Jump to content
Sign in to follow this  
อายะ

Fm2008ThaiBuild V2.1.2008 ​ส่งท้าย​ Fm2008

Recommended Posts

ของ ผม มันบอก เปนภาษา อังกฤษ ครับ ประมาณว่า ตัวนี้เปนของปลอม อะไรอย่างงี้อ่าครับ

ก้ ทำ ยังไงดีครับ

ไม่ได้ก้ไม่เปน ไร นะคับ ไม่พรือๆ

.....

ประเทศไทย VS ระบอบทักษิณ

ขอดูภาพที่ว่าหน่อยครับ แล้วทำไมต้องลงข้อความแบบที่ว่าด้วยครับ ต้องการสื่อหรือต้องการประท้วงอะไรเปล่า ถ้าผมเห็นอีกครั้งจะถือว่าคุณไม่ได้ต้องการที่จะใช้งานในเวปนี้นะครับ

มันขึ้น acess is deni ไรไม่รู้อ่ะครับ

ลองดาวโหลดไฟล์ภาษาไทยที่ผมทำเป็นลิงค์ให้ใหม่ แล้วไปลงทับของเดิมดูใหม่นะครับ ดูว่ายังเป็นอีกเปล่า

แล้วของคุณใช้ window อะไรอยู่ครับ

คือ ผมกด active code แล้วมันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอ่าครับคือ คอม ผมเคยลง firefox แล้วลบไปอ่ะกด link ไม่ได้อ่าครับทำไงดีอ่าครับช่วยที

ต้องลบเวอร์ชั่นเก่าทิ้งก่อนรึเปล่าวครับหรือว่าลงทับได้เลย

Edited by child

[แจ้งเลข Serial Code ของคุณมาทาง pm ให้กับผมนะครับ เดี๋ยว pm บอกให้เลข Serial Code = 06F601310216ขอบคุณมากๆ

ขอโค้ดด้วยครับserial: 06A001244680ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ของผมพอเปิดแล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ

ช่วยทีนะครับ

ผมก็เป็นแบบนี้เลยอ่ะครับได้ลงโคดทุกอย่างเรียบร้อยแล้วอ่ะครับ พอจะเล่นก็ขึ้นแบบนี้เลยอ่ะครับ

ผมก็เป็นแบบนี้เลยอ่ะครับได้ลงโคดทุกอย่างเรียบร้อยแล้วอ่ะครับ พอจะเล่นก็ขึ้นแบบนี้เลยอ่ะครับ

คุณต้องลงทุกไฟล์ทับ ภาษาไทยเวอร์ชั่นเก่า นะครับ

[แจ้งเลข Serial Code ของคุณมาทาง pm ให้กับผมนะครับ เดี๋ยว pm บอกให้เลข Serial Code = 06F601310216ขอบคุณมากๆ

งดแจก code เวอร์ชั่นเก่าแล้วครับ ใช้ เวอร์ชั่นใหม่แล้วเข้าไปขอโค๊ดด้วยตัวเองได้เลย

ขอโค้ดด้วยครับserial: 06A001244680ขอบคุณล่วงหน้าครับ

งดแจก code เวอร์ชั่นเก่าแล้วครับ ใช้ เวอร์ชั่นใหม่แล้วเข้าไปขอโค๊ดด้วยตัวเองได้เลย

คือ ผมกด active code แล้วมันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอ่าครับคือ คอม ผมเคยลง firefox แล้วลบไปอ่ะกด link ไม่ได้อ่าครับทำไงดีอ่าครับช่วยที

ช่วยอธิบายเพิ่มเติมให้มากกว่านี้หน่อยนะครับ อ่านแล้วงงไม่เข้าใจ

ต้องลบเวอร์ชั่นเก่าทิ้งก่อนรึเปล่าวครับหรือว่าลงทับได้เลย

ไม่จำเป็นครับ ลงทับเวอร์ชั่นเก่าไปได้เลย

ไม่ทราบว่าได้อ่านที่ผมอธิบายตอนตั้งกระทู้ หรือที่โพสแรกบ้างเปล่าครับว่าถ้าจะขอ Code ให้เข้าไปขอได้ที่ไหน แล้ว Code ที่คุณนำมาลงก็เป็น Code ของโปรแกรมภาษาไทยเวอร์ชั่นเก่า ซึ่งเราไม่มีการให้ Code อีกแล้วนะครับ ให้เปลี่ยนมาใช้ภาษาไทยเวอร์ชั่น 2.0.2008 แทน แล้วเข้าไปขอ Code ใหม่จากหน้าเวปที่ให้ขอ Code

ไม่ทราบว่าได้อ่านที่ผมอธิบายตอนตั้งกระทู้ หรือที่โพสแรกบ้างเปล่าครับว่าถ้าจะขอ Code ให้เข้าไปขอได้ที่ไหน แล้ว Code ที่คุณนำมาลงก็เป็น Code ของโปรแกรมภาษาไทยเวอร์ชั่นเก่า ซึ่งเราไม่มีการให้ Code อีกแล้วนะครับ ให้เปลี่ยนมาใช้ภาษาไทยเวอร์ชั่น 2.0.2008 แทน แล้วเข้าไปขอ Code ใหม่จากหน้าเวปที่ให้ขอ Code

ลองดาวโหลดไฟล์ภาษาไทยจากลิงค์ข้างบนที่ผมเขียนอธิบายวิธีการใช้งานแล้วนำมาลงทับใหม่ แล้วเข้าโปรแกรมภาษาไทยใหม่ดูนะครับถามเพิ่มอีกหน่อยนะครับ ใช้ window อะไร รุ่นไหนอยู่ครับ

ของผมขึ้น access denied เหมือนกันคับ

ส่วน Windoes ใช้ของ SKZ ตัวโมเดือนสิงหาอยู่คับ

:sweat: :sweat:

ของผมขึ้น access denied เหมือนกันคับ

ส่วน Windoes ใช้ของ SKZ ตัวโมเดือนสิงหาอยู่คับ

:sweat: :sweat:

ปัญหานี้เป็นมาตั้งแต่ก่อนหน้านี้แล้วนะครับ เป็นกับคนที่ใช้ winxp นะครับ ลองดูวิธีการแก้ไขที่กระทู้นี้

http://www.cm-fmthai.com/board/index.php?showtopic=18992

ก็อบปี้โค๊ดมาลงแล้วมันไม่ให้กดเอคทีพอะคับ ลองพิมไรเพิ่มเข้าไปก็เหมือนเดิม แลลทดลองพอพิมโค๊ดครบแล้วมันก็ไม่ให้กดเหมือนเดิมอะคับ

จะดาวน์โหลดได้ตรงไหนครับ

นี่ขนาดที่ให้ดาวโหลดอยู่กระทู้นี้เลย ยังมองไม่เห็นอีก ลองมองที่ผมอธิบายตอนตั้งกระทู้นะครับ ที่เขียนอธิบายขั้นตอนการใช้งานไฟล์ภาษาไทยตัวนี้ ข้างบนสุดบรรทัดแรกสุดจะมีลิงค์ไฟล์ให้ดาวโหลด

ก็อบปี้โค๊ดมาลงแล้วมันไม่ให้กดเอคทีพอะคับ ลองพิมไรเพิ่มเข้าไปก็เหมือนเดิม แลลทดลองพอพิมโค๊ดครบแล้วมันก็ไม่ให้กดเหมือนเดิมอะคับ

ขอดูภาพที่ว่าหน่อยครับ

ขอบคุณครับใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ :paa:

Edited by child

ทำ code ที่ได้มาหาย ยังไม่ได้ลงทะเบียนเลย พอดีคอมแฮงค์ตอนได้ code พอดีอยากดู code เก่าที่ได้ไปแล้ว ทำได้ป่ะคับหรือต้องรอ 7 วัน (ไม่นะ ไม่) - -*ช่วยทีนะคับ

ขอบคุณครับจะไปลองดูครับ แล้วจะมา ment ใหม่ครับว่าดีหรือป่าว

ทำ code ที่ได้มาหาย ยังไม่ได้ลงทะเบียนเลย

พอดีคอมแฮงค์ตอนได้ code พอดี

อยากดู code เก่าที่ได้ไปแล้ว ทำได้ป่ะคับ

หรือต้องรอ 7 วัน (ไม่นะ ไม่) - -*

ช่วยทีนะคับ

ถ้าเป็นแบบที่ว่านะครับ ต้องรออีก 7 วันถึงจะขอใหม่ได้นะครับ ให้คุณเข้าเมนูแบบ ทดลองใช้ ไปก่อนนะครับ เข้าที่นี่ก็สามารถใช้านภาษาไทยในเกมได้เหมือนกัน เพียงแต่ต้องลง Code ตามที่แสดงทุกครั้งที่จะเข้าเกมนะครับ

ไม่ได้ครับ ลงไหม่แล้วก็ไม่ได้งะ

รายละเอียดที่ให้มาน้อยมาก- ที่ว่าลงใหม่แล้วไม่ได้ ขอขั้นตอนการลงของคุณด้วย- ที่ว่าลงใหม่แล้วไม่ได้ ไม่ทราบว่าไม่ได้ยังไงครับ ช่วยอธิบายปัญหาของคุณที่ว่าไม่ได้มาให้ทราบอย่างละเอียดด้วย รวมถึงถ้ามีภาพประกอบมาให้เห็นด้วยก็จะดีสำหรับปัญหาของคุณนะครับ ถ้าคุณดาวโหลดภาษาไทยไปใหม่ แล้วลงอย่างถูกต้องตามที่ผมอธิบายให้ น่าจะไม่มีปัญหาตรงส่วนนี้แล้ว

เข้าเกมส์ได้ละครับ ขอบคุณมากครับ เด๋วลองเล่นยาวๆดูก่อน เจอปัญหาจามาบอกครับ

เมื่อกี้ขอโทดด้วยครับที่ให้ข้อมูลมาน้อย ผมจะบอกเป็นขั้นตอนเลยนะครับ1.ผมโหลดมาได้แต่อยากจะลองดูว่าไช้ได้หรือไม่ เลย กดลงทะเบียน2.ผมก็ขอCodeโดยไม่มีปัญหาอะไร3.และมันให้เลือกFile 3Fileมา4.พอดีผมยังไม่ใด้ลงFM 2008เลยไม่มี3Fileที่ว่า (ก็แค่อยากจะลองดู)5.ผมเลยกดCtrl Alt Delete พร้อมกันเลยออกโปรแกรมจากหน้านี้เพราะมันออกไม่ใด้ 6.ผมลงเกมไปมันก็ขึ้นว่า"โปรดอย่าCrackเลยครับ โปรแกรมมันฟรีอยู่แล้ว"7.และผมก็เล่นไม่ได้ปล.ถ้าแก้ไขได้จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ เพราะหัวใจกำลังสลาย

เปนเหมือนกันเลยฮะ