Jump to content
Sign in to follow this  
กะล่อนคุง

New Update FM2008 season 2008-2009 ล่าสุดวันที่ 5 พฤศจิกายน 2551

Recommended Posts

คุณกะล่อน ผมเลือก DB 2008-2009 ครับ คือว่านักเตะย้ายหลายคนแล้วแต่มีนักเตะดังหลายคนยังไม่ย้าย แล้วนักเตะย้ายตั้งแต่ ปี2007 เลยใช่ป่ะครับ (ถ้าจะรบกวนขอลิงค์ที่ถูกต้องได้หรือปล่าวครับจะได้โหลดใหม่)

นักเตะจะย้ายทีมเลยครับ..

เอ่อ.. ที่ผมอัพล่าสุดก้อวันที่ 22 ทุกอันนี่ครับ..

แล้วก้อย้ายทีมครบทุกตัวแล้วนะครับสำหรับอัพเดทล่าสุดอ่ะครับ..

รบกวนช่วยอัพเปนไฟร์เดียวได้ไหมครับ คือผมโหลดมา2part แล้วแตก

มันแตกแล้วได้ไฟร์ไม่ครบอะครับ พอ new game มันขึ้น crash dump error ครับ พอไปเช็คดูมันขาดไฟร์ people_db.dat อ่ะครับ

ทำไมผมทำตามทุกอย่างแล่วอ่ะครับ เข้าไปเริ่มเกมส์ใหม่ มันก้อเด้งออกอ่ะครับงง มาก เปนทั้งโนทบุ๊ก ทั้งคอมใหญ่เลยครับ เฮ้อ

ทำไมผมทำตามทุกอย่างแล่วอ่ะครับ เข้าไปเริ่มเกมส์ใหม่ มันก้อเด้งออกอ่ะครับ

งง มาก เปนทั้งโนทบุ๊ก ทั้งคอมใหญ่เลยครับ เฮ้อ

เอ่อ.. ไม่ทราบว่าอัพเป็น 8.0.2 หรือยังครับ..

อาการแบบนี้เหมือนกับว่ายังไม่ได้อัพเพิร์ทอ่ะครับ..

หรือถ้าอัพแล้วช่วยบอกด้วยว่า ลงยังไง..

ถ้าทำตามที่ผมบอกมันก้อไม่น่าเด้งนะครับ..

รบกวนช่วยอัพเปนไฟร์เดียวได้ไหมครับ คือผมโหลดมา2part แล้วแตก

มันแตกแล้วได้ไฟร์ไม่ครบอะครับ พอ new game มันขึ้น crash dump error ครับ พอไปเช็คดูมันขาดไฟร์ people_db.dat อ่ะครับ

ที่ผมทำแยกเป็น 2 ไฟล์เพื่อให้เพื่อน ๆ ได้สะดวกในการโหลดอ่ะครับ..

ลองเปลี่ยนไปโหลดลิ้งอื่นบ้างก้อได้ครับ..

ผมอัพแล้วครับ ในเครื่องใหญ่เปน 8.0.2 uild 117931อ่ะครับแต่ในโนท บุค เปน แบบ 8.0.2 Build 118048

อัพเดต ตัววัน ที่ 22 นี้ มี ลูก มัลดินี่ กะ ลูกซีดาน ด้วยมะงับ แล้วก็ jago del piero ด้วย ช่ายมะงับ *-*

อัพเดต ตัววัน ที่ 22 นี้ มี ลูก มัลดินี่ กะ ลูกซีดาน ด้วยมะงับ แล้วก็ jago del piero ด้วย ช่ายมะงับ *-*

มีแค่ 2 ตัวแรกครับ..

อีกตัวนึงลืมอัพ..ครับผม..

ต้องขอโทษด้วยนะครับผม..

ที่ผมตัดออกไปก่อน มันเป็นเหตุผลส่วนตัวอ่ะครับ.. แหะ ๆ

ผมอัพแล้วครับ ในเครื่องใหญ่เปน 8.0.2 uild 117931

อ่ะครับ

แต่ในโนท บุค เปน แบบ 8.0.2 Build 118048

ต้องอัพเป็นตัวนี้ครับถึงเล่นได้..

http://www.cm-fmthai.com/board/index.php?showtopic=15064

นักเตะเชลซีที่ถูกแบน 1 ปี อ่ะครับ เป็นนักเตะดาวรุ่งชื่อ Rajakovic อายุ 19 ปี ครับไม่ใช่ที่ชื่อ Ivanovic ที่ซื้อมาจากรัสเซียนะครับ T-T ดันไปแบนผิดตัวซะงั้น อดใช้งานเลยครับ

นักเตะเชลซีที่ถูกแบน 1 ปี อ่ะครับ เป็นนักเตะดาวรุ่งชื่อ Rajakovic อายุ 19 ปี ครับ

ไม่ใช่ที่ชื่อ Ivanovic ที่ซื้อมาจากรัสเซียนะครับ T-T ดันไปแบนผิดตัวซะงั้น อดใช้งานเลยครับ

เดี๋ยวจะแก้ไขให้คับ..

ภายในวัน 2 วัน จะมาอัพให้ใหม่นะคับ..

ขอบคุนคับjohn cofie เด็กผี หายไปน่ะคับ - -

DD คร๊าบ เป็นประโยชน์จ่างน้อยก็พอเล่นต่อไปซักเดือนเศษๆ เพื่อรอตัว FM 2009 ที่เป็นแบบ 3D

ตอนที่ให้เลือก DB คุณได้ทำการเลือกที่ DB ไหนอ่ะครับ..

ตามนี้หรือป่าวครับ..

ขอยืมภาพประกอบของคุณบูหน่อยนะครับผม..

โทดนะคับ คือว่า เวลาผมกด new game มันไม่มี database ให้เลือกแบบในภาพเลยอะคับ?

ต้องทำยังไงอะคับ? ลง 8.02 แล้วด้วยนะคับ