Jump to content
Sign in to follow this  
vv_bank

!!! ช่วยหน่อยครับ นักเตะ unhappy ประกาศตัดความสัมพันธ์

Recommended Posts

พอดีผมเล่น cardiff ฤดูกาลที่ 2 ได้เข้าชิงถ้วยลีกคัพเจอกับฟูแล่มอ่ะครับ ผมกะว่าต้องชนะให้ได้เพื่อจะได้เล่นบอลยุโรป และทีมผมก็ฟอร์มดีกว่าด้วย แต่พอแข่งไปเนี่ยผมดันแพ้ 0 - 2 ทั้งที่เล่นดีกว่าตลอดเลย เจอฟูแล่มยิงแฉลบขึ้นนำและก็สวนกลับเซงมากๆ ผมโมโหมากครับเลยไปลงที่กองหน้าครับ funes mori นัดนี้มันยิงพลาดหมดเลยจนฟอร์เหลือ 5.2 พอเกมส์จบเกมส์ผมเลยปรับเงิน 2 อาทิตย์ ฐานฟอร์มไม่ดี(รวมโมโหที่แพ้ด้วย) คุยไปคุยมาจนมันประกาศตัดความสัมพันธ์เลยครับ ผมก็เสียดายไม่น่าใช้อารมณ์ชั่ววูบ อยากจะถามว่าถ้านักเตะประกาศตัดความสัมพันธืมีวิธีจะกลับมาคุยดีๆกันเหมือนเดิมมั้ยครับ ปล.แนะนำกองหน้าดาวรุ่งที่ยิงคม นิ่งๆ มีความเร็วสไตล์เตเบชให้หน่อยได้มั้ยครับเผื่อกรณีที่ funes mori ไม่คืนดีด้วย Thk ล่วงหน้าครับ

ก็คงต้องจับไปเล่นทีมสำรองซักพักน่ะครับ รอมันฟอร์มดีๆในทีมสำรองเดี๋ยวก็หายแล้วจับต่อสัญญาซักนิด จับมาเล่นทีมชุดใหญ่ต่อ

เดี๋ยวมันก็หายเองหละคับ ----------------------------------ผมไม่เคยปรับค่าเหนื่อย 2 สัปดาห์ซักที- - เคยแต่ปรับแค่ 1 สัปดาห์ และจับดรอป :cold:

พอดีโมโหมากอ่ะคับ เหมือนโดนแกล้งเลยหลุดไปเป็น 10 ยิงไม่เข้าเลย กะว่าถ้าไปยูฟ่าคัพฤดูกาลหน้าได้อนาคตสดใสเลย มาทำฝันผมพังอีกกว่าจะฝ่าฟันถึงรอบชิงได้ โมโหมาก สถานะมันขึ้น Want to leave club อ่ะคับ แต่พอขึ้นบัญชีขายมันก็ไม่ได้อยากย้ายมันบอก Doesn't want to leave club ไม่รู้มันจะเอายังไงถามจริงๆนะครับมีด้วยหรือครับที่ตัดความสัมพันธ์แล้วนักเตะกลับมาคุยกะเราได้ใหม่ ขอความรู้ด้วยครับ thk

ได้ครับ ไ่มีปัญหา ตอนแรกผมก็จะขายเจ้านานี่ เหมือนกัน มันก็โกรธ 555+สุดท้ายจับมันลง เล่นกองหน้าครับ ฝึกไปเรือ่ยๆ เออเว้ย มันยิงได้ดีเหมือนกันนะ ก็ใช้เรื่อยเลยครับ ตอนนี้เป้นกองหน้า อันดับ 2 ของทีมไปแล้ว แซงหน้าพี่หมูรูนไปแล้วด้วย

พอดีโมโหมากอ่ะคับ เหมือนโดนแกล้งเลยหลุดไปเป็น 10 ยิงไม่เข้าเลย กะว่าถ้าไปยูฟ่าคัพฤดูกาลหน้าได้อนาคตสดใสเลย มาทำฝันผมพังอีกกว่าจะฝ่าฟันถึงรอบชิงได้ โมโหมาก สถานะมันขึ้น Want to leave club อ่ะคับ แต่พอขึ้นบัญชีขายมันก็ไม่ได้อยากย้ายมันบอก Doesn't want to leave club ไม่รู้มันจะเอายังไงถามจริงๆนะครับมีด้วยหรือครับที่ตัดความสัมพันธ์แล้วนักเตะกลับมาคุยกะเราได้ใหม่ ขอความรู้ด้วยครับ thk

มันเป็นธรรมดาของ FM ครับ อย่าคิดมาก ปล่อยไปซักพักครับ จับไปนั่งสำรองบ้าง ลงทีมสำรองบ้างแล้วค่อยดูอีกที

ให้มันเล่นไปเรื่อยๆ ครับ ให้ฟอร์มมันดีขึ้น แล้วพอจบฤดูกาลมันจะยอมคุยกับเราอีกที ครับ ของผมเป็นกับเฟอดินานครับ แต่ผมไม่เคยปรับเงินนักเตะเลยครับ เคยแค่ เตือนแล้วไม่ดีขึ้นก็ดรอปครับ

ลิเวอร์พูลของผมก็เป็นครับ ดร๊อบโพลเซ่นจนสนิมขึ้น พอมันบ่นๆ ก็ตอกกลับไป โพลเซ่นขอย้ายทีมเลยครับ 555หลังๆ ก็ให้ลงบ้าง ก็ดีขึ้น

เป็นผมนะออกเล่นใหม่เลย 555

ชอบเม้นนี้จังเลย 55

ของผมสองตัวแล้วที่ unhappy ตัวแรกกองหลังไม่ได้ลงเลยขอย้าย ผมก็ตกลงไปก่อน แล้วก็ค่อยไปคุยส่วนตัวกับมันที่หลัง พูดเอาใจหน่อย มันก็หาย unhappy แต่ยังติด list อยู่ พอให้ลงสักนัดสองนัด (แต่ต้องเล่นดีด้วยนะ) มันก็ร้องขออยู่ต่อ ตัวแรกเป็นอันจบไปตัวที่สองกองหน้าตัวสำคัญ มัน unhappy เพราะผมไปขายกองกลางตัวดังไป (มันเล่นไม่เข้ากับระบบ เลยขาย) ผมก็คุยส่วนตัวกับมัน บอกว่าเด๋วจะซื้อตัวดีๆมาเสริมมันก็เลยยอมไป จบยกแรก แต่พอหมดช่วงซื้อขายผมไม่ได้ซื้อใครเลย มันก็มาอีก แต่ขอย้ายแทน (เหตุผลเดิม) ผมตอบก็ตกลงไป แล้วผมก็ไปคุยส่วนตัวอีก แล้วตอบมันประมาณว่า ช็อคกับความไม่เป็นมืออาชีพของมัน เท่านั้นแหละอีกวันมันร้องขออยู่ต่อเลยอะ เท่านั้นละครับ ประสบการณ์ที่เจอมา

ขอบคุณมากคร๊าบบบบบ ^^ได้ความรู้อีกแล้ว อิอิ

ผมเคยโดนตัดความสัมพันธ์เหมือนกันครับ เจอร์ราดผมปลดออกจากกัปตัน แต่พอจบฤดูกาลก็หายนะครับ แถมต่อสัญญาเป็น ผู้เล่นผู้ช่วยผู้จัดการทีมกับผมอีกต่างหาก แล้วก็มีผมเป็นบุคคลโปรดปรานอีกคน

เป็นผมนะออกเล่นใหม่เลย 555

เอาไป 500 กระโหลกเลยเม้นนี้

RTEจับลงเล่นซื้อตัวใหม่มีแค่นี้ละครับ