Jump to content
Sign in to follow this  
KasatO

ชี้แจงความจริง Fm ThaiBuild ที่มีคนเข้าใจผิด

Recommended Posts

ตอนแรกก็กะจาเล่าประวัติ TB สักหน่อย ว่ามีประโยชน์แค่ไหนขอบคุนทีมงาน TB นะครับ ตั้งแต่ fm2008 ขอบคุนมากๆๆครับ

อ่านทีไรขึ้นทุกที ปลวกเอ๋ย ไม่ไหวๆ คิดจะกินไม้หรอ พอดีเปงไม้สักโว้ย

เกี๋ยวกันป่าว หุหุ :sweat:

ให้กำลังใจพวกพี่ๆๆที่ช่วยกันทำFm ThaiBuild ขึ้นมาคับผิดพลาดกันบ้างไม่เป็นไร ไม่มีใครเก่งมาตั้งแต่เกิดคับ

Edited by wereza

เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณมากที่ทำมาเพื่อสมาชิกทุกคน

ทำเองก็ไม่ได้ทำ ยังมาติผลงานคนอื่น ทึกคนพูดถูกฮ้ะ มือไม่พายเอาเท้าราน้ำ

สู้ต่อไปทาเคชิเป็นกำลังใจให้ที่มงาน TB

วิจารณ์มาได้ ปัญหาที่วิจารณ์มาก็ไม่ได้ถูกสักข้อ

ของเค้าทำให้ใช้ฟรี คนใช้ไม่มีสิทธิเเม้เเต่จะบ่น ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องใช้เเล้วก็อยู่เงียบๆ

จะมาพูดให้คนที่ใช้ คนที่สนใจ เค้าเสียใจทำไม ไม่ไหวจริงคนพวกนี้

ตั้งแต่ผมใช้มา ไม่เคยมีปัญหาเลยคับ เพราะของเค้าดีจิงๆ

ไม่เข้าใจว่า ไม่ชอบแล้วจะออกมาบ่นทำไม ???อยากดังหรอครับไปประกวดเดอะสตาร์ดีก่าไหม ^^

ยังไงก็ให้กำลีงใจทุกท่านครับที่สร้าง FM ThaiBuild สู้ต่อไปครับ

เป็นกำลังใจให้ทีมงานthaibuildทุกๆท่านครับ

คนที่มันเขียน นิมันเป็นใครวะ

อยากรู้เข้าไปดูอีกเว็บสิ เห็นประจำ กระทู้นี้ผมก็เข้าไปอ่านมาเหมือนกันแต่ก็เฉยๆ ของแบบนี้ต้องดูกันเอาเองนะว่าอันไหนดีกว่า

จริงไม่ใช่ก็ไม่ต้องพูด คนใช้เค้ามีกันเยอะแยะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สุดยอดครับสำหร้บ ทีมงานที่ทำไทยบิ้ว ให้พวกเราได้เล่นกัน ส่วนไอ้พวกที่ลอกเลียนหรือชอบติเตียนโดยใส่ร้ายทีมงานอะไรทำนองนี้นั้นเป็นพวกไร้ยางอาย เค้าตั้งใจทำงาน ให้พวกคุณได้เล่นกันสนุก แล้วยังมาด่าอีก อายบ้างหรือป่าวขอบคุณ ทีมงาน cm-fm ไทยบิ้ว ของพวกเรา ชาวเวป cm-fm ครับ

ไม่แคร์ครับ

ก็แค่สมัคร ผมก็ใช้ฟรี แล้วไง ?

แปลอ่อน แต่ถ้าไม่แปล ผมจะรู้เรื่องมั้ย ? แล้วไง ?

ส่วนข้่อสาม ไม่มีคอมเม้น มีแต่คอมมั่ว แล้วไง ?

:heor:

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับปล. เด็ก ๆที่เริ่มใหม่ ต้องการ ภาษาไทยครับ

พูด เพื่ออะไร ละครับบ่งบอกว่าไม่มี ความคิดสินดี ไม่พอใจไม่ต้องไปใช้ ของเขครับ

มาติแบบนี้เพื่ออะไร ตีนไม่พายเอาปากลาน้ำ (แถมโง่แล้วอวดฉลาดอีก) :cold: ปล.เป็นกำลังให้พี่ TB ทุกๆท่าน ขอสร้างผลงานดีๆแบนี้ตลอดไป

พี่ๆทีมงานอย่าไปฟังเสียงนกเสียงกาเลยคับ

ถ้าไม่มี TB ผมคงเล่นเกมนี้ไม่ถนัดแน่้ๆ

เพราะภาษาอังกฤษผมไม่ได้เรื่องเลย

ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ ที่ทำออกมาตั้งแต่ FM2008

เค้าอุตสาห์เหนื่อยทำมาให้เล่นแล้วตังค์ก็ไม่ได้สักบาทยังจะมาว่าเค้าอีก เก่งจริงก็ลองทำดิดูดิจะทำได้ดีอย่างที่วิจารณ์เค้ารึป่าว :014: :014: :014:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...

Important Information

FM-Thai.com uses cookies, by using our website you agree to our use of cookies as described in our Privacy Policy We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.