะลังมันส์

ต้องเล่นแบบกลาง ๆ อ่ะครับ..

ถึงจะมี.. ขอบคุณนะครับผม..

อันนี้ Everton มี Obinna ยัง ..เด็ก Nigeria ของ Inter Milan อ่ะ ตอนนั้นดูเวป Goal เหงเขาบอกมันย้ายมาแบบยืมตัว อ่ะ ..เชคให้หน่อยละกันนะครับขอบคุงครับๆ

พวกตัวเล่น ธรรมดาๆ นี่ เล่นขนาด กลาง ก้อส่วนใหญ่ก้อจะครบแล้วใช่ป่าวคับแล้วพวกนักเตะ ใน ทีม ชุด 18 ปี จะครบหรือปล่าวอ่ะคับอาเซนอล

Edited by *_Cocktail

ตอนโหลดเกมใหม่มันมะเหงมี update 2008-2009 ให้เลือกเลยอะเพ่ มันมีแต่ 8.02 หรือ default อะทำงัยดี ช่วยเมล มาบอกหน่อย jet_do_07@live.com พระคุนอย่างสุง

อยากทราบว่า อันนี้ตกลง พรีเมียลีค นี่ ตัวสำรอง7คนรึยังครับบอกด้วยนะฮะตอนเเรกเคยโหลดละมีตัวสำรองเเค่5เลยขี้เกียจเล่นพรีเมียครับยังไงบอกด้วยนะฮะ

อันนี้ Everton มี Obinna ยัง ..

เด็ก Nigeria ของ Inter Milan อ่ะ

ตอนนั้นดูเวป Goal เหงเขาบอกมันย้ายมาแบบยืมตัว อ่ะ ..

เชคให้หน่อยละกันนะครับ

ขอบคุงครับๆ

ไม่ผ่านเวิร์กเพอร์มิตครับ เลยไม่ได้ย้าย..ครับผม

พวกตัวเล่น ธรรมดาๆ

นี่ เล่นขนาด กลาง ก้อส่วนใหญ่ก้อจะครบแล้วใช่ป่าวคับ

แล้วพวกนักเตะ ใน ทีม ชุด 18 ปี จะครบหรือปล่าวอ่ะคับ

อาเซนอล

ก้อจะเหนบ้างครับ.. แต่ไม่ทั้งหมดนะครับ..

แต่ถ้าอยากจะให้เหนทั้งหมดก้อต้องเล่นขนาดใหญ่อ่ะครับ..

ตอนโหลดเกมใหม่มันมะเหงมี update 2008-2009 ให้เลือกเลยอะเพ่ มันมีแต่ 8.02 หรือ default อะทำงัยดี ช่วยเมล มาบอกหน่อย jet_do_07@live.com พระคุนอย่างสุง

ลองดูนะครับว่ามันมีโฟลเดอร์ซ้อนกันหรือป่าว..

ถ้ามีก้อทำใหมันเหลือแค่ชั้นเดียวอ่ะครับ..

แล้วเอาไปใส่ที่ C:\Documents and Settings\ขื่อเครื่องของคุณ\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2008\db

ลองดูนะครับผม..

อยากทราบว่า อันนี้ตกลง พรีเมียลีค นี่ ตัวสำรอง7คนรึยังครับบอกด้วยนะฮะ

ตอนเเรกเคยโหลดละมีตัวสำรองเเค่5เลยขี้เกียจเล่นพรีเมียครับ

ยังไงบอกด้วยนะฮะ

ส่วนตรงนี้.. ไม่สามารถแก้ได้ครับ..

ต้องเล่นไปจบฤดูกาลนึงก่อนถึงจะเป็น 7 คน ครับ..

หรือไม่ก้อคงต้องรอ 2009 แล้วหล่ะครับ..

Edited by กะล่อนคุง

ไม่ได้อ่าครับเพ่หรือต้องทำยังไงอะมันเออเร่ออะหรือว่าเกียวข้องกับถานข้อมูลด้วยอะผมเลือก เล่น ลีค อิตตาลี่กะอังกิด ถานข้อมูลใหญ่อะคับ ละโหลดผู้เล่นครบของชาติบราซิลอะคับยังไงดีหรอคับช่วยแก้ให้ที

ไม่ได้อ่าครับเพ่

หรือต้องทำยังไงอะ

มันเออเร่ออะ

หรือว่าเกียวข้องกับถานข้อมูลด้วยอะ

ผมเลือก เล่น ลีค อิตตาลี่กะอังกิด ถานข้อมูลใหญ่อะคับ

ละโหลดผู้เล่นครบของชาติบราซิลอะคับ

ยังไงดีหรอคับช่วยแก้ให้ที

อะไรมันเออเร่อหรอครับ.. งง..

หรือจะบอกว่า มันมองไม่เหนนักเตะดาวรุ่งหรอครับ..

ถ้าจะให้เหนทั้งหมด หรือว่าอยากได้ตัวไหน..

ก้อให้เลือกฐานข้อมูลของประเทศนั้น ๆ อ่ะครับ..

ไม่ใช่ให้เลือกลีกนะครับ.. คือข้างล่างที่เลือกฐานข้อมูล เล็ก กลาง ใหญ่..

มันจะมีให้เลือกประเทศอ่ะครับ.. อยากได้ประเทศไหนก้อเลือกไป..

ส่วนข้อมูลก้อขนาดกลางพอครับ.. แค่นี้ก้อเห็นแล้วครับผม..