Jump to content
Sign in to follow this  
◄PAK_ARSENAL-2010►

ใครคุม Arsenal มาแชร์ หน่อย

Recommended Posts

สำหลับผมนะครับปีแรก มันเป็นอะไรที่ยากมากมาย สำหรับการ คุมทีม Arsenal ได้ที่ 5 จาก 38 นัด แต่ได้เข้าชิง UCL ผ่าน เชลซี่ ผ่าน ลิเวอร์พูลแต่เซ็ง มากๆ แพ้ ยูเว่ นัดชิง 0-1 เลยไม่ได้ไป UCL เลยครับแต่ผมก็จะทำให้ Arsenal ของผม กลับมายิ่งใหญ่อีกครั้ง :still_dreaming:

เอาใจช่วยครับ สู้ๆ เพื่อ ปืนที่ยิ่งใหญ่เหอๆ :still_dreaming: :still_dreaming:

ผมเล่นอย่างแรกที่ต้องซื้อเลยคือกองหลังครับ เพราะมันรั่วมากๆ 6นัด10ประตู เสียไปได้ :sweat:

เช่นกันครับผมก็เล่น Arsenal เหมือนกัน สู้ต่อไปจ้า......เพื่ออนาคต

ผมเล่นอย่างแรกที่ต้องซื้อเลยคือกองหลังครับ เพราะมันรั่วมากๆ 6นัด10ประตู เสียไปได้ :sweat:

ของผมไม่นะครับ Vermaelen กับ Gallas ผมเล่นไป 5 นัด ชนะรวด ยิง10 เสีย 1 ประตูเองแผนสิแผน Arsenal มีดีอยู่แล้ว

เห็นด้วยครับ Vermaelen นี่ แทคติคล้วนๆ ครับถ้าเซตไม่ดีนี่ แบบว่า อ่อน ไปเลย

ยังไม่ได้คุมครับ แต่ติดว่าถ้าเล่นคงคุมน่อลเหมือนเดิมครับ

ผมว่าหลังก็ O นะครับVermaelen กับ Gallas ก็ยังแน่นอยู่ บางทีเป็นที่แผนด้วยนะครับแต่ผมคิดว่าแรกๆเล่นง่ายมาก พอกลางๆ-ช่วงท้ายๆcom มานปรับแผนมาสู้กับเราโดนยิงมากขึ้นด้วยใครเป็นเหมือนผมบ้างเอ่ย

ผมก็คงจะเล่น น่อลนั่นแหล่ะคับวันนี้คงได้เริ่มเล่นแล้วหล่ะคับแล้วจะมาบอกว่า..เป็นไง :feel_good:

เริ่มเกมส์มาปุป มาดริดยื่นซื้อ Gallas มาปัปเลย เหอๆ :sweat: แต่ไม่ขายเพราะหาตัวแทนไม่ได้ เด็กๆ ภาคนี้เทพไหมครับ

ทำไหมน่อลผมมันกว่าจะชนะก็หืดขึ้นคอเกือบทุกนัดทำเอาเซ็งหยุดเล่นไปหลายช.มดีนะยังไม่ได้หลายวัน

เหมือนกันครับ รู้สึกเหนื่อยๆยังไงบอกไม่ถูกโผล่มาก็แมนซิมาขอฉก denilson ไป 11.5ล้านละก็ขาย song ไปลียง 9.7 ล้านแล้วเอาตังค์ไปซื้อ sandro เด็กจากแซมบ้ามาใช้แทนเพิ่ม cordozo มาเล่นหน้าpersie ฝืดสมจริงไปนิดvarmaelen ไม่เก่งเหมือนตัวจริง ฟอร์มบู๋ๆEduado เก่งครับใช้ได้เลยน้าสี กับ พี่แฟ้งเจ็บยาว ใช้ meridaแทน ได้เนียนจริงๆ แต่ถ้า 2เทพหายคงต้องยันลงชุดเล็ก เก็บๆๆๆๆฝึกๆๆๆๆๆๆทั้งหมดนี้เป็นเซฟผมนะใครเป็นไงมั่งมาแชร์ๆกันให้ฟังเยอะนะครับชมรมคนรักปืน

กำลังจะเล่นครับ แต่แว๊บ ๆ เข้าไปดูพลังแฟนมาเล่น แล้วเซ็ง ๆ ทำไมมันไม่เก่งเหมือนตัวจริงหว่า ( ยิงไกล กับเทคตัวโหม่งน่าจะดีกว่านี้)

ฮอตขึ้นมาแล้วครับ มีกำลังใจแล้วเซตให้ปีกวิ่งอย่างเดียวฝ่ามันเข้าไปในเขตโทษเดวมันก็ยิงได้เอง

สำหรับผมนะ ตอนนี้เล่นไปแล้ว 20 กว่านัดเริ่มมาปล่อยแฟร์มาเล่นไป 3.5 ล้านปอนด์ เพราะรั่วบ่อยมาก เป็นบ่อน้ำมันไปเลยปล่อยเอบูเอ้ไป 5 ล้านปอนด์ปล่อยเบ็นด์เนอร์ไป 8 ล้านปอนด์ แล้วให้ทีมอื่นยืมดาวรุ่ง song กับ wilshere ไปหลังจากนั้นไปซื้อ dc คือ otamendy(pa-10) มาในราค่าสุดคุ้ม 3.2 ล้านปอนด์ ยืนยันว่าคุ้ม แฟนปืนรีบซื้อกันครับถอย hulk กองหน้าร่างยักษ์มาในราคา 10 ล้านปอนด์ ซื้อ veloso มาคุมเกมส์ 11.5 ล้านปอนด์ตัวหลักๆก็แค่นี้นะนอกนั้นก็ซื้อดาวรุ่งมาปั้น แนะนำ Zuculini สุดยอดดาวรุ่งแผนผมตอนนี้ 4-3-3 ครับ.................van persie...............hulk.................arshavin..........................flabregas......veloso(Zuculini)......nasri..........................................clichy(traole)..........gallas...............otamendy.........sagna(gilbert)ตอนนี้ผลงานใช้ได้ดีครับ ใครอยากลองแผนผมสำหรับแฟนปืน pm มาบอกกันได้นะ

รอผมโหลดเกมเส็ดก่อนครับเดี๋ยวมาแชร์ - - พอดีไปต่างจังหวัดมาไม่ได้แตะคอมเลย---ชมรมครรักปืน---

10นัดแรก รวมนัดกระชับมิตร ยิงซะหมดแมคหลังจากนั้น โดนจับทางได้ เน่าไปเลยครับ - -+ ใช้ตัวเดิมหมด เดวว่าจะลองเล่นใหม่ แบบซื้อนักเตะเข้ามามั่งละ :too_sad:

10นัดแรก รวมนัดกระชับมิตร ยิงซะหมดแมคหลังจากนั้น โดนจับทางได้ เน่าไปเลยครับ - -+ ใช้ตัวเดิมหมด เดวว่าจะลองเล่นใหม่ แบบซื้อนักเตะเข้ามามั่งละ :too_sad:

เหอๆ เหมือนผมเลย แรกๆ มาโหวว เล่นแบบเทพปรับแทคติคทั้งวัน ภูมิใจ พอไปเรื่อยๆ กากลง - -*ไม่รุ้เป็นไร ปวดหัวเลยบางทีทำใจ เพื่อปืนนน :still_dreaming: :still_dreaming:

ลองเซ็ตแผนไปเรื่อยๆอ่ะคับตัวเดิมๆก็โหดใช้ได้นะ