Jump to content
อายะ

Fm2009ThaiBuild V2.7.2009 Support 9.3.0 !!!

Recommended Posts

วิธีการลงทะเบียน

ถ้าสมาชิกเลือกที่ปุ่ม ลงทะเบียน <<ไอปุ่มนี้มันอยู่ไหนหรอคับหายังไงก็ไม่เจอ ก็จะได้หน้าตาแบบภาพข้างล่าง โดยในหน้าต่างนี้จะแสดงเลข Serial Code ให้คุณได้ทราบ โดยแต่ละเครื่องจะมีเลข Serial Code ไม่เหมือนกัน ใช้แทนกันไม่ได้นะครับ ให้คุณจดเลข Serial Code ที่แสดงในหน้าต่างนี้ แล้วไปขอเลข Activate Code มาลงก่อน

งงมากคับ ขอบคุณคับที่บอก

วิธีการลงทะเบียน

ถ้าสมาชิกเลือกที่ปุ่ม ลงทะเบียน <<ไอปุ่มนี้มันอยู่ไหนหรอคับหายังไงก็ไม่เจอ ก็จะได้หน้าตาแบบภาพข้างล่าง โดยในหน้าต่างนี้จะแสดงเลข Serial Code ให้คุณได้ทราบ โดยแต่ละเครื่องจะมีเลข Serial Code ไม่เหมือนกัน ใช้แทนกันไม่ได้นะครับ ให้คุณจดเลข Serial Code ที่แสดงในหน้าต่างนี้ แล้วไปขอเลข Activate Code มาลงก่อน

งงมากคับ ขอบคุณคับที่บอก

เข้าไปดูตามนี้นะครับ

http://www.cm-fmthai.com/board/index.php?showtopic=25952

แต่จริงๆ แล้วที่โพสแรกสุดของกระทู้นี้ ที่ผมเขียนอธิบายเอาไว้ก็ลงเอาไว้ด้วยให้เข้าไปอ่านดู สงสัยจะมองไม่เห็น

รอตัวที่ใช่กับ 920 ได้อยู่ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ไม่ทราบว่าใ้ช้แผ่นแท้เล่นเปล่าครับ ถ้าใช่ pm คุยกับผมหน่อยนะครับ จะได้ทำภาษาไทยที่รับกับตัวเกมเวอร์ชั่น 9.2.0 ได้เร็วขึ้นหน่อย ขอบคุณครับ

เข้าไปดูตามนี้นะครับ

http://www.cm-fmthai.com/board/index.php?showtopic=25952

แต่จริงๆ แล้วที่โพสแรกสุดของกระทู้นี้ ที่ผมเขียนอธิบายเอาไว้ก็ลงเอาไว้ด้วยให้เข้าไปอ่านดู สงสัยจะมองไม่เห็น

ไม่ทราบว่าใ้ช้แผ่นแท้เล่นเปล่าครับ ถ้าใช่ pm คุยกับผมหน่อยนะครับ จะได้ทำภาษาไทยที่รับกับตัวเกมเวอร์ชั่น 9.2.0 ได้เร็วขึ้นหน่อย ขอบคุณครับ

ผมก็ใช้แผ่นแท้เล่นอ่ะ ช่วยทำเร็วๆหน่อยครับ :too_sad:

มีปัญหาอยากรบกวนคุณ อายะ นิดหนึ่งฮะ พอดีผมลบเกมแล้วลงใหม่อัพ patch910 เรียบร้อยโหลดตัวภาษาไทยไปลงเรียบร้อยผ่านขั้นตอน activate ทุกอย่างหมดแล้ว และทุกๆครั้งที่ลงก็ไม่มีปัญหาอะไรด้วย จะมีก็แต่ครั้งนี้ที่พอลงแล้วเข้าเกมผ่านตัวไทยบิวมาถึงช่วงเลือกภาษาก็ได้เรื่องดัง

ภาพข้างล่างนี้เลยฮะ

ไม่ทราบว่าตัวหนังสือมันหายไปไหนหมด

ผมอยากถามหน่อยนะครับพอเราจะเล่นภาษาไทยนี่ต้องเข้าตัว fmthaibuild ตลอดเลยใช่ใหม่ครับถึงจะเข้าเป็นภาษาไทยได้ หรือมีวิธีอื่นใหม่ที่เข้าตัวเกมเลยแล้วเป็นภาษาไทยเลยเหมือนภาค 2008 อ่ะครับ

ใส่ Activate code ไปแล้วพอเข้าเกมแล้วมันเด้งขึ้นมาว่า cannot open file C:\Program Files\Team JPN\Football Manager 2009\fm.exe".Access is denied คับ ทั้ง ๆ ที่ก็ทำทุกอย่างถูกต้องแล้วช่วยทีนะคับ

สุดสุดการรอคอยกับ FM2009 ThaiBuild2.3.2009 ออกมาให้รองรับกับ patch ปัจจุบันนะครับ

Edited by KasatO

ลงแล้ว มันเรียกหา crack น่ะครับ ไม่รู้เอาจากไหนอ่ะ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

FM2009 ThaiBuild2.3.2009 ใช้ได้กับ แพท 9.0 9.1 9.2 เลยใช่ไหมครับ แล้วต้องขอโค้ดใหม่ไหมครับ ถ้าลง ThaiBuild2.2.2009ไปแล้วอะครับ ยังไงก้ขอบคุณทีมงานมากๆๆเลยนะครับขอบคุณครับ เหอะๆๆ ถามเองตอบเอง ใครลง ThaiBuild2.2.2009 แล้วสามารถลง ThaiBuild2.3.2009 ได้เลยนะครับตอนลงอย่า ไปติ๊ก ตรง ที่ บอกว่า รีเซท โค้ด นะครับ ไม่งั้นท่านต้องขอใหม่ นะครับ

ขอขอบคุณ เเละเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านต่อไป

เกมผมมันอยู่ไดรฟ์ D อะครับ แต่มันเลือก Destination Folder ไมได้ไม่ทราบแก้ยังไงครับ

มี crack ของ version 9.0.2 เปล่าครับ ผมลองโหลดมา แต่มันไม่มี crack ให้น่ะครับ พออัพ patch มันก็เรียกขอ crack น่ะครับรบกวนผู้ที่มีด้วยนะครับ ขอหน่อยครับขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณมากคับ จะเป็นกำลังใจให้ทางทีมงานตลอดนะคับแต่ทำไมคำถามก่อนหลังการแข่งขันมันเป็นภาษาอังกฤษเหมือนเดิมคับเป็นไทยแต่คำตอบ