Jump to content
อายะ

Fm2009ThaiBuild V2.7.2009 Support 9.3.0 !!!

Recommended Posts

...ไหงผมทำตามทำตามปกติครบแต่ไม่มีไทยให้เลือกหว่า -0- ...มีแต่ E ธรรมดา กับ E uk เหมือนปกติ ไม่มีภาษาไทยเลย -0-...

ผมแก้แล้วก้ไม่เหนได้นิครับ ??หรือต้องแก้ 802 เป็น 902 ด้วยป่าวคับ ??

แบบนี้นะครับ ท่านโหลด font จากกระทู้นี้ http://www.cm-fmthai.com/board/index.php?showtopic=15458 มาใช่ไหมครับ เมื่อโหลดมาเสร็จให้แตกไฟล์ไปไว้ที่ไหนก่อนก็ได้นะครับ เสร้จแล้วให้เข้าไปโฟลเดอร์ที่เราแตกไฟล์มานะครับ แล้วเข้าไปแก้ดังนี้ครับ data>จะมีโฟลเดอร์ fonts กับ updates ให้เข้าไปที่ updates แล้วมันจะมีโฟลเดอร์ update-801 กับ โฟลเดอร์ update-802 ให้แก้ชื่อโฟลเดอร์ update-801 เป็น update-910 ส่วน update-802 ลบทิ้งไปก็ได้ครับ พอท่านแก้เสร็จแล้ว ให้ท่านนำไฟล์ที่ชื่อ data นี้ไปไว้ที่ ไดร์ฟที่ท่านลงเกมนะครับ เช่น D:\Sports Interactive\Football Manager 2009ครับ แล้วลองเข้าเกมใหม่ครับ

ในขั้นตอนการขอ Activate Code จะให้ใส่ User หรือ email แล้วช่องถัดมาให้ใส่ Password ส่วนในช่องสุดท้ายให้ใส่ Serial Code แล้ว Serial Code ผมจะเอามาจากไหนครับ ไม่รู้จริงๆ แบบว่าเพิ่งจะกลับมาเล่น น่ะครับ ขอบคุณมากครับ

แบบนี้นะครับ ท่านโหลด font จากกระทู้นี้ http://www.cm-fmthai.com/board/index.php?showtopic=15458 มาใช่ไหมครับ เมื่อโหลดมาเสร็จให้แตกไฟล์ไปไว้ที่ไหนก่อนก็ได้นะครับ เสร้จแล้วให้เข้าไปโฟลเดอร์ที่เราแตกไฟล์มานะครับ แล้วเข้าไปแก้ดังนี้ครับ data>จะมีโฟลเดอร์ fonts กับ updates ให้เข้าไปที่ updates แล้วมันจะมีโฟลเดอร์ update-801 กับ โฟลเดอร์ update-802 ให้แก้ชื่อโฟลเดอร์ update-801 เป็น update-910 ส่วน update-802 ลบทิ้งไปก็ได้ครับ พอท่านแก้เสร็จแล้ว ให้ท่านนำไฟล์ที่ชื่อ data นี้ไปไว้ที่ ไดร์ฟที่ท่านลงเกมนะครับ เช่น D:\Sports Interactive\Football Manager 2009ครับ แล้วลองเข้าเกมใหม่ครับ

โอ้ว แต้งมากครับท่าน ๆลองดูครับ ๆ

ในขั้นตอนการขอ Activate Code จะให้ใส่ User หรือ email แล้วช่องถัดมาให้ใส่ Password ส่วนในช่องสุดท้ายให้ใส่ Serial Code แล้ว Serial Code ผมจะเอามาจากไหนครับ ไม่รู้จริงๆ แบบว่าเพิ่งจะกลับมาเล่น น่ะครับ ขอบคุณมากครับ

เข้าใจแล้วครับ ขอโทษด้วยครับ เผลอตั้งกระทู้เร็วไปหน่อย กลัวจะไม่ได้เล่น ขอบคุณทุกท่านมากครับ

มาแล้ว.......สิ่งที่รอคอยมานาน...ขอบคุณพี่ๆๆทีมงานทุกคนคับที่มีสิ่งดีๆๆมาให้เสมอ

Edited by badboy050431

รอมานานเลยอุตส่าไม่เล่นก่อนรอทีมงานนะเนี๊ยขอบคุนมากๆ

ขอบคุณก๊าบบบบ :still_dreaming:ปล.แต่จะมีการอับเดทอีกรึป่าวคับจะได้ติดตามอีก อิอิ

Edited by mimoo

น้อยใจจังเลย มีแต่คนเล่น FM2009 ม่ะมีใครเล่นFifa Manager 2009 อือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่าจะมีใครแปลไอคอนFifa Manager 2009 บ่าง ผมล่ะ ก็ทำไม่เป็น อิอิขอบคุณทีมงานงับ

ชื่อนักเตะตอนแข่ง3Dมันกลายเป็นสีเทาๆ(ตอนแรกขาวๆ)มันเกี่ยวกะลงแพทไทยรึเปล่าคับ..เอ๋หรือเพราะว่าผมใส่ฟร้อนใหม่เลยกลายเป็นแบบนี้ใครเป็นมั้งมั้ยเอ๋ย :extreme_sexy_girl:

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ :too_sad: :too_sad:

ผมถามนิดนึงอ่า คัฟ พอดีผมใช้แบบลงทะเบียนไม่ได้เพราะอายุไอดียังไม่ถึง พอใช้แบบ ทดลองใช้แล้วไมมันเด้งตลอดเลยอ่าคัฟ

ใช้ฟอนท์แล้วสระลอยอ่ะครับ แก้อย่างไรดีคับ ??

1. ใช้ font ตัวไหนอยู่ครับ2. สระลอยที่ว่าเป็นแบบไหนครับ ขอดูภาพที่ว่าด้วยครับ

ผมถามนิดนึงอ่า คัฟ พอดีผมใช้แบบลงทะเบียนไม่ได้เพราะอายุไอดียังไม่ถึง พอใช้แบบ ทดลองใช้แล้วไมมันเด้งตลอดเลยอ่าคัฟ

1. ตัวเกมของคุณเป็นเวอร์ชั่นไหน2. ใช้ crack ตัวไหนอยู่3. เด้งที่ว่าเด้งแบบไหนครับ มีข้อความอะไรแจ้งด้วยเปล่า ถ้ามีเอาภาพตอนข้อความแจ้งขึ้นมาให้ดูด้วย4. ขอภาพตอนเปิดไฟล์ภาษาไทยก่อนที่จะกดปุ่ม Run ให้ผมดูด้วย

ชื่อนักเตะตอนแข่ง3Dมันกลายเป็นสีเทาๆ(ตอนแรกขาวๆ)มันเกี่ยวกะลงแพทไทยรึเปล่าคับ..เอ๋หรือเพราะว่าผมใส่ฟร้อนใหม่เลยกลายเป็นแบบนี้ใครเป็นมั้งมั้ยเอ๋ย :extreme_sexy_girl:

1. ใช้ font ตัวไหน2. ขอดูภาพตอนแข่งที่เห็นเป็นสีเทาๆ หน่อยครับ นึกภาพไม่ออก

ใช้ Crack ของ Fm91_t1เด๋วผมลอง Installใหม่ก่อนนะ คัฟเพื่อทำผิดประการใดไปอ่าคัฟถ้าเปงอีกเด๋วเอารูปมาโพสคัฟ

ขอบคุณครับสำหรับทีมงานที่ต้องทำงานกันอย่างเหน็ดเหนื่อย

ขอบคุนคับผมอยากทราบว่า Activate Codeถ้ากรอกข้อมูลเสร็จแล้วแล้วกดActivate แล้วจะได้โค๊ดตอนไหนอ่ะคับ

ขอบคุนคับผมอยากทราบว่า Activate Codeถ้ากรอกข้อมูลเสร็จแล้วแล้วกดActivate แล้วจะได้โค๊ดตอนไหนอ่ะคับ

ถ้าถูกต้องจะได้ Activate Code มาเลยนะครับ แต่ต้องเข้าเงื่อนไขที่หน้าเวปทางขวามืออธิบายบอกด้วยนะครับ แล้วถ้าลงรายละเอียดเพื่อขอแล้วไม่ได้ จะมีข้อความแจ้งให้ทราบว่าไม่ได้เพราะอะไร